ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียชัย...เรียนเชิญสมาชิกปามาเนียเพื่อเลี้ยงขอบคุณ (16.00 วันอาทิตย์ที่ 2/11/57)  (อ่าน 69843 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
มีให้ดูกันอีกหน่อยครับ

ขอบคุณเฮียชัยครับได้ได้ให้พวกเราปามาเนียไปร่วมงาน

ต่อด้วยลีลาพ่อมดครับ

โดนแล้วยิ้มสบายใจเลยครับพี่เปี่ยมของเรา

รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
มีให้ดูกันอีกหน่อยครับ

ขอบคุณเฮียชัยครับได้ได้ให้พวกเราปามาเนียไปร่วมงาน

ต่อด้วยลีลาพ่อมดครับ

โดนแล้วยิ้มสบายใจเลยครับพี่เปี่ยมของเรา

กระเป๋าแหก :L6415: สาบายใจเลยครับ
Pamania so good

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
จองแบบนี้เรียกว่าเหมาแล้วนะครับ  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
จองแบบนี้เรียกว่าเหมาแล้วนะครับ  :sd42:

แล้วเมื่อไหร่มอดอิฐจะมาจองละครับ  :L2739:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
แอบดู แอบดู แอบดู อิอิอิอิ ไม่ได้จังหวะซะที
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

ดีใจด้วย ที่ ผบ. เข้าใจและ จัดให้ .... ปรองดอง ... ดีจัง
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
เข้ามาดูพี่ๆแบบห่างๆๆ  :sd21: :sd21: :sd21:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เข้ามาดูพี่ๆแบบห่างๆๆ  :sd21: :sd21: :sd21:

สงสัยตรงไหนถามพี่ฑูตได้เลยครับพี่แมว :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
เบาะโดนจองหมดแล้ว มีเบาะบริจาคบ้างปล่าวครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
:sd23: งานนี้เห็นพี่ๆยิ้มกันทั่วหน้าคงได้เบาะถูกใจไปหลายท่านแน่ๆ   :L2732:

ออฟไลน์ ไก่ กุ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ผมว่างานวันนั้นเป็นงาน meeting ของ pamania ซะมากกกว่าเป็นงานเลี้ยงของร้านเฮียชัยแล้วล่ะครับ หันไปทางไหนก๊มีแต่สมาชิก pamania เต็มไปหมด ดีใจได้เจอพี่ๆ ครับ
No race , No life!!!

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมว่างานวันนั้นเป็นงาน meeting ของ pamania ซะมากกกว่าเป็นงานเลี้ยงของร้านเฮียชัยแล้วล่ะครับ หันไปทางไหนก๊มีแต่สมาชิก pamania เต็มไปหมด ดีใจได้เจอพี่ๆ ครับ

อ้าว พี่ไก่ ปืนไปด้วยเหรอเนี่ย  :sd01:

หาไปไหนมาครับพี่ สบายดีนะครับ  :L2734:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เช่นกันครับพี่ไก่ ว่างก็loginเข้ามาทักทาย หรือแนะนำ ติชม โดยเฉพาะของดีแถววังบรูพาบ้างก็ดีครับ  :sd42:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Pamania so good

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พี่ๆที่จองเบาะไว้ในวันงานมีท่านใดได้ไปติดตั้งมาแล้วบ้างครับ
รบกวนรีวิวหน่อยครับ อยากเห็นครับ
โดยเฉพาะพี่เปี่ยม ผบ ที่บ้านว่าอย่างไรบ้างครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่ๆที่จองเบาะไว้ในวันงานมีท่านใดได้ไปติดตั้งมาแล้วบ้างครับ
รบกวนรีวิวหน่อยครับ อยากเห็นครับ
โดยเฉพาะพี่เปี่ยม ผบ ที่บ้านว่าอย่างไรบ้างครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:

เอาล่ะสิ..พี่โจ้เริ่มขยับสเต็บแล้ว :sd10: :L4384: :L2904:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
เอาล่ะสิ..พี่โจ้เริ่มขยับสเต็บแล้ว :sd10: :L4384: :L2904:

พี่หยกไปเปลี่บนมาหรือยังครับ
 :L2732: :L2732: :L2732:

ส่วนผมช่วงนี้ ผบ อนุมัติมาแค่ Type D ครับ
ต้องค่อยๆเล้าโลมไปเรื่อยๆครับ อาจจะยอมใจอ่อนบ้าง
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่หยกไปเปลี่บนมาหรือยังครับ
 :L2732: :L2732: :L2732:

ส่วนผมช่วงนี้ ผบ อนุมัติมาแค่ Type D ครับ
ต้องค่อยๆเล้าโลมไปเรื่อยๆครับ อาจจะยอมใจอ่อนบ้าง

เล้าโลมนานเกินไประวังจะอารมณ์ค้างนะครับพี่โจ้ :sd42: ผมนัดไปติดตั้งวันเสาร์ที่ 15 พ.ย.ที่จะถึงนี้ครับ ถ้าว่างขอเชิญไปดูงานล่วงหน้าได้นะครับ :L2739:

• Pa Mania
  • *
เล้าโลมนานเกินไประวังจะอารมณ์ค้างนะครับพี่โจ้ :sd42: ผมนัดไปติดตั้งวันเสาร์ที่ 15 พ.ย.ที่จะถึงนี้ครับ ถ้าว่างขอเชิญไปดูงานล่วงหน้าได้นะครับ :L2739:

ประมาณกี่โมงครับ อยู่ใกล้บ้านอาจจะไปแอบดูซะหน่อย