ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดให้ลงทะเบียนร่วมกิจกรรมกับ MMTH ในงาน Motor Expo 4ธค.2557 (เต็มเรียบร้อย)  (อ่าน 165144 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 39
เสียดายจัง
ถ้าเป็นวันที่ 5-6-7 คงได้ไปร่วมงานด้วยครับ  :sd21:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป

อย่าเอามาใส่ใจเลยครับพี่ป้อม   :L2736: :L2736:

คือ...ไม่มีรูปไทรทันหัวเดี่ยวหน้าดำของผมสักรูปเบยยย... :L4386: มีแต่แมวป่าขาโต :L2739:
พี่วุธ ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะครับ สำหรับอุปกรณ์ที่นำมาแบ่งปันสมาชิก รับ :L6428: ที่ 31 ไปเลยครับ  :L2900:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2900: มากๆครับพี่วุธ ภาพบรรยากาศอีกหนึ่งความประทับใจของบ้านเรา  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอบคุณภาพสวยๆครับพี่วุธ  :L2900: :L2900:

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
สวยทุกรูปเลยครับ เห็นแล้วอิจฉา :L2900: :L2900: :L2900:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ขอบคุณภาพสวยๆครับพี่วุธ บรรยากาศสนุกจังเลยครับ ปามาเนียมาเป็นทีม  :L2900:  :L2888:

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
สุดยอดคร้าบ :L2901:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
รูปสวยมากครับ

ต้องขออภัยด้วยที่หนีกลับก่อน ไม่ได้อยู่เฮฮาด้วย

:sd23:
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
มาละ รูปจากกล้องพี่ปรี

ไปถึงช้ากว่าคนอื่น เนื่องจากไปทำหน้าพ่อให้ลูกๆอยู่ครับ
เริ่มทึ่ตูดขาวๆของปาก่อนแล้วกัน ส่วนอย่างอื่นขาวๆค่อยดูช่วงท้ายๆ  :L6425: :L6425:

:L2888: :L2888: ขอบคุณพี่ปรี รูปสวยมาก  มุมมองนี้ได้เลย  :L2900:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
เอ่ออ...พี่ๆจะไม่พูดถึงสมรรถภาพของพี่ไทรตัลใหม่หน่อยหรา. อิอิ :L2897:

ภูมิใจแทนpamania จริงๆ เป็นไฮไลท์ของMotor expo :L6428:

ผลการ test drive

1.  New Pajero  ดิสเบรค  4 ล้อ.............................. ดี    เบรคดีกว่าเดิม (แต่ไม่เท่า DBA )

2.  All new Triton    2WD  AT............................... ดี   

3.  All new Triton    4WD  AT .............................. ดี    ชอบระบบกันไหลกลับ

4.  All new Triton    2WD  MT.............................. แรงบิดต้นดีมากๆ

สั้นไปไหม  :sd42: :sd42: :sd42:

แบบโฉมใหม่นี้ออกแบบมาดีและมีดีเด่นอยู่  3 อย่าง
D1 - เน้นความโอ่อ่าของห้องโดยสารระดับ SUV   
D2 - เน้นความเชื้อเพลิงมากกว่า 17 กม/ลิตร ของระบบเทคโนโลยีใหม่ที่ให้แรงม้าที่สูงกว่า   
D3 - เน้นความนิ่งเงียบและซับเสียงห้องโดยสารที่ดีมาก  พร้อมระบบซีลยางกันเสียงรอบคัน

เพิ่มเติม
- ตัวนี้หุ้มท่อแอร์มาให้เรียบร้อยนะครับ   ;D

หากมีโอกาสลองส่องดูใกล้ๆ กันเอาเอง

• Pa Mania
  • *

ในนาม Pajero sport Mania ขอขอบคุณ MMTH   ที่จัดกิจกรรมให้กับทีมงานปามาเนียและยังสนับสนุนกิจกรรมอื่นๆร่วมกันทั้งที่ผ่านมาและในต้นปีหน้าที่จะพาเยี่ยมชมการสายการผลิตของ Mitsubishi ถึงแพลนของโรงงาน  ขอขอบคุณแทนสมาชิกทุกท่านอีกครั้ง

พวกเราได้รับความรู้จากวิทยากรและได้รับการต้อนรับที่อบอุ่นจากพี่กุ้งและน้องเหมย(เจ้าหน้าส่วนการตลาดและCRM ของ MMTH)  อีกท้ั้งทีมบริการที่จัดรถมาให้เราทดสอบพร้อมอาหารว่างและอาหารกลางวัน   สมาชิกเราทุกท่านรู้สึกประทับใจในแบรนด์ของเพชร 3 เม็ดดังสโลแกนของ Mitsubishi ยิ่งนัก  จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้อีกครั้ง

------------------------------------------------------------------------------

พี่กุ้งและน้องเหมย(เจ้าหน้าส่วนการตลาดและCRM ของ MMTH) พร้อมเสียงฮาตลอดงาน

พามานั่งในมุมที่ดีที่สุดของงานกันเลย

อยากดูตรงไหน อยากถ่ายตรงไหน  ยอมถลกกระโปรงให้ถ่ายกัน ชัด ชัด

งานนี้พี่ติ๊กไม่มา  เอาพี่ตามไปก่อนแล้วกัน  ;)

ขอขอบคุณน้องเหมยอีกครั้งสำหรับการดูแลเรื่องอาหารกลางวันกับทุกคน

-------------------------------------------------------------------------------------------

น้องพลอย พริตตี้งานปีปามาเนีย  จำกันได้ไหม ??

หากยังนึกไม่ออก  ลองดูท่านี้ 55555

:L2901:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
รูปสุดท้ายนี้  :L2739:  :sd42:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

tod

พี่ๆครับ ผมอยากดู newtriton แบบทุกซอกทุกมุมครับ
ใครเก็บรูปไว้เอามาลงหน่อยครับ  หรือใครทดลองขับแล้วเป็นไงเอามารีวิวหน่อยซิครับ

:L2759: :L2759: :L2759:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
พี่ๆครับ ผมอยากดู newtriton แบบทุกซอกทุกมุมครับ
ใครเก็บรูปไว้เอามาลงหน่อยครับ  หรือใครทดลองขับแล้วเป็นไงเอามารีวิวหน่อยซิครับ

มันบอกยากครับพี่ทศ. เนื่องจาก ช่วงที่ให้ทดสอบน้อย จากที่จอดรถชั้นที่1ลงมาข้างล่างแล้วขับขึ้นชั้น1
รอพี่ๆท่านอื่นอาจจะจับความรู้สึกได้เร็วกว่าครับ

• Pa Mania
  • *

รถมี 5 เกียร์  /   ขับได้ 3 เกียร์  /  ขับที่ความเร็วไม่เกิน 20 km/h   :sd42: :sd42: :sd42: 

เพราะสถานที่ไม่เอื้ออำนวย   แต่พี่แม็กก็จัดเต็มตั้งแต่สลาลมแล้ว   ผมก็มุดตามกรวยไปเรื่อยๆ  :L2739: :L2739:

พี่ต๋องยิ่งกว่าสร้างความตะลึ่งงั้นทั้งฮอล?   ออกเอี้ยดดดดดดดดดดเลย

:sd10:

tod

รถมี 5 เกียร์  /   ขับได้ 3 เกียร์  /  ขับที่ความเร็วไม่เกิน 20 km/h   :sd42: :sd42: :sd42: 

เพราะสถานที่ไม่เอื้ออำนวย   แต่พี่แม็กก็จัดเต็มตั้งแต่สลาลมแล้ว   ผมก็มุดตามกรวยไปเรื่อยๆ  :L2739: :L2739:

พี่ต๋องยิ่งกว่าสร้างความตะลึ่งงั้นทั้งฮอล?   ออกเอี้ยดดดดดดดดดดเลย

เก็บข้อมูล เอามาทำการบ้าน เผื่อจะเปิดสาขา 2
newtriton mania
 :sd42:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

:L2739:  เกือบโดนใบแดง.  ;)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
ผมใช้ Eos 70 D + 18-35 F 1.8  Sigma  ครับ

ขอจัด :L6428: #32 ให้พี่วุธสำหรับภาพประทับใจครับ :L2758:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *

วันนั้นสถานที่ไม่เอื้ออำนวยจริงๆครับ ผมว่าอารมณ์มันเหมือนขับรถเล่นในสวนสนุกมากกว่า ดีที่ได้นั่งเบาะหลังตอนที่พี่ตุ้ยขับทดสอบถึงค่อยเรียกอาการตื่นเต้นขึ้นมาหน่อย :sd42: :L2900: :L2897:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!