ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดปั่นจักรยานของ PA MANIA BIKE [ V2]  (อ่าน 68255 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 79
Re: ชุดปั่นจักรยานของ PA MANIA BIKE
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 14 มกราคม 2015, 13:11:56 »
เพิ่มพีดลครับ

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
Re: ชุดปั่นจักรยานของ PA MANIA BIKE
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 14 มกราคม 2015, 13:14:36 »
พี่ปรี แจ้งด้วยครับ ให้จ่ายเงินเมื่อไร
ชุดสวย ใจร้อน อยากได้แระ

ออฟไลน์ พี่โจ (V6)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • มือใหม่หัดปั่น
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 14 มกราคม 2015, 18:45:21 »
เพิ่มพีดลครับ

พี่ปรี รบกวนแก้ไซส์กางเกงผมเป็น S ให้ด้วยครับ ไม่ชอบใส่หลวม ๆ ครับ
ขอบคุณครับ :sd23:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มกราคม 2015, 18:47:05 โดย พี่โจ (V6) »

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 14 มกราคม 2015, 20:14:36 »
พี่ปรี แจ้งด้วยครับ ให้จ่ายเงินเมื่อไร
ชุดสวย ใจร้อน อยากได้แระ

ยังไม่ได้เริ่มผลิตเลยอะครับพี่สจ๊วต  :sd42: :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 14 มกราคม 2015, 20:20:41 »
ยังไม่ได้เริ่มผลิตเลยอะครับพี่สจ๊วต  :sd42: :sd42: :sd42:

รอแบบแก้ไขก่อนครับ อาทิตย์นี้แหละจะเริ่มผลิตแล้ว  :L4396:

ออฟไลน์ ไผ่ jackraphan

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 14 มกราคม 2015, 23:13:00 »
ด้วยคนครับ เสื้อแขนยาว XL 1 ตัวครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 07:20:54 »
แบบ สรุปแล้วตามนี้นะครับ
ไม่แก้ไขแล้ว  เรื่องสปอนเซอร์ คุยกับทางพี่นะแล้ว ของเป็นครั้งหน้าครับ
ครั้งนี้ Limited eidition จริงๆ กลัวงานไม่ทันวันที่1 มีนาคม 58

เรียนสมาชิกปามาเนีย

ในเบื้องต้นสำหรับ lot แรกนี้   ของดการรับสปอนเซอร์ใดๆเพื่อต้องการให้ต้นแบบเสร็จสิ้นและส่งได้ทันก่อนการแข่งขันโปรแกรมวันที่ 1 มีนาคม 58 ข้างหน้านี้    เมื่อได้ชุดมาแล้วอยากจะลองเอาชุดมาใส่ซ้อมกันก่อนเพื่อเช็คความคล่องตัวเพราะชุดบางรุ่นนั้นใส่แล้วรำคาญในบางจุดทำให้ขับไม่สบายใจปั่นไม่สบายกาย

และเพื่อความรวดเร็วในการสรุป สำหรับครั้งนี้ขอเป็นเสื้อแขนสั้นและกางเกงขาสั้นเท่านั้นก่อนครับ    สำหรับ phase 2  ค่อยมาต่อยอกอีกครั้งและอาจจะมีการเปิดรับสปอนเซอร์เพื่อออกแบบใหม่ให้ติดบนเสื้อของ Pa mania Bike เพื่อใส่ประชาสัมพันธ์ทุกครั้งที่ออกกำลังกายกัน

ในเรื่องของเงินบำรุงเวปสำหรับ lot นี้ยังไม่มี จริงแล้วอยากจะให้เวปสนับสนุนต่างหากเพราะเป็นการ PR Web  ผมมีคิดไว้ว่าแบบไหน?  ขอสรุปกับทีมผู้ก่อตั้งกันก่อน  ;D ;D   รับรองว่าทุกคนเห็นแล้วอยากได้มากกว่า 2 ชิ้น

:sd24:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 07:25:07 »
รับทราบครับพี่นะ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 09:06:55 »

ในเบื้องต้นสำหรับ lot แรกนี้   ของดการรับสปอนเซอร์ใดๆเพื่อต้องการให้ต้นแบบเสร็จสิ้นและส่งได้ทันก่อนการแข่งขันโปรแกรมวันที่ 1 มีนาคม 58 ข้างหน้านี้    เมื่อได้ชุดมาแล้วอยากจะลองเอาชุดมาใส่ซ้อมกันก่อนเพื่อเช็คความคล่องตัวเพราะชุดบางรุ่นนั้นใส่แล้วรำคาญในบางจุดทำให้ขับไม่สบายใจปั่นไม่สบายกาย

และเพื่อความรวดเร็วในการสรุป สำหรับครั้งนี้ขอเป็นเสื้อแขนสั้นและกางเกงขาสั้นเท่านั้นก่อนครับ    สำหรับ phase 2  ค่อยมาต่อยอกอีกครั้งและอาจจะมีการเปิดรับสปอนเซอร์เพื่อออกแบบใหม่ให้ติดบนเสื้อของ Pa mania Bike เพื่อใส่ประชาสัมพันธ์ทุกครั้งที่ออกกำลังกายกัน

ในเรื่องของเงินบำรุงเวปสำหรับ lot นี้ยังไม่มี จริงแล้วอยากจะให้เวปสนับสนุนต่างหากเพราะเป็นการ PR Web  ผมมีคิดไว้ว่าแบบไหน?  ขอสรุปกับทีมผู้ก่อตั้งกันก่อน  ;D ;D   รับรองว่าทุกคนเห็นแล้วอยากได้มากกว่า 2 ชิ้น

ส่วนมากเขาวิ่งเข้าหาสปอนเซอร์กัน   แต่นี่ งดรับ   สุดยอดอีหลี   :L2905:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 09:11:26 »
พี่ปรี ขอเปลี่ยนเป็น เสื้อ M  กางเกง L ครับ ต้องขอโทษ  ขอบคุณครับ

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 09:13:11 »
ส่วนมากเขาวิ่งเข้าหาสปอนเซอร์กัน   แต่นี่ งดรับ   สุดยอดอีหลี   :L2905:

555 มีติดต่อเข้ามาตั้งแต่เสื้อยังไม่เป็นแบบเลย  ว่าต้องการเป็น sponsor บนเสื้อ PA Mania Bike  :L2734: :L2734:

ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
 :sd23:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 09:17:12 »

เพิ่มเติม

- เสื้อ lot นี้จะเป็นแขนสั้นทั้งหมด   สามารถหาปลอกแขนสีดำมาใส่เสริมเพื่อเป็นแขนยาวกันแดดได้  และถอดปลอกแขนได้เมื่ออาการเย็นสบาย ร่มๆ

- กางเกง ก็เช่นกันเป็นขาสั้น  แนะนำเสริมด้วยกางเกงแล็คกิ้ง  จะลายพราง  ลายหมายรุก  ลายตาข่าย เอาตามชอบเลยมาผสมเป็นสไตท์ตัวเองเลย (ผมอยากได้ส้มสะท้อนแสง )  จะได้เห็นเด่นชัดเวลาปั่น 55555

*เนื่องจากแบบจบที่แขนสั้น  ขาสั้น    สำหรับ Lot ต่อไปค่อยว่ากันใหม่  ขอดู lot นี้ก่อนครับ
 :sd10:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 09:21:11 »
เพิ่มเติม

- เสื้อ lot นี้จะเป็นแขนสั้นทั้งหมด   สามารถหาปลอกแขนสีดำมาใส่เสริมเพื่อเป็นแขนยาวกันแดดได้  และถอดปลอกแขนได้เมื่ออาการเย็นสบาย ร่มๆ

- กางเกง ก็เช่นกันเป็นขาสั้น  แนะนำเสริมด้วยกางเกงแล็คกิ้ง  จะลายพราง  ลายหมายรุก  ลายตาข่าย เอาตามชอบเลยมาผสมเป็นสไตท์ตัวเองเลย (ผมอยากได้ส้มสะท้อนแสง )  จะได้เห็นเด่นชัดเวลาปั่น 55555

*เนื่องจากแบบจบที่แขนสั้น  ขาสั้น    สำหรับ Lot ต่อไปค่อยว่ากันใหม่  ขอดู lot นี้ก่อนครับ
 :sd10:

ดีเหมือนกันครับ มันจะได้กระชับเรื่องระยะเวลาผลิตด้วย   โอนตังกันเลยไหมครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 09:24:47 »
ดีเหมือนกันครับ มันจะได้กระชับเรื่องระยะเวลาผลิตด้วย   โอนตังกันเลยไหมครับ

เสนอให้เอาบัญชีที่พี่ปรีสะดวก มา support ครั้งนี้หน่อยครับ    เพราะจำนวนคนจองไม่เยอะและจะสะดวกต่อการส่งไม้ต่อด้วยครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 10:08:27 »
อัพเดท

สรุปยอดสั่งทั้งหมด และ Confirm แบบครั้งสุดท้ายก่อนนะครับ ค่อยโอนกันนะครับ

***ช่วงที่ยังไม่ได้สั่งตัดยังสามารถแก้ไข size เสื้อ+กางเกง ได้กันอยู่นะครับ***

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 19:26:06 »
อัพเดท

สรุปยอดสั่งทั้งหมด และ Confirm แบบครั้งสุดท้ายก่อนนะครับ ค่อยโอนกันนะครับ

***ช่วงที่ยังไม่ได้สั่งตัดยังสามารถแก้ไข size เสื้อ+กางเกง ได้กันอยู่นะครับ***

พี่ปรี size ที่ผมสั่งสลับกันหรือป่าวครับ    ดูอีกที (กางเกงเอาขาสั้นแทน)

พี่ปรี    ผมด้วย

เสื้อ  XL     1   ตัว
เสื้อ  L       1   ตัว

กางเกง      2XL    ขายาว    1 ตัว
กางเกง      XL    ขายาว    1 ตัว

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 15 มกราคม 2015, 23:04:07 »
ด้วยครับ. เสื้อแขนสั่น  size..M.  1. ตัวครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 19 มกราคม 2015, 17:40:06 »
แบบเสื้อ จบขั้นตอนการออกแบบแล้วครับ 

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 19 มกราคม 2015, 20:02:46 »
มาแล้ว สั่งด้วย 1ชุด
เสื้อแขนสั้น  3XL
กางเกงขาสั้น  XL
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 19 มกราคม 2015, 20:11:35 »
ปิดการจองครับ