ผู้เขียน หัวข้อ: ***รวบ-กระทู้ช่วยจัดการให้เป็นของขวัญรับขวัญปีใหม่ 2558 ..... จะเอาก็รีบเลย  (อ่าน 330939 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
หัวฉีดไหมครับพี่มัติ

เข้าทางเลยนะนั้น แต่ผมก็คงต้องดูทิศทางลมด้วยนะครับ ช่วงนี้มีลมกันโชก เหมือนจะมีพายุเข้าด้วยนะ   :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ วุฒิ จิรุตร์ชัย บางแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
อดไม่ได้ขอกระแทก Like@32  ให้ครับ

สำหรับสติกเกอร์  ผมแนะนำว่าอย่าสั่งเพื่อติดแล้วถ่ายรูปมาให้ครบเงื่อนไข มันเลอะเทอะรถป่าวๆ   

ผมอยากให้ติดเมื้่อใจชัดเจนเพราะทุกครั้งที่เห็นกันและกันจะเข้าใจคำว่าอารมณ์เดียวกัน  ยิ่ง Sticker Pamania  type-D นั้น   มันตอบได้ทุกคำถามครับ

:L2734:

สวัสดีครับ พี่ป้อม พี่นะ Sticker type D ผมติดตั้งหลังจากที่ได้คุยกับได้สูตรม้าแคระจากพี่ๆ ในงานมีตติ้งม้าแคระกลางปีที่แล้ว

ผมรู้สึกดีกับกลุ่มพี่ๆนะครับ ที่มีอะไรก็ช่วยเหลือกันตลอด ด้วยความเคารพ  :L2753:

แต่ผมเป็นคนที่จะไม่ค่อยได้ตอบคอมเม้นพี่ๆเท่าไหร่ ส่วนมากจะเป็นเสือหมอบ แมวเซา มากกว่าครับ นานๆจะตอบสักทีนึง  :sd23:

ต่อไปผมจะพยายามมีส่วนร่วมมากขึ้นนะครับพี่ๆ ขอบคุณครับ  :L2759:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
อ้าวพี่ธี แล้วกันแคร้งอ่ะครับ ยังเอาอยู่ป่าว  :L2739: :L2739:

กันแคร้งค์อ่ะรอติดตั้งอ่ะครับพี่นุก  :sd42: :sd42: อย่างอื่นที่อยากได้ยังตามหลอกหลอนอยู่ แต่ติดตรงที่กระเป๋ายังแหกไม่ได้ดั่งใจ  :L4387:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
อยาก แหก เป็น เพื่อน พี่ฑูต แต่ไม่ทราบว่า คุณสมบัติ สมส่วน สมทรง สมประสงค์ หรือ เปล่า  ;) ;D

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
อยาก แหก เป็น เพื่อน พี่ฑูต แต่ไม่ทราบว่า คุณสมบัติ สมส่วน สมทรง สมประสงค์ หรือ เปล่า  ;) ;D
อย่างพี่ต๋อง คุณสมบัติ ไม่ต้องจ้องๆๆหรอกคับ จอๆๆจองเรยๆๆๆ :L6425: :L6425: :L6425:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
พี่ต๋องฯ ครับ
คุณสมบัติ สมส่วน สมทรง สมประสงค์ฯ ช่างคล้องจองเห็นภาพชัดเจนจังครับ
ว่าแต่พีต๋องฯ มีตั้ง 6,500 กว่าโพสแล้ว ผมยืมซัก 500 โพสก่อนจะดีไหมครับ
จะได้ไม่ต้องจ้อง จ้อง จ้อง แล้วพอผมโพสครบ 500 โพส จะรีบคืนที่ยืมมานะครับ
 :L2901: :L2901: :L2901:
ขอบคุณพี่ต๋องฯ ล่วงหน้าครับ
(ด้วยความเคารพฯ)
 :L4399: :L4399: :L4399: :L4384:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ พี่ป้อม พี่นะ Sticker type D ผมติดตั้งหลังจากที่ได้คุยกับได้สูตรม้าแคระจากพี่ๆ ในงานมีตติ้งม้าแคระกลางปีที่แล้ว

ผมรู้สึกดีกับกลุ่มพี่ๆนะครับ ที่มีอะไรก็ช่วยเหลือกันตลอด ด้วยความเคารพ  :L2753:

แต่ผมเป็นคนที่จะไม่ค่อยได้ตอบคอมเม้นพี่ๆเท่าไหร่ ส่วนมากจะเป็นเสือหมอบ แมวเซา มากกว่าครับ นานๆจะตอบสักทีนึง  :sd23:
ต่อไปผมจะพยายามมีส่วนร่วมมากขึ้นนะครับพี่ๆ ขอบคุณครับ  :L2759:
:L2734: นั่นไง ผมว่าแล้วว่าผมคุ้นๆพี่วุฒิ น่าจะมีDแล้ว  :L2900:
 พี่วุฒิคุยไม่ค่อยเก่ง มีโอกาส มีเวลามีมี๊ทติ้งมาเจอกันบ่อยๆ เดี๋ยวพ่อหมอก็จัดให้เองเป็นกรณีพิเศษล่ะครับ เชื่อซี่ :L2736:

พี่อยู่แถวบางแค  เวลาพี่ๆจัดมี้ทติ้ง ส่วนมากก็อยู่ในโซนนั้นล่ะครับ แว๊ปมาทักมาคุยกัน
                         พบกันอีกครั้งมี้ทติ้งครั้งหน้านะพี่วุฒิ  :sd42:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
เข้าทางเลยนะนั้น แต่ผมก็คงต้องดูทิศทางลมด้วยนะครับ ช่วงนี้มีลมกันโชก เหมือนจะมีพายุเข้าด้วยนะ   :sd42:  :sd42:

ดูทิศทางลมต้องถามพี่แม็คเลยครับพี่มัติ แกตีวันละ 19 หลุม  :L2739:  ;D  ;D

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L2734: นั่นไง ผมว่าแล้วว่าผมคุ้นๆพี่วุฒิ น่าจะมีDแล้ว  :L2900:
 พี่วุฒิคุยไม่ค่อยเก่ง มีโอกาส มีเวลามีมี๊ทติ้งมาเจอกันบ่อยๆ เดี๋ยวพ่อหมอก็จัดให้เองเป็นกรณีพิเศษล่ะครับ เชื่อซี่ :L2736:

พี่อยู่แถวบางแค  เวลาพี่ๆจัดมี้ทติ้ง ส่วนมากก็อยู่ในโซนนั้นล่ะครับ แว๊ปมาทักมาคุยกัน
                         พบกันอีกครั้งมี้ทติ้งครั้งหน้านะพี่วุฒิ  :sd42:
ต้องให้พี่วุฒิ ลองคุยกับพี่ใหม่ เพราะพี่ใหม่ก็โพสคุยในกระทู้เก่งมาก ๆ  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
จะแหกอะไรดีน้าปีนี้  :L2761:  :L2761:  :L2761:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ต้องให้พี่วุฒิ ลองคุยกับพี่ใหม่ เพราะพี่ใหม่ก็โพสคุยในกระทู้เก่งมาก ๆ  :sd42:
:L2739:  อันนี้เค้าเรียกว่าแซว น่ะคับเนี่ย ...!   :L2739:    :L2739:     :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
เงื่อนไขกระทู้ไม่ครบ สงสัยต้องรอปีหน้าซะและ  พี่นะครับปีหน้าจัดอีกนะครับ ผมจะพยายามเอา กรงแมวมาไว้ที่รถให้ได้   :sd23:
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
พี่นะครับ พี่นะไม่เอา GTO มาร่วมรายการด้วยเหรอครับ  :L2761:
Win Win

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เงื่อนไขกระทู้ไม่ครบ สงสัยต้องรอปีหน้าซะและ  พี่นะครับปีหน้าจัดอีกนะครับ ผมจะพยายามเอา กรงแมวมาไว้ที่รถให้ได้   :sd23:

สู้ๆคับพี่โอ๋ คุยกันเรื่อยเปื่อยวันละสองสามข้อความ กว่าจะปิดรับจอง ผมว่าผ่านเงื่อนไขสบายๆครับ  :sd27: :sd27: :sd27: :sd10: :sd10: :sd10:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

manhorse

• บุคคลทั่วไป
ผมขอเข้ามา :L4365:รอก่อน ช่วงนี้กระเป๋าแบน

ออฟไลน์ วุฒิ Pla2

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
กำลังเร่ง ทำคุณสมบัติ..อย่าเพิ่งปิดรับจองน้า...า... :L2756:

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สู้ๆคับพี่โอ๋ คุยกันเรื่อยเปื่อยวันละสองสามข้อความ กว่าจะปิดรับจอง ผมว่าผ่านเงื่อนไขสบายๆครับ  :sd27: :sd27: :sd27: :sd10: :sd10: :sd10:
ขอบคุณครับพี่แม็ค จะพยายาม  500  สู้โว็ยยยยยย
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุณครับพี่แม็ค จะพยายาม  500  สู้โว็ยยยยยย

ต้องอย่างนี้สิครับพี่โอ๋  :sd27:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
กำลังเร่ง ทำคุณสมบัติ..อย่าเพิ่งปิดรับจองน้า...า... :L2756:
อย่าช้านะพี่วุฒิ ผมรออยู่
 :L2734: :L2734:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
พี่โอ๋สู้ๆ  :L2736: