ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 2nd Anniversary: ขอบคุณผู้สนับสนุนงาน 2ปี และรวมภาพประทับใจ  (อ่าน 116819 ครั้ง)

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
อิจฉา......อยากไป  :sd21:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
เพิ่งกลับถึงบ้าน มัวหลงแสงสีเมืองกรุง :L2901:
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เห็นอาการของพี่ๆหลายท่านแล้วอยากบอกว่าผมไม่เสียใจเลยที่ตัดสินใจขับรถเจ็ดร้อยกว่ากิโลเพื่อไปร่วมงานปีปามาเนีย ไม่อย่างนั้นผมคงจะต้องออกมาบ่น "เซ็งเป็ด" เหมือนพวกพี่ๆที่พลาดงานนี้แน่ๆ :sd42: :sd42: :L4384: :L4384:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
เพิ่งกลับถึงบ้าน มัวหลงแสงสีเมืองกรุง :L2901:

ป้าส อ้ายแดง เจ่าไปแหวะนอนม่องได๋  :L4363: :L4363: คือโดนแท้

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
เห็นอาการของพี่ๆหลายท่านแล้วอยากบอกว่าผมไม่เสียใจเลยที่ตัดสินใจขับรถเจ็ดร้อยกว่ากิโลเพื่อไปร่วมงานปีปามาเนีย ไม่อย่างนั้นผมคงจะต้องออกมาบ่น "เซ็งเป็ด" เหมือนพวกพี่ๆที่พลาดงานนี้แน่ๆ :sd42: :sd42: :L4384: :L4384:

ยังๆมันยังคงเซ็งเป็ดไม่พอ  มันต้องเซ็งเปิดกว่านี้แน่นอน ถ้าได้ดู ภาคสอง ภาคกลางคืน :L2897: :L2897: :L2897:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
มีภาพเล็กๆแต่แฝงด้วยความอบอุ่นอันยิ่งใหญ่ จาก เอ วัชรพล....

เริ่มจากลูกสาวคนโต น้องเอมี่ สนุกมากกับแอดเวนเจอร์ในค่ายพี่ทหาร ที่ทีมงานปามาเนียจัดให้  ขอบคุณน้าแอลฟ่าที่ช่วยดูแลหลานด้วยครับ :L4384:

ถึงที่พักริมทะเลสวย ก็บิ้วกันซะหน่อย   ชวนกันไปพรอดรักริมทะเล :D  (เก้าอี้โดเรม่อนนั้นได้รับการแบ่งปันมาจาก พี่อั๋น ราชพฤกษ์ นั่งนิ่มจริงๆครับ)

ด้วยจรรยาบรรณจึงมิอาจเปิดเผยใบหน้าได้ จึงโชว์บั้นท้ายงามๆด้วยโลโก้แห่งเรา :L6419:

และณ.โอกาสนี้ ผมขอขอบคุณพี่ๆทีมงานปามาเนียทุกๆท่าน ที่เสียสละ เวลา แรงกาย แรงใจ ผมมองเห็นว่าทุกท่านเหนื่อยอย่างมีความสุข ในทุกหยาดเหงื่อของพี่ๆที่ร่วมกันจัดงานแฝงไว้ด้วยความจริงใจ
โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนนั้น

ทำให้สังคมเล็กๆที่เรารวมกันนี้ ไม่เพียงเฉพาะแค่การพักผ่อนที่ได้แต่งรถ ครอบครัวของเราก็ได้รับความสุขจากการได้รับ เช่นกัน  .......ขอบคุณผู้ให้  จากใจผู้ได้รับ   เอ วัชรพล :sd23:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ผมโดน ผบ. แซวว่าเล่นฐานลืมดูอายุตัวเองนะ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
พี่แดงไปไหนมาจร้า.....  :L4398:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ผมโดน ผบ. แซวว่าเล่นฐานลืมดูอายุตัวเองนะ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

มิน่าถึงไม่มีรูปพี่พฎเปียกน้ำอะ ;D

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
ขอบคุณพี่ผู้ก่อตั้ง พี่ที่มีหน้าที่ต่างๆๆและพี่ช่างภาพทุกคนที่ทำเพื่องานนี้ ผมดีใจที่ไปร่วมกิจกรรมกับพี่ๆๆทุกคน สนุกสนานดีคับ ลุยๆๆมันดี พี่ทุกคนเป็นกันเองมาก คราวหน้าถ้ามีโอกาสไปต้องพกวอไปแล้ว มีประโยชน์จิงๆๆ ขอบคุณพี่โยนะครับที่ให้ผมยืมใช้ในครั้งนี้ :sd23:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd10: พึ่งถึงบ้านเมื่อทุ่มครึ่งที่ผ่านมา พาผบ.ไปพักผ่อนต่อที่สวนผึ้ง :L2736:
และขอขอบคุณพี่ๆทีมงานและสมาชิกทุกๆคนด้วยนะครับ งานปีนี้ สนุกมากจริงๆ :L2900:
  วันนี้ขอตัว ไปหลับก่อนนะครับ  :L4400:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สำหรับรางวัลผมก็ได้รับกับเขาด้วย
และที่สำคัญ ผมต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกท่าน ขอย้ำว่าทุกท่านเลยนะครับ
เนื่องจากว่าการประกาศรางวัลกำหนดแล้วว่า ถ้าไม่อยู่ในงานขณะขานชื่อ
จะหมดสิทธิรับรางวัลนั้นๆ
แต่เนื่องจากผมออกเดินทางเย็นมากๆ ไปถึงก็เกือบ 4 ทุ่มเข้าไปแล้ว
แต่พี่ๆทุกท่านก็ลงมติเก็บรางวัลนี้ไว้ให้ผม
รู้สึกปลื้มใจกับความมีน้ำใจของพี่ๆทุกท่านมากครับ
ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านจากใจจริงครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:

หลังจากได้มา ก็ได้ติดตั้งใช้งานทันทีครับ

ทราบดีว่าทุกคนล้วนมีเหตุส่วนตัวซึ่งในบางครั้งไม่สามารถทำได้จริงๆ  แต่ถ้ามีใจให้กันและตั้งใจมาร่วมงานจริงๆไม่ว่าจะเงื่อนไขไหนก็สามารถหาทางออกให้ได้ครับ

ปามาเนียใช้ใจแทนกุญแจได้ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอเอาภาพบรรยากาศยามค่ำคืนมาฝากแบบไร้คำบรรยายครับ  :L6419:

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *