ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับปีแพะ 2558 กับแป้นพักเท้าปามาเนีย " แป้นปีแพะ " แฮะ แฮะ 555  (อ่าน 105823 ครั้ง)

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
อยากได้แป้น ที่จำนวนโพสท์ยังไม่ถึง :sd21:
ให้ไวเลยครับพี่ P
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ P (พี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
เอาไงดี ความรู้เรื่องรถ เครื่องยนต์กลไก ก็ไม่มีด้วย ธรรมดาก็พูดไม่เยอะอยู่แล้ว  :sd27: :sd27: :sd27:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เอาไงดี ความรู้เรื่องรถ เครื่องยนต์กลไก ก็ไม่มีด้วย ธรรมดาก็พูดไม่เยอะอยู่แล้ว  :sd27: :sd27: :sd27:

เข้ามาทักทายกันเรื่องๆก็ได้คุยเองล่ะครับพี่พี
ขนาดผมเองก็เป็นคนพูดน้อย ยังคุยได้เลยครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
สวัสดี พี่ Pครับ ง่ายๆก่อนเลย การเริ่มต้นสัมพันธภาพ แรก แนะนำ การให้ความร่วมมือ (เรื่องชื่อขอมีภาษาไทยกำกับนิดนึง) แล้วอันดับอื่นๆก็จะตามมา ครับ  :L2759: :L2758:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
มัวยุ่งกับงานอยู่..ยังไม่ได้โอนเงินให้พี่ๆเลย เดี๋ยวจัดการให้เร็วที่สุดเลยนะครับพี่นะ  :L4399:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ใครได้รับบ้างแล้วครับ โชว์หน่อย  :sd10:

ออฟไลน์ นันทวิทย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ออกแบบได้ลงตัวสวยงามครับ  :L2900:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เอาไงดี จะรับของกันอย่างไงดี  :L2761:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สวยจัง อยากได้ แต่คุณสมบัติที่มีไม่เพียงพอรับ  :L2901:
The future belongs to those who believe in the beauty of their dreams

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ใครอยากได้เลย โอนค่าจัดส่งมา 100 บาท เช้าวันอาทิตย์ออกเดินทางชุดแรก

โอนมาที่

ธนาคาร : ไทยพาณิชย์   
สาขา     : บิ๊กซี สุขสวัสดิ์
ประเภท  : ออมทรัพย์ 
เลขที่บัญชี : 401 282 1195 
บัญชี ชื่อ : เสาวลักษณ์   โพธิ์ศรี

หยุดรับโอยชุดแรก 18.00 น. 11/1/2558 (ขอแบบมีเศษสตางค์ จะง่ายต่อการตรวจสอบ )

แจ้งยอด และเวลาการโอน พร้อมที่อยู่จัดส่งมาเลยครับ

***  ไม่ต้องแจ้งว่าจะโอนแล้วส่งที่อยู่มาก่อนนะครับ เอิ๊กๆๆๆ
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ใครอยากได้เลย โอนค่าจัดส่งมา 100 บาท เช้าวันอาทิตย์ออกเดินทางชุดแรก

โอนมาที่

ธนาคาร : ไทยพาณิชย์   
สาขา     : บิ๊กซี สุขสวัสดิ์
ประเภท  : ออมทรัพย์ 
เลขที่บัญชี : 401 282 1195 
บัญชี ชื่อ : เสาวลักษณ์   โพธิ์ศรี

หยุดรับโอยชุดแรก 18.00 น. 11/1/2558 (ขอแบบมีเศษสตางค์ จะง่ายต่อการตรวจสอบ )

แจ้งยอด และเวลาการโอน พร้อมที่อยู่จัดส่งมาเลยครับ

***  ไม่ต้องแจ้งว่าจะโอนแล้วส่งที่อยู่มาก่อนนะครับ เอิ๊กๆๆๆ

พี่โยเขาหมายถึงพี่ๆที่มีรายชื่อใน60ท่านแรกและได้ทำการโอนเงินค่าแป้นพักเท้าแล้วนะครับ ส่วนเศษสตางค์ก็ให้ใช้ลำดับเลขที่ได้เลยครับ ไม่ได้หมายความว่าใครอยากได้จ่ายแค่ร้อยเดียวนะครับ  :sd42:

• Pa Mania
  • *
ตกลงโอน บ/ช นี้ใช่ไหมครับ ไทยพาณิชย์ ถ้าใช่เดี๋ยวผมโอนเลยครับตอนนี้
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
ราคาจัดจำหน่าย 90 อัน

ตัวสินค้า  1,300 บาท  +  ค่าบำรุงเวป  300 บาท
- สมาชิก Full member  .............. ราคา   1,600 บาท
- เฉพาะผู้ก่อตั้ง Pa-mania      .............. ราคา   1,300  บาท[/color]

ค่าจัดส่งพัสดุ : (หากมี)
- สมาชิก Full member  .............. ราคา   100 บาท
- เฉพาะLeader Member และ ผู้ก่อตั้ง Pa-mania      .............. ส่งฟรี  บาท[/color][/color]

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เงื่อนไขใหม่ในการจองและสั่งซื้อ สินค้า Limited (PR - internal)   ยกเว้นรายชื่อที่ผมเอามาลงให้แล้วถือว่าผ่าน...
- เป็นสมาชิก Full member
- มี Sticker Pamania แบบไหนก็ได้ 1 ชิ้น
- มีกระทู้มากกว่า 300 โพส
- มีกระทู้มากกว่า 50 โพสแต่มี Sticker D Type (สามารถสั่งซื้อได้เช่นกัน)
-ให้โพสแสดงตัวพร้อมถ่ายรูปรถ โชว์ Sticker pamania ตามเงื่อนไขระบุพร้อมเจ้าของรถ ลงในกระทู้ที่ลงชื่อจอง ด้วยครับ (จึงจะนับลำดับให้)
- กรณีที่สมาชิกสั่งเกิน 1 ชิ้น  ผมในฐานะเจ้าของกระทู้ขอพิจารณาการให้สิทธิ์เอง 

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รายละเอียดการโอนเงิน

** 90 รายชื่อด้านบนที่มีรหัสแล้ว  ให้เริ่มโอนเงินกันได้เลยและ Update หน้าบอร์ดนะครับ

โอนมาที่
ธ.กสิกรไทย   สาขา ถนนสาทร
ประเภท ออมทรัพย์
เลขที่  038-2-74249-4
ชื่อ  นาย สุภัทร ธุระธรรมนนท์
ยอด    ( ราคารวม 1,600 . รหัสที่ให้ไว้  )
**โอนแล้วแจ้งหน้าบอร์ดเลยนะครับ  แจ้งเป็น   1,600. รหัส  ของตัวเอง
[/color]
----------------------------------------------------------------------------------
พี่อาท น่าจะต้องโอนบัญชีนี้นะครับ..

• Pa Mania
  • *
คิวที่ 61 โอนแล้วครับ ยอด 1700.61 บาท เวลา 22.00 น. 9/1/58 ขอบคุณนะครับ

ไม่ทันแล้วพี่เอก ไปแล้วอ่ะ บ/ช. ไทยพาณิชย์ งานเข้าแล้ว

• Pa Mania
  • *
Update : 4.01.58     08:15

เหลือจำหน่ายเพียง  30 ชุด  เท่านั้นนะครับ     หากสนใจแล้วเงื่อนไขได้   ก็จัดมาเลย

1. อาท Workkind .............................. รหัสโอน   1600 .61 ............... ( หากส่งพัสดุ โอน  1700.61 บาท )
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.
.
.
.
.
.
30.

--------------------------- จบ ---------------------------------------------
โอนจำนวนนี้ครับพี่อาท... :L2904:

• Pa Mania
  • *
คิวที่ 61 โอนแล้วครับ ยอด 1700.61 บาท เวลา 22.00 น. 9/1/58 ขอบคุณนะครับ

ไม่ทันแล้วพี่เอก ไปแล้วอ่ะ บ/ช. ไทยพาณิชย์ งานเข้าแล้ว
จัดไปพี่อาท... :L2736:

• Pa Mania
  • *
ต้องขอโทษพี่ๆและรบกวนพี่โย เป็นธุระจัดการให้ซะแล้ว เมื่อกี่นึกว่ากดเซฟบันทึกรายการการโอนเงินไว้แล้ว เปิดหาดูที่โทรศัพท์ไม่เจออ่ะ  :sd06:

:sd23: ตรวจสอบให้ผมอีกทีนะครับ  :L4399: