ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 2nd Anniversary: ขอบคุณผู้สนับสนุนงาน 2ปี และรวมภาพประทับใจ  (อ่าน 116817 ครั้ง)

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
มาแว้ว เวลาของผบ. ใครไม่เกี่ยวยืนดูข้างลำโพงไปเลย  :sd27: :sd27: :sd27:

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=gfjyqnuDb1k" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=gfjyqnuDb1k</a>
เด็กเสื้อน้ำเงินนี่ ลูกใครหว่า ดึกๆดื่นๆไม่หลับไม่นอน  :sd42:

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ขอเอารูปมาแชร์บ้างครับ
 รูปตอนเช้าก่อนเดินทาง ผบ กับลูกสาว เป็นคนถ่าย ชอบรถพี่กิตมาก ตรงที่มีสีแดง เลยขอเก็บภาพหน่อย

ช่วงเล่นกิจกรรม ไม่มีใครถ่ายรูป เพราะไปเล่นเกมส์หมด ลูกชาย เลยรับอาสา เป็นคนถ่ายรูป

เด็กๆเล่นน้ำ ระหว่างรอพนักงานทำความสะอาดห้อง

กิจกรรมช่วงเย็น

เพิ่งพาครอบครัวมาเล่นเกมส์ แต่พี่แม็คหิ้วของไปเก็บซะแล้ว  :sd42: :sd42:

ก่อนเข้าพิธีการ พิธีกรสุดหล่อ ร้องเพลงปลุกใจ ปามาเนีย เนื้อร้อง ทำนอง แต่งเอง  :L2900:  :L2734: 

ไม่รู้ว่าคุยกัน เรื่องอะไร  เอาจริงเอาจังน่าดู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2014, 21:09:10 โดย เบส บ้านบึง »

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ไม่มีคำบรรยาย

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=2AO_EJxK4C4" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=2AO_EJxK4C4</a>
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เห็นกี่ทีๆก็อมยิ้มบานๆ  :L2905: :L2905: :L2905:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
มาแว้วจร้า...รวมภาพความประทับใจ  :L2747: ตั้งแต่รวมพลออกเดินทางจนถึงงานเลี้ยงสังสรรค์...ตีตั๋วชมได้แว้วจร้าพี่ๆ

จุด start รวมพล มีคู่หวานงานปีด้วยอ่ะ   :L2739:

น้ำดื่มชื่นใจ จากน้ำใจงามๆ ของพี่ก้อง ที่ติดธุระไปร่วมงานไม่ได้แต่ส่งใจไปพร้อมๆ กับน้ำดื่มเพื่อนำแจกให้พี่ๆ ที่เข้าร่วมงาน  :L2758:

ลงทะเบียนและรับแจกน้ำดื่มและของว่างรองท้องยามเช้า  :L4371: :L2758:

จัดแบ่งทีมและรับแจกสติกเกอร์ number และสติกเกอร์ผู้สนับสนุน ผบ.บางท่านร่วมกันลงมือติดด้วยตัวเองเลย  :L2739:  :L2734:

พร้อมออกเดินทางมุ่งสู่ค่ายธนะรัชต์   :L4398:

ส่วนท่านนี้เก็บภาพประทับใจตลอดการเดินทาง   :L2900:  :L2734:

มวลมหาปามาเนีย ณ ค่ายธนะรัชต์...งามจับใจอ่ะ... :L4384:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania

มาดูลีลาการกระโดดของแต่ละท่านกันครับ เล่นเอาฮาซะ

พี่สุคนแรกเลยครับ

อันนี้ลีลาสวยครับ

ท่าสวยครับมาแนวตรงแต่ไหง ลงน้ำได้...

ภาพนี้เจ็บหนักเลยหัวกระแทก

รอบ 3 สำหรับพี่ทูต

ชิวๆ ครับโดดบ่อย

รอบ 2 ท่าสวยกว่าเยอะ พี่ม่อน   :L2905:

พี่นะทำได้สุดยอดมาดหลังจากเปียกมาหลาบรอบ  :L2905:

เดินลงมาเถอะครับ  :L2905: :L2905:

:L2888: :L2888: :L2888:

ผมนี่กะจะไต่เชือกเลย

ผมนี่เปียกเลย

ไม่น่ารีบปล่อยเลย....

ขอลงตรงนี้นะ

ผมพยามเเล้ว

เอาตรงนี้ละวิน

ลงตรงนี้นะพี่ปรีตรงมือผมชี้เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2014, 23:52:50 โดย วุธ-ศรีราชา »
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ภาพรวมครับ

วางแผนการรบ

สาธิตให้ดูเฉยๆครับ

ผมนี่ รด. เก่า

ผมนี่ขอขึ้นเองเลย

ผมนี่ขึ้นเอง

ผมนี่หอบเลย ชึ้นไม่ไหว

เอ้าปรบมือสิ รออะไรครับ

ผมนี่นั่งถ่ายรูปเลย

ผมนี่ออกไปเต้นเลย

ผมนี่เต้นตามเลย

ผมนี่เรียกเพื่อนมาเต้นเลย

ขอ อีก 1 เพลงค๊ะ

โดนบังคับมา 555

ผมนี้ถ่าย VDO เลย

ผมนี่โยกตามเลย

ผมนี่ถ่ายรูปจนเบื่อเลย

ผมนี่นั่งถ่ายเลย

ผมนี่ได้กันแมลงซะงั้น

รางวัลต่อไปพี่.....

ถูกต้องนะครับ......

เอ้าขอ 3 ช่านะ

ผมนี่หันหลังเลย

ผมนี้ได้น้ำส้มเฉยเลย

ล้อมวงครับ

เอ้าจับฉลากครับ ขาวออก

แหม่....ทำไปได้

แฮ่..

ผมต้องได้....

สีขาวครับ...

ผมนี่สูงกว่าใครเลย.....

ลุ้นครับ....

ผมนี่นั่งจับเลย

ผมนี่เป่ายิ้งฉุ๊บเลย

ผมว่าโอล่า...น้อย..ออกดีกว่าครับ

ผมนี่ ชนะใสๆ....เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2014, 00:06:53 โดย วุธ-ศรีราชา »
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

• Pa Mania
  • *
(ภาค 2 ) รวมพลพี่ๆ ปามาเนีย  :L2756: ฝ่าด่านทดสอบกำลังใจ...   :L2734:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2014, 10:07:40 โดย ปุ๊...kbo »

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ยาวไปๆครับพี่วุธพี่ปุ๊ รอชมครับ  :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
(ภาค 3) ช่วงเย็นงานรื่นเริงครบรอบ 2 ปี ปามาเนีย อย่างสนุกอ่ะ...ปาโป่ง ยิงปืน ตักไข่ บ้านลมสวนสนุกของเด็กๆ   :L2734:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2014, 00:10:37 โดย ปุ๊...kbo »

• Pa Mania
  • *
พี่ๆ ไม่ทราบว่า File VDO ลงยังไงคะ...คือลงไม่ได้   :L2761:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พี่ๆ ไม่ทราบว่า File VDO ลงยังไงคะ...คือลงไม่ได้   :L2761:

ต้องทำการ Upload ขึ้น youtube ครับ
จากนั้น copy link มาโดย copy มาแค่ส่วนที่อยู่หลังเครื่องหมาย =
เช่น  http://www.youtube.com/watch?v=0iqn6qojUkg
ให้ copy มาแค่ช่วงสีแดงครับ
แล้วตรงเหนือ emo จะมีไอค่อน youtupe อยู่
เอาที่ copy มาใส่ได้เลยครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
นั่งย้อนดูรูป แล้วมีความสุขจริงๆ.....(ขำว่ะ)  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23 : :sd23:   ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากคับงานนี้สนุกและมีความสุขมากคับ 
ขอบคุณ สปอนเซอร์ สำหรับของรางวัลคับ     :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ดูไปหัวเราะไปคนเดียวจะบ้ามั้ยเนี่ย ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ดูไปหัวเราะไปคนเดียวจะบ้ามั้ยเนี่ย ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน  :sd23:

พี่บังมะผมนั่งคัดเลือรูป ตัดต่อรูป ดูคนเดียว หัวเราะจนน้ำตาไหล  :L4386: :L4386: :L4386:

ออฟไลน์ พี่โจ (V6)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • มือใหม่หัดปั่น
 :L2900: :L2900:
พลาดงานดีๆ อีกแล้ว  :sd21:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2734: แค่ติดตามบรรยากาศยังรู้สึกเหมือนได้ไปเองเลยครับ สุดยอด  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
:L2734: แค่ติดตามบรรยากาศยังรู้สึกเหมือนได้ไปเองเลยครับ สุดยอด  :L2734:

พี่ธี งานล่าสุดที่เจอพี่ธี ที่งานช่วยเหลือน้องๆบ้านพุเข็ม  นั่นงานการกุศลยังขนาดนั้น
นี้งานปีครับพี่ธี มีครบทุกอารมย์จริงๆ :L2900: :L2900:  พุดให้เสียดาย เซ็งเป็ด เซ็งไก่ กา เซ็งหงษ์  สำหรับคนที่ไม่ได้ไป  :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
 :L2900:  :L2900: คงมีสักครั้ง