ผู้เขียน หัวข้อ: ***รวบ-กระทู้ช่วยจัดการให้เป็นของขวัญรับขวัญปีใหม่ 2558 ..... จะเอาก็รีบเลย  (อ่าน 330646 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ไม่เป็นไรครับ  ติดแล้ววันมิตติ้งแวะมาก็ได้ครับจะได้ปาดบางจุดให้ครับและใส่ options เสริมได้ด้วย
วันมิตติ้งไปแน่นอนครับ ผมมีความรู้สึกว่า ผมผิดมาก ต้องกราบขอโทษพี่นะอีกครั้งครับพี่..มีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้สำหรับปามาเนีย พี่บอกผมได้เลยครับ..  :sd23:
ปล. ลูกผู้ชายพูดแล้วไม่คืนคำ แต่ครั้งนี้ผมผิดจริงๆครับ. ขอโทษ ขอโทษครับ  :sd23:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
วันมิตติ้งไปแน่นอนครับ ผมมีความรู้สึกว่า ผมผิดมาก ต้องกราบขอโทษพี่นะอีกครั้งครับพี่..มีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้สำหรับปามาเนีย พี่บอกผมได้เลยครับ..  :sd23:
ปล. ลูกผู้ชายพูดแล้วไม่คืนคำ แต่ครั้งนี้ผมผิดจริงๆครับ. ขอโทษ ขอโทษครับ  :sd23:

มันเป็นเหตุจำเป็นคงไม่มีใครว่าอะไรหรอกครับพี่จ้อย
ยังไงรอเจอกันมิตติ้งหน้า ติดตั้งบันไดที่บ้านกรุงเก่ากันนะครับ
 :sd42: :sd42: :sd42: :L2734: :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
มันเป็นเหตุจำเป็นคงไม่มีใครว่าอะไรหรอกครับพี่จ้อย
ยังไงรอเจอกันมิตติ้งหน้า ติดตั้งบันไดที่บ้านกรุงเก่ากันนะครับ
 :sd42: :sd42: :sd42: :L2734: :L2734: :L2734:
ผมถือว่าเป็นสัญญาแล้วน๊าาาา....รับรองเต็มที่.... :sd27:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ไม่มีปัญหาครับ  ยิ่งพี่จ้อยมาบอกหน้ากระทู้ด้วยเหตุและผลแทนการ PM มาบอกโดยตรงผมถือว่าพี่จ้อยให้เกียรติกับเวปและสมาชิกเพียงพออยู่แล้วครับ

หลายครั้งที่ผมพยายามบอกกันคือแค่สุจริตใจก็พอ  มีอะไรสอบถามบอกกล่าวถึงความจำเป็นกันหน้าเวปได้เลย  อย่าทำให้ต้องคิดไปเป็นอื่นกันเอง   เมื่อเราสบายใจเพื่อนเข้าใจก็=การพักผ่อนเช่นกัน

ขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับการร่วมเป็นครอบครัวปามาเนียครับ บนเหตุผลของพี่จ้อยผมอ่านแล้วกลับประทับใจมากกว่าสิ่งอื่นใดครับ ถึงชวนมาวันมิตติ้งที่อยากจะช่วยเหลือให้สมบูรณ์ยิ่งขึ้น(หากมีโอกาส)ไงครับ

:L2753:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

:L2754: มีตติ้งบันไดที่บ้านกรุงเก่านี่แซวเล่นๆหรือจริงครับ จะได้วางแผนขอเลื่อนเวลาประชุมล่วงหน้าไว้ก่อนเลย แต่จะเป็นวันเสารหรือเปล่าละครับ  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365:
มา +  :L6428: ที่ 366, 24 และ 149 ให้พี่นะฯ พี่จ้อยฯ พี่โจโจ้ฯ นะครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ว่าแต่ว่ากรงแมวฯ ยังพอเข้าชื่อทันไหมครับ? ซัก 1 ที่นะคร๊าบ....
 :L2888: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
:L4365:
มา +  :L6428: ที่ 366, 24 และ 149 ให้พี่นะฯ พี่จ้อยฯ พี่โจโจ้ฯ นะครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ว่าแต่ว่ากรงแมวฯ ยังพอเข้าชื่อทันไหมครับ? ซัก 1 ที่นะคร๊าบ....
 :L2888: :L2901: :L2901:
ทันครับ. พี่ก้อง คับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ทันครับ. พี่ก้อง คับ

ขอบคุณพี่อั๋นฯ และทีมงานครับ
 :sd23: :L4398:
 :L4399: :L6415: :L4399:

ออฟไลน์ เต้ ปาน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ผมรอติ๊กเกอร์ TYPE D อยู่คร้าบ ยังไม่รุ้มาวันไหน หวังว่าจะทันลงชื่อด้วย

เงื่อนไขยังไม่ครบ เด๋วขอออดอ้อนอีกทีคับ  :L4386: :L4386:

• Pa Mania
  • *
ผมรอติ๊กเกอร์ TYPE D อยู่คร้าบ ยังไม่รุ้มาวันไหน หวังว่าจะทันลงชื่อด้วย

เงื่อนไขยังไม่ครบ เด๋วขอออดอ้อนอีกทีคับ  :L4386: :L4386:
พี่เต้ สนใจ ลงชื่อ อันไหนครับ.  แจ้งไว้ได้เลยครับผม

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11

ว้าว....ว้าว....ว้าว..ว้าว "ติดตั้งบันไดที่บ้านกรุงเก่า"  :L4398:
เห็นพี่จ้อยถ่ายรูปบรรยากาศบ้านกรุงเก่ามาให้ชมแล้วอยากไปพักผ่อนมากเลยครับ  :L2732:

:sd10: :sd10: :sd10:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
V2 ใส่ไซเรียล กับกันชนหน้าสามเขา และกันชนหลัง เปี๊ยกระยอง ได้ป่าวครับ
หรือต้องสั่งพิเศษอย่างไรบ้างครับพี่ๆ

• Pa Mania
  • *
V2 ใส่ไซเรียล กับกันชนหน้าสามเขา และกันชนหลัง เปี๊ยกระยอง ได้ป่าวครับ
หรือต้องสั่งพิเศษอย่างไรบ้างครับพี่ๆ
ใส่ได้สิคับพี่ตุ้ย.
   ใส่บันไดก่อนค่อยไปวัดไซเรียล ใส่อีกครั้งคับ. รถพี่ตุ้ย ทำได้ทุกอย่างคับ.   

• Pa Mania
  • *
พี่เต้ สนใจ ลงชื่อ อันไหนครับ.  แจ้งไว้ได้เลยครับผม

ขอบคุนคับ พี่อั๋น ผมขอทำตามกติกาจะได้สบายใจทุกฝ่ายคับ
กระทู้ผมก้อไม่อยากปั่นคับ อีกนิดนึง ไปเรื่อยๆ
สติกเกอรD น่าจะมาต้นอาทิตยนี้คับ
 :sd23: :sd23: :sd23:
ไม่ทันก้อเข้าใจจริงๆคับ รอบหน้ายังมี อิอิ

• Pa Mania
  • *
ถามว่าอยากไหม.  ต้องตอบเลยยยยย ว่ามากกกกกกกกกกกแแแ :L4386: :L4386:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุนคับ พี่อั๋น ผมขอทำตามกติกาจะได้สบายใจทุกฝ่ายคับ
กระทู้ผมก้อไม่อยากปั่นคับ อีกนิดนึง ไปเรื่อยๆ
สติกเกอรD น่าจะมาต้นอาทิตยนี้คับ
 :sd23: :sd23: :sd23:
ไม่ทันก้อเข้าใจจริงๆคับ รอบหน้ายังมี อิอิ

หากตั้งใจจริงว่าอยากได้ และเข้ามาพูดคุยกันอย่างต่อเนื่อง กว่าสินค้าจะคลอดออกมา กระทู้พี่เต้ไม่น่าจะติดปัญหาอะไรครับ มี type d ก็แสดงออกในระดับหนึ่งแล้วครับว่าต้องคลั่งไคล้จริงๆ แบบว่า mania mania อยากได้ชิ้นไหนลงชื่อจองก่อนเลยครับ ถึงวันนั้นถ้ายังไม่เข้าเงื่อนไขค่อยมาว่ากันอีกที เพราะของพวกนี้ทำตามจำนวนเท่านั้น และกว่าจะคลอดออกมาก็ต้องรอ ร้อ รอ น้านนนนนานนนน  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
หากตั้งใจจริงว่าอยากได้ และเข้ามาพูดคุยกันอย่างต่อเนื่อง กว่าสินค้าจะคลอดออกมา กระทู้พี่เต้ไม่น่าจะติดปัญหาอะไรครับ มี type d ก็แสดงออกในระดับหนึ่งแล้วครับว่าต้องคลั่งไคล้จริงๆ แบบว่า mania mania อยากได้ชิ้นไหนลงชื่อจองก่อนเลยครับ ถึงวันนั้นถ้ายังไม่เข้าเงื่อนไขค่อยมาว่ากันอีกที เพราะของพวกนี้ทำตามจำนวนเท่านั้น และกว่าจะคลอดออกมาก็ต้องรอ ร้อ รอ น้านนนนนานนนน  :L2736:

ขอบคุนคับพี่แมค เอ๊ะะ มีนัยยะอารัยอ่ะป่าวคับ "กว่าจะคลอดออกมาต้องรอ ร้อ รอ น้านนนนนนานนนนนน"
 :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
เร็วหน่อยก็ดีนะครับ วัยรุ่นใจร้อน อิอิ  :sd42:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เร็วหน่อยก็ดีนะครับ วัยรุ่นใจร้อน อิอิ  :sd42:
แล้วอันนี้ล่ะมียัง

• Pa Mania
  • *
แล้วอันนี้ล่ะมียัง

ยังครับพี่อ้วน
จัดให้ด่วน