ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับบริจาคของที่จะไปทำกิจกรรมในวันเข้าชมโรงงาน มิตซูฯ ครับ  (อ่าน 24736 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 74
สรุปเงินสดที่รับบริจาคและนำไปสบทบทุนซื้อเครื่องซักผ้า และบริจาคเป็นค่าใช้จ่าย ดังนี้

ขออนุโมทนาบุญพี่ๆทุกท่านที่ร่วมด้วยช่วยกันในโครงการนี้ครับ ;) ;) ;)

.... สาธุ สาธุ สาธุ.....
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
สรุปเงินสดที่รับบริจาคและนำไปสบทบทุนซื้อเครื่องซักผ้า และบริจาคเป็นค่าใช้จ่าย ดังนี้

ขออนุโมทนาบุญพี่ๆทุกท่านที่ร่วมด้วยช่วยกันในโครงการนี้ครับ ;) ;) ;)

พี่สุครับผมโอนแล้วเงินไม่เข้าบัญชีเหรอครับ เดี๋ยวผมจะได้ตามให้

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ชอบมากๆครับ ที่ปามาเนีบเรามีกิจกรรมเพิ่มพูนความรู้ ควบคู่น้ำใจแก่สังคม :L6428:

ทำให้ผมสอนเด็กๆว่า การให้ คือ การได้รับอย่างไร :L4363:

ความเอื้อเฟื้อ ความเกื้อกูลกันในชมรม เพราะอะไร :L2759:

ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่ประสานงานจนเกิด ความทรงจำที่สวยงาม เช่นนี้ครับ :L2897:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ชอบมากๆครับ ที่ปามาเนีบเรามีกิจกรรมเพิ่มพูนความรู้ ควบคู่น้ำใจแก่สังคม :L6428:

ทำให้ผมสอนเด็กๆว่า การให้ คือ การได้รับอย่างไร :L4363:

ความเอื้อเฟื้อ ความเกื้อกูลกันในชมรม เพราะอะไร :L2759:

ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่ประสานงานจนเกิด ความทรงจำที่สวยงาม เช่นนี้ครับ :L2897:
ดูบ้านพี่เอ มีความสุขกันทั้งบ้านเลยคับ  หัวหน้าครอบครัว อารมณ์ ดีตลอดเวลานี่เองคับ   :L2906:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
พี่สุครับผมโอนแล้วเงินไม่เข้าบัญชีเหรอครับ เดี๋ยวผมจะได้ตามให้

ผมตกหล่นพี่ที 2930 ครับ ดังนั้น ผมจะโอนยอดเงินที่เกิน 500 บาท เข้าบัญชีเวปครับ

ขอบคุณพี่ที 2930 ที่ช่วยตรวจทานครับ ;) ;) ;)

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ผมตกหล่นพี่ที 2930 ครับ ดังนั้น ผมจะโอนยอดเงินที่เกิน 500 บาท เข้าบัญชีเวปครับ

ขอบคุณพี่ที 2930 ที่ช่วยตรวจทานครับ ;) ;) ;)

รับทราบครับพี่สุ   :L2904: