ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดให้ลงทะเบียนร่วมกิจกรรมกับ MMTH ในงาน Motor Expo 4ธค.2557 (เต็มเรียบร้อย)  (อ่าน 165093 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
. พี่ตามคงหมายถึง ไม่มี. ก็หาที่จอดเลยตามสะดวก เลย ไม่ต้องรอขบวนด้วย ใช่ไหม :L2754:

ก็สะดวกดีนะพี่ต๋อง  :L2743: :L2748: :L2749: :L2745: :L2746:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ก็สะดวกดีนะพี่ต๋อง  :L2743: :L2748: :L2749: :L2745: :L2746:
ตามนั้นครับ พี่หนึ่ง  ;D

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
เดียวพี่ปรี แอบไปเป็นช่างภาพให้ครับ :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เบื้องต้น พี่ๆที่มี วอแดง.นำมาด้วย เพื่อสะดวกในการสอบถามทางจุดนัดพบ  Stb

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
เปิดให้ลงทะเบียนสำหรับพี่ๆที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรมกับ MMTH ทดสอบ New Triton ในงาน Motor Expo 2014 ในวันที่ 4 ธันวาคม 2557 ครับ

พี่ๆที่จะลงทะเบียนของรายละเอียดดังนี้ครับ

1. ชื่อ - นามสกุล จริง
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ (ถ้าไม่สะดวกหน้าเว็บ หลังไมค์มาก็ได้ครับ)
3. email (ถ้าไม่สะดวกหน้าเว็บ หลังไมค์มาก็ได้ครับ)
4. จำนวนผู้ติดตาม (ผู้ติดตามไม่ได้รับของชำร่วยนะครับ ส่วนบัตรเข้างาน เดี๋ยวผมจะลองหามาให้ แต่ขอทราบจำนวนก่อน)
5. ขนาดของเสื้อ*
6. หมายเลขทะเบียนรถ
7. รายละเอียดของรถ (ขนาดเครื่อง ปี และสี)

สำหรับขนาดของเสื้อมี 3 ขนาดนะครับ
M รอบอก 38 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว
L รอบอก 40 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว
XL รอบอก 42 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

สำหรับ Schedule ของงานนะครับ

11.00 นัดเจอกันเพื่อรวมขบวนเดินทางเข้าพื้นที่งาน Motor Expo (จะแจ้งจุดนัดพบกันอีกครั้งนะครับ)
12.00 ลงทะเบียนเข้างาน ณ จุดนัดพบของ MMTH เพื่อรับบัตรเข้างาน (จะแจ้งจุดให้ทราบอีกครั้งครับ)
12.10 กล่าวต้อนรับ และแนะนำข้อมูลรถ
12.25 เริ่มกิจกรรม ทดสอบ New Triton
14.00 เยี่ยมชมบูธ Mitsubishi ภายในงาน Motor Expo 2014 และรับของที่ระลึก

ในงานนี้ตอนแรกทาง MMTH ให้โควต้ามา 20 คันในวันที่ 4 ธันวาคม แต่ผมขอเพิ่มไป และทาง MMTH ให้เพิ่มเติมมาเป็น 25 ที่นั่ง ดังนั้นรบกวนพี่ๆที่ลงทะเบียนพยายาม Clear คิวของตัวเองนะครับ ไม่อยากให้ขาดไปเพราะเป็นขอที่นั่งเพิ่มมา ถ้าไปไม่เต็มจะดูไม่งามครับ

และอีกประการหนึ่งคือ ทาง MMTH กำลังประสานงานกับทางผู้จัดขอพื้นที่สำหรับ PaMania Show Car ทั้ง 25 คัน โดยกำลังประสานให้จอดโชว์ด้านหน้าอาคาร Challenger เบื้องต้นนี้ทาง MMTH แจ้งว่าประสานทางผู้จัดไปที่จำนวน 25 คันก่อน หากได้พื้นที่มาแล้ว และจอดได้มากกว่า 25 คัน จะแจ้งมาให้ทางเราทราบอีกครั้ง โดยจำนวนที่เพิ่มมานั้นจะจัดสรรสำหรับพี่ๆที่ต้องการไปร่วมพบปะกัน แต่ไม่ร่วมทดสอบ New Triton นะครับ

Dress Code: เนื่องจากครั้งนี้เป็นการเชิญอย่างเป็นทางการจาก MMTH มายังปามาเนียเราครับ ดังนั้นจึงอยากให้แต่งกายกันเรียบร้อยซักนิดนึง และเพื่อแสดงให้เห็นถึงความเป็นหนึ่งเดียวกัน การแต่งกาย ขอเป็นเสื้อปามาเนีย เวอร์ชั่นใดก็ได้ กางเกงขายาว รองเท้าหุ้มส้นนะครับ

Qualification: สำหรับพี่ๆที่จะลงทะเบียน จะต้องเป็น Full Member ของปามาเนีย มีจำนวนการโพสมากกว่า 100 กระทู้ขึ้นไป (นับถึงวันที่ลงทะเบียน) และขอสงวนสิทธิไม่ให้ลงชื่อแทนกันนะครับ ไม่ว่าจะแทน Full Member หรือ แทน General Member หรือ แทนคนที่ไม่ใช่สมาชิกปามาเนียครับ (ยกเว้นที่กิตติ พี่นะ และพี่โย ที่ลงทะเบียนกับผมต่อหน้าเรียบร้อยแล้ว และหากมีลงชื่อมากกว่า 25 ท่าน ผมจะขึ้นเป็นที่นั่งสำรองไว้ก่อนนะครับ

เอาละครับ เปิดให้ลงทะเบียนกันได้เลยครับ

1. พี่กิตติ
2. พี่นะ
3. พี่โย
4. พี่หยก
5. พี่ต้อม ปาแปดริ้ว
6. พี่แม็ค พัทยา
7. พี่ป้อม ปภพ
8. พี่ม่อน
9. พี่นึก
10. พี่ตุ้ย Yindee
11. พี่อ้น ลำลูกกา
12. พี่ติ๊กตั๊ก
13. พี่อ้วน 2702
14. พี่จ่า Jatot
15. พี่เก่ง KKJ
16. พี่วุธ ศรีราชา
17. พี่ฑูต LCB-3785
18. พี่ต๋อง
19. พี่เจมส์ เต่าดำ
20. พี่อ๊อด
21. พี่พีท Pitt Za
22. พี่หนึ่ง 111
23. พี่บังมะ
24. พี่มิ้ม หนองกระโห้
25. ตูมตาม

:sd23: :sd23: :sd23: 25 ท่าน ตามนี้นะครับ

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd10: :sd10: :sd10:
กำหนดเวลานัดหมาย 8.30-9.00 น. 04 / 12 / 57
สถานที่ ถนนริมทะเลสาบ ฝั่งลานปูน  :L4373: ( เดี๋ยวรอ แผนที่ แป๊ปนึง)

25 คันที่ลงทะเบียนไว้ ขอให้มาตามเวลานี๊สนึงนะครับ เพราะเราจะต้องจัดรูปขบวน
      ใครมีD ใครไม่มีD มี 2 - - - จะได้วางตำแหน่งถูก
  :L2736: จริงๆ ก็น่าจะมีType Dกันทุกคันแล้วแน๊อะ
    :L2736: หลังจากจัดขบวน สลับสีสัน จนสวยงามแล้ว
  ประมาณ10.00-10.30น. จะแจ้งให้ขบวนทราบเพื่อล้อหมุน ขึ้นสู่หน้าChallenger Hall โดยจะมีเจ้าหน้าที่บอกตำแหน่งการจอดทั้ง 25คัน นะครับ
    เบื้องต้น น่าจะจอดเป็นมุมทแยง หันหน้าออกจากHall ประมาณนี้ครับ
ฉะนั้น จะสวยไม่สวย อยู่ตรงที่พี่ๆจัดขบวนมานั่นแหละครับ เมื่อ ทุกอย่างเรียบร้อย ลงตัว
ประมาณ 11.30น.เจ้าหน้าที่จากMMTH จะมาพาพวกเราไปยังบู๊ธของMitsubishi เพื่อดูพริ๊ตตี้ และเตรียมตัวทดลองขับ All New TRITON นะครับพี่ๆ
         ตามนี้ครับ แล้วพบกัน พรุ่งนี้เช้า ล้างขัดเคลือบรถของท่านมาให้สวยงามนะครับ

:L2734:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:sd10: :sd10: :sd10:
กำหนดเวลานัดหมาย 8.30-9.00 น. 04 / 12 / 57
สถานที่ ถนนริมทะเลสาบ ฝั่งลานปูน  :L4373:

แผนที่จุดนัดพบตามที่พี่ป้อมนัดหมายไว้ครับ :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ผมมาจากศรีราชา...จะล้างเองคืนนี้
แต่ถ้าระหว่างทางเจอฝน...ผมไปล้างแค่ล้อ
และลงแว๊กซ์ที่ยางตรงจุดนัดพบแล้วกัน
รถเลอะนิดหน่อย...แต่ยางต้องดำครับ...

:L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
พรุ่งนี้ต้องเตรียมผ้าไปหลายผืนหน่อย เพราะเส้นทางถนนราชพฤษ เลี้ยวขวาเข้าถนนชัยพฤษกำลังทำถนน ขึ้นทางด่วนก็กลัวรถติด :sd21:

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
รับทราบครับ  :L4373:  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เขาไปวันนี้กันหรา มอดลีลาสถาพร ผมนึกว่าไปวันที่4/12/57  :sd21: สงสัยตกขบวน.  :sd42: :L2901:

ไม่ได้ไปเลยขอเอาฮาหน่อยจ๊ะ  :sd42:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เรียนพี่ๆทั้ง 25 ท่าน

สำหรับในพี่ๆ 25 ท่านนะครับ ท่านที่ไม่มี Type D ขอให้ไปที่จุดนัดพบตามที่พี่ป้อม + พี่ต๋องได้นัดหมายไว้นะครับ เนื่องจากการเข้าพื้นที่จอดสำหรับ show car นั้น ทาง Organizer ได้ประสานมาเบื้องต้นว่า ได้แจ้งทางผู้ดูแลพื้นที่อนุญาติให้รถที่มี Type D เข้าจอดเป็น Show Car ได้ ซึ่งผมได้แจ้งกับทาง Organizer แล้วว่าหากไม่มี Type D แต่มาพร้อมกับขบวน ขอให้เข้าพื้นที่ Show Car ได้เช่นกัน

ดังนั้นปัญหาจะเกิดกับพี่ๆที่ไม่มี Type D หากไปไม่ทันขบวนนะครับ เพราะผู้ดูแลพื้นที่อาจไม่ให้เข้า (นัดหมายกันไว้ว่าให้เฉพาะผู้มี Type D เท่านั้นที่เข้าได้ เพื่อป้องกันกรณีใครก็ไม่รู้มั่วเข้ามาจอด) ดังนั้นพี่ๆที่ไม่มี Type D พยายามไปที่จุดนัดพบให้ทันก่อนขบวนจะเคลื่อนออกจากจุดนัดพบนะครับ ถ้าไปไม่ทัน อาจจะต้องไปจอดที่จอดรถปกตินะครับ

แจ้งมาเพื่อทราบครับ

:sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เรียนพี่ๆทั้ง 25 ท่าน

สำหรับในพี่ๆ 25 ท่านนะครับ ท่านที่ไม่มี Type D ขอให้ไปที่จุดนัดพบตามที่พี่ป้อม + พี่ต๋องได้นัดหมายไว้นะครับ เนื่องจากการเข้าพื้นที่จอดสำหรับ show car นั้น ทาง Organizer ได้ประสานมาเบื้องต้นว่า ได้แจ้งทางผู้ดูแลพื้นที่อนุญาติให้รถที่มี Type D เข้าจอดเป็น Show Car ได้ ซึ่งผมได้แจ้งกับทาง Organizer แล้วว่าหากไม่มี Type D แต่มาพร้อมกับขบวน ขอให้เข้าพื้นที่ Show Car ได้เช่นกัน

ดังนั้นปัญหาจะเกิดกับพี่ๆที่ไม่มี Type D หากไปไม่ทันขบวนนะครับ เพราะผู้ดูแลพื้นที่อาจไม่ให้เข้า (นัดหมายกันไว้ว่าให้เฉพาะผู้มี Type D เท่านั้นที่เข้าได้ เพื่อป้องกันกรณีใครก็ไม่รู้มั่วเข้ามาจอด) ดังนั้นพี่ๆที่ไม่มี Type D พยายามไปที่จุดนัดพบให้ทันก่อนขบวนจะเคลื่อนออกจากจุดนัดพบนะครับ ถ้าไปไม่ทัน อาจจะต้องไปจอดที่จอดรถปกตินะครับ

แจ้งมาเพื่อทราบครับ

:sd23: :sd23:

พื้นที่สำหรับคนมี D  :sd27: :sd27: :sd27:  :sd01: :sd01: :sd01:  :sd10: :sd10: :sd10:

พบกันที่ลานปูน  :L2754:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ปามาเนียอวด D ออกสื่อก็งานนี้  :L2734:
ฝากพี่ๆ เก็บภาพสวยๆ บรรยากาศงามๆ มาเผื่อผู้ที่พลาดโอกาสงานสำคัญแบบนี้อย่างผมด้วยนะครับ โดยเฉพาะพริตตี้ อุ๊ย!! ไม่ใช่สิต้องเป็นรถสวยๆ  ;)

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
แล้วพบกันนะครับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ผมไปไม่ได้นะครับติดงานด่วย มีพี่ท่านไหนจะไปแทนติดต่อพี่ตามด่วนเลยครับ
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
ติดงานไปไม่ ส่งแรงใจให้คนมีดีคร๊าบ :L2734:
Pamania so good

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King
แล้วพี่ๆที่นอกเหนือจาก 25 ท่าน จะไปกัน นี่นัดหมายกันไปสบทบที่ไหนครับ รบกวนแจ้งด้วยครับ
You'll Never Walk Alone.

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ช้านิดหนึงนะครับพี่ๆ เช้านี้ขอทำหน้าที่พ่อที่ดีก่อนครับ
Win Win

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
แหงก..รามอินทรา  :L4386: