ผู้เขียน หัวข้อ: เช้ามีอาการรอบตกประจำ แต่กลางวัน-กลางคืนวิ่งฉิว  (อ่าน 2279 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่รุฒน์ Ruth UAE

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พอดีใด้สมาชิก Pajerosport ใหม่มาร่วมก๊วน (กำลังชวนมาสมัครเป็นสมาชิก pajerosportmania) แต่พอได้มาก็เจอปัญหามาปรึกษากันเลยอาสามาถามพี่ๆผู้รู้ช่วยแน่ะนำครับ  :sd23:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
มารอฟังคำตอบด้วยคนนึงครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ลองล้าง airflow ดูก่อนครับ ส่วนวิธีล้างมีรายละเอียดอยู่ในปามาเนียลองค้นดูครับ
หากอาการไม่ดีขึ้นค่อยมาวิเคราะห์ขั้นต่อไปครับ  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
พอดีใด้สมาชิก Pajerosport ใหม่มาร่วมก๊วน (กำลังชวนมาสมัครเป็นสมาชิก pajerosportmania) แต่พอได้มาก็เจอปัญหามาปรึกษากันเลยอาสามาถามพี่ๆผู้รู้ช่วยแน่ะนำครับ  :sd23:

อย่ามองข้าม กรองโซล่า ด้วยครับ
ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

ออฟไลน์ พี่รุฒน์ Ruth UAE

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
แว่ะมา update หลังจากเพื่อนพาน้องปาเข้าศูนย์(บางนาตราด) และได้รับการแจ้งว่า จำเลยของงานนี้ก็คือ "กรองโซล่าและเซ็นเซอร์มีอาการรั่วซึม" จึงทำการเปลี่ยนไปเสร็จสรรพ 979.05 บาท.

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำแน่ะนำดีๆจากพี่ๆทุกท่านครับ  :sd23:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
แว่ะมา update หลังจากเพื่อนพาน้องปาเข้าศูนย์(บางนาตราด) และได้รับการแจ้งว่า จำเลยของงานนี้ก็คือ "กรองโซล่าและเซ็นเซอร์มีอาการรั่วซึม" จึงทำการเปลี่ยนไปเสร็จสรรพ 979.05 บาท.

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำแน่ะนำดีๆจากพี่ๆทุกท่านครับ  :sd23:

ขอบคุณพี่รุฒน์ ที่นำวิธีการแก้ปัญหามาแบ่งปันครับ :sd10:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

ขอบคุณ พี่รุฒน์ คับ  ที่นำรายละเอียดมาแนะนำให้ฟังกันคับ   :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ