ผู้เขียน หัวข้อ: (เจอเนื้อคู่แล้วครับ) GPS ไปใช้ครับ (ของจีนแต่ยังแจ่ม)  (อ่าน 5763 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฉิ่ง ประชาชื่น Chayutitum

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 25
  • ปัญหามีไว้ให้แก้ แต่ที่แน่ๆไม่ชอบแก้ปัญหา
GPS made in china ตามหัวข้อเลยครับ..เริ่มเข้าวัยชราตอนต้นแล้ว ลูกโตต่างคนต่างมีภารกิจของเขา เมียก็แก่(อิอิ)ออกทิปก็เป็นภาระ เลยไม่มีความจำเป็นต้องใช้ พี่ๆสมาชิก pajero sport mania ท่านใดต้องการไปใช้(จริง จริง)มารับไปครับ มีขาติดกระจก สายชาร์ทในรถ fulloption มีข้อแม้นิดนึงขอเป็นพี่ๆสมาชิก full member และช่วยใส่บาตรเพื่อเป็นศิริมงคลกับสมาชิก pajero sport mania ทุกท่านด้วยจะขอบคุณมาก ถ้ามีหลายท่านสนใจผมขออนุญาตมอบให้ท่านแรกที่ลงชื่อแสดงความจำนงในกระทู้นี้ ขอบคุณมากครับ/ ฉิ่ง. ประชาชื่น

เงื่อนไข  :
-  เป็นสมาชิก Full member
-  มีกระทู้ 100 กระทู้ขึ้นไป
-  มาลงชื่อในกระทู้นี้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2014, 10:59:59 โดย ฉิ่ง ประชาชื่น Chayutitum »

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอขอบคุณพี่ฉิ่งแทนสมาชิกปามาเนียด้วยครับ  :sd23: พร้อมมอบ :L6428: #4 จากใจครับ :L4399: ผมมีแล้วรอเนื้อคู่ครับ

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ขอบคุณในน้ำใจอันงดงามครับพี่ฉิ่ง ..
 :L6428: :L6428: :L6428: ให้เลยครับ

แต่อยากให้พี่ฉิ่งใส่เงื่อนไขสักนิดนะครับ
เพื่อป้องกันพวกมาสอยของอย่างเดียวนะครับ
อาจจะ เป็นสมาชิก Full member และมีกระทู้ 100 กระทู้ขึ้นไป และมาลงชื่อในกระทู้นี้นะครับ  :sd23: :sd23: :sd23:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
 :L2888: ขอมอบ  :L6428: ที่ 6 ให้ พี่ฉิ่งเลยครับ  :L2734:

ออฟไลน์ ฉิ่ง ประชาชื่น Chayutitum

• Pa Mania
  • *
  • ปัญหามีไว้ให้แก้ แต่ที่แน่ๆไม่ชอบแก้ปัญหา
เพิ่มเงื่อนไขตามคำแนะนำของพี่ติงลี่แล้วครับ :L6425:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ขอบคุณพี่ฉิ่ง ที่มีน้ำใจแบ่งปันของดีมากสู่เพื่อนสมาชิกปามาเนียครับ.....พี่ฉิ่งอยู่ประชาชื่นแถวบ้านผมกับพี่นึกเลย..วันไหนเจอกันทำชักทายกันได้นะครับพี่
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่รุฒน์ Ruth UAE

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
 :L6428: งามๆให้เลยครับ  :L4399:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Pamania so good

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
อีก 1  :L6428: ครับ แลกด้วยการใส่บาตร  :L2900:

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
 :sd23: ขอบคุณครับพี่ฉิ่ง น้ำใจงาม มอบให้เลยครับ  :L6428:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
มามอบให้อีก 1  :L6428: ครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
มามอบ  :L6428: ให้พี่ฉิ่ง ด้วยอีกคน
สำหรับน้ำใจอันงดงามครับ

:L2900: :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
 :L6428: มอบให้พี่ฉิ่งในน้ำใจครับ
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ โกโก้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ที่นี่อบอุ่นจิงๆครับ  :L2900:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
GPS made in china ตามหัวข้อเลยครับ..เริ่มเข้าวัยชราตอนต้นแล้ว ลูกโตต่างคนต่างมีภารกิจของเขา เมียก็แก่(อิอิ)ออกทิปก็เป็นภาระ เลยไม่มีความจำเป็นต้องใช้ พี่ๆสมาชิก pajero sport mania ท่านใดต้องการไปใช้(จริง จริง)มารับไปครับ มีขาติดกระจก สายชาร์ทในรถ fulloption มีข้อแม้นิดนึงขอเป็นพี่ๆสมาชิก full member และช่วยใส่บาตรเพื่อเป็นศิริมงคลกับสมาชิก pajero sport mania ทุกท่านด้วยจะขอบคุณมาก ถ้ามีหลายท่านสนใจผมขออนุญาตมอบให้ท่านแรกที่ลงชื่อแสดงความจำนงในกระทู้นี้ ขอบคุณมากครับ/ ฉิ่ง. ประชาชื่น

เงื่อนไข  :
-  เป็นสมาชิก Full member
-  มีกระทู้ 100 กระทู้ขึ้นไป
-  มาลงชื่อในกระทู้นี้นะครับ

ปล. ขออภัยรูปไม่ได้ถ่ายไว้ ของอยู่ในรถ
มากด like#29 ให้พี่ฉิ่ง และใส่เงื่อนไขตามที่พี่ฉิ่งต้องการให้เรียบร้อยครับ   ขอบคุณสำหรับน้ำใจแก่เพื่อสมาชิกปามาเนียครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มากด like#29 ให้พี่ฉิ่ง และใส่เงื่อนไขตามที่พี่ฉิ่งต้องการให้เรียบร้อยครับ   ขอบคุณสำหรับน้ำใจแก่เพื่อสมาชิกปามาเนียครับ

เอ่อ....พี่นะคงตาลายจากกระทู้เครื่องเสียงแน่ๆ พี่ฉิ่งเพิ่งมี 13 Like เองครับพี่  :sd42: :sd42: :sd42:

งั้นผมขอชิงให้ Like ที่ 14 ก่อนเลยละกันสำหรับความมีน้ำใจของพี่ฉิ่งครับ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
เอ่อ....พี่นะคงตาลายจากกระทู้เครื่องเสียงแน่ๆ พี่ฉิ่งเพิ่งมี 13 Like เองครับพี่  :sd42: :sd42: :sd42:

งั้นผมขอชิงให้ Like ที่ 14 ก่อนเลยละกันสำหรับความมีน้ำใจของพี่ฉิ่งครับ  :L2734:

สงสัยจะตาลายจากกระทู้เครื่องเสียงจริงๆนั่นแหละ :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
บังเอิญมองสูงไปนิดเลยไปมองกระทู้ (ไม่ใช่ปิกะจู๋นะ) ;)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่ใหญ่น้ำใจงามคะ... :L2758: ปุ๊ก้อมีแล้วเหมือนกัน..รอเนื้อคู่มาเชยชมนะคะ....

tod

• บุคคลทั่วไป
มอบอีก 1  :L6428:  กับน้ำใจงามๆ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
 :L6428: ที่16 ให้น้ำใจของพี่ฉิ่งครับ :sd10:

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE
สุดยอดเลยครับพี่ฉิ่ง  :L2900:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
สุดยอดครับพี่ฉิ่ง
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ผมกลับเช้าใช้ได้ใหมครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ผมกลับเช้าใช้ได้ใหมครับ
มันจะพาพี่อ้วนเข้าปั้มตลอดดิ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มันจะพาพี่อ้วนเข้าปั้มตลอดดิ

แวะนอนอ่ะหรา ครับ   :L4400: :L4400:

และผมแวะมากด  :L6428: เพิ่มเติมให้พี่ฉิ่งครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
มากด #Like ที่ 39 19 ให้พี่ฉิ่งครับ
น้ำใจหาไม่ได้ง่ายๆ แต่ใช่ว่าไม่มีครับ

• Pa Mania
  • *
ลงรูปเพื่อประกอบการตัดสินใจให้แล้วครับ ขนาดทิ้งไว้เป็นปีแบตยังเหลือตามรูป

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
 :L6428: 20 ครับ สำหรับน้ำใจครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
มาแจก  :L6428: ที่  21 ให้พี่ฉิ่ง พี่ผู้น้ำใจงามคับ
พี่ๆท่านไหนสนใจ  อยากได้อุปกรณ์ช่วยนำทาง
ติดต่อพี่ฉิ่งเลยนะคร้าบ  :L2900:

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
กระแทก  :L6428: #22 ให้พี่ฉิ่ง น้ำใจงามครับ  :L2900:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

• Pa Mania
  • *
มีแต่คนมาแจก  :L6428:
ไม่มีใครสนใจ GPS พี่ฉิ่ง เหรอครับ  :L2761:

ถ้าไม่มีใครเอา เดี๋ยวผม เอาไปใส่ น้อง Triton อีกคันนะครับ  ;) ;D

เอ๊า!....พี่ท่านใด ยังไม่มีตัวช่วยชี้เป้า  :L2739:

เอ้ย!...ชี้เส้นทาง ในการเดินทาง รีบมาแสดงตัว ขอรับไว้ดูแล...ด่วนครับ  :L2732: :L2901:

• Pa Mania
  • *
ไม่มีใครสนใจ GPS พี่ฉิ่ง เหรอครับ  :L2761:

ถ้าไม่มีใครเอา เดี๋ยวผม เอาไปใส่ น้อง Triton อีกคันนะครับ  ;) ;D

เอ๊า!....พี่ท่านใด ยังไม่มีตัวช่วยชี้เป้า  :L2739:

เอ้ย!...ชี้เส้นทาง ในการเดินทาง รีบมาแสดงตัว ขอรับไว้ดูแล...ด่วนครับ  :L2732: :L2901:
ใบเหลืองนะครับ  ชัดเจนเกินไปผมแก้ไขให้แล้วเรื่องภาพประกอบ ......  :sd42:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณน้ำใจพี่ฉิ่งครับ ถ้ายังไม่มีใคร ผมขอรับไว้ใช้งานครับ   :sd23:

ขอบคุณพี่ต้อมที่ชี้เป้าครับ  :sd42:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

เสียดายจัง
มาไม่ทัน อดเห็นเป้าเลยยย
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณน้ำใจพี่ฉิ่งครับ ถ้ายังไม่มีใคร ผมขอรับไว้ใช้งานครับ   :sd23:

ขอบคุณพี่ต้อมที่ชี้เป้าครับ  :sd42:
[/quote
เรียน พี่นุก ปทุมธานี
        สะดวกมารับวันไหน โทร/line 087-0916685 :L2904:

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
มามอบ  :L6428: 23 ให้พี่ฉิ่งครับ  :L2900:
นอนน้อย แต่ 100%

• Pa Mania
  • *

[/quote
เรียน พี่นุก ปทุมธานี
        สะดวกมารับวันไหน โทร/line 087-0916685 :L2904:

รับทราบครับ ขอบคุณพี่ฉิ่งครับ  :sd23:  :L2758:

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
ยินดีกับพี่นุกด้วยครับ  :L2736:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ยินดีด้วยครับ

:L2734:  :L2734:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
ใบเหลืองนะครับ  ชัดเจนเกินไปผมแก้ไขให้แล้วเรื่องภาพประกอบ ......  :sd42:

อัยยะ!  :'( ขออภัยไว้ ณ ที่นั้น ด้วยครับ  ;D
งั้น...เปลี่ยนใหม่ (ยังอุตส่าห์ พยายาม)  :sd42:

เอ๊า!....พี่ท่านใด ยังไม่มีตัวช่วยชี้เป้า

เอ้ย!...ชี้เส้นทาง ในการเดินทาง รีบมาแสดงตัว ขอรับไว้ดูแล...ด่วนครับ  :sd42:

• Pa Mania
  • *

:sd42: ยังมีคนทัน เห็นเป้า  :L2739:

ยินดีกับ พี่นุก ด้วยครับ  :L2732:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2014, 11:21:33 โดย ต้อม (ปา แปดริ้ว) »

ออฟไลน์ เอก เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
เป้าแรกไม่ทันเห็นครับ ทันเห็นแต่ พี่เป้า  :L2901:

• Pa Mania
  • *

ไปรับจากมือพี่ฉิ่งมาแล้วครับ จะใช้งานให้เต็มที่เลยครับ ขอเวลา ดีไอวายอะไรเล่นสักหน่อย แล้วจะนำผลงานมาโชว์ นะครับ ขอบคุณพี่ฉิ่งมากๆครับ  :L4399:  :sd23:

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
แจ่มแจ๋ว น้ำใจงามคร้าบ  :L2900:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ หนุ่มโคราช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • อะไรก็ได้ หากว่าทำแล้ว มีความสุขไม่เดือดร้อนใคร
    • www.krmassageschool.com
 :L2900: มากครับ
เริ่มต้นชีวิตใหม่ กับน้องปา
ฝากตัวกับทุกท่านใน ปามาเนีย ครับ
"หนุ่มปาขาว"โคราช