ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 2nd Anniversary: ขอบคุณผู้สนับสนุนงาน 2ปี และรวมภาพประทับใจ  (อ่าน 116713 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 79
กระซิบบอกพี่ต้อม นิด ทางทีมงานเตรียมงานปีที่ 3 กันแล้ว แต่เอ่ เป็นทางเหนือ หรืออีสาน ดีครับ  :L2739: :L2901:
กาญฯ ครับพี่ต๋อง  :L2897: :L2897:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เก๋ ธรรมศาสตร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
สุดยอดทุกภาพเลยครับ :sd10: :sd10:

• Pa Mania
  • *
ขอถามเรื่องเสื้อนิดนึงครับ
สรุปผมได้ด้วยรึเปล่าครับ
เพราะยังไม่ได้เลยครับผม
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ยิ่งเห็นภาพ ยิ่งฮา มีความสุขและสนุกมาก เมื่อไหร่จะถึงมิตติ้งครั้งต่อไปน๊า ผมชักรอไม่ไหวแล้ว.  :L2906:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
กระซิบบอกพี่ต้อม นิด ทางทีมงานเตรียมงานปีที่ 3 กันแล้ว แต่เอ่ เป็นทางเหนือ หรืออีสาน ดีครับ  :L2739: :L2901:

กระซิบดังเชียวนะครับ พี่ต๋อง  :L2739:

กาญฯ ครับพี่ต๋อง  :L2897: :L2897:

เห็นด้วยเลยครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:

น่านนน 2 เสียง มาแต่หัววันเชียว  :sd42:

กลิ่นไอ ปี 2 ยังไม่ทันจาง เตรียมปี 3 กัน...อี๊กกก แล่ว อี๊กกก แล่ว :L2761:
เอา มกราคม 58 นี้ เลยเป็นงัยครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

เอาให้ฮากันจน อุจจาระ พรั่งพรู กันไปเลย   :sd42: :L2905:

• Pa Mania
  • *
ยิ่งเห็นภาพ ยิ่งฮา มีความสุขและสนุกมาก เมื่อไหร่จะถึงมิตติ้งครั้งต่อไปน๊า ผมชักรอไม่ไหวแล้ว.  :L2906:

ช่ายยย ซี๊ซซซ....จะไปขนรางวัลกลับบ้านอีก ชิมิละ เชอะ!  8) อิจฉา  :-*  :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
กระซิบดังเชียวนะครับ พี่ต๋อง  :L2739:

น่านนน 2 เสียง มาแต่หัววันเชียว  :sd42:

กลิ่นไอ ปี 2 ยังไม่ทันจาง เตรียมปี 3 กัน...อี๊กกก แล่ว อี๊กกก แล่ว :L2761:
เอา มกราคม 58 นี้ เลยเป็นงัยครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

เอาให้ฮากันจน อุจจาระ พรั่งพรู กันไปเลย   :sd42: :L2905:
.  พี่ต้อม ก็เอาฮาน่าดู เริ่มน้ำลายไหลแล้วสิครับ.  :L2905:

• Pa Mania
  • *

เห็น พี่หยก ว่า....คนลงทะเบียนน่าจะได้ เสื้อยืด ทุกคนนะครับ พี่โจ้  :L2761:
รอผู้จัดมาไขข้อข้องใจอีกทีครับ   ;D

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ช่ายยย ซี๊ซซซ....จะไปขนรางวัลกลับบ้านอีก ชิมิละ เชอะ!  8) อิจฉา  :-*  :sd42:
. ของรางวัลมาแบบไม่คาดหวังว่าจะได้ ปีหน้าผมคงมิกล้าคาดหวังด้วยครับ แต่ไม่แน่นะ ถ้าดวงเฮงจริงๆ ผมอาจได้ของหายากของปามาเนียก็เป็นได้  :L2905:  :L2905:  :L2905:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เสื้อสายฟ้า DTC code คนที่ลงทะเบียนจะได้ทุกคนครับ   รับย้อนหลังได้หากไม่ได้ทวงที่พี่โยได้ครับ(แต่เสื้อกล้ามจะมีแค่ 49 ตัว    รถมี 52 คัน   ประมาณ 3 คันท้ายๆจะไม่ได้ครับ)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
เสื้อสายฟ้า DTC code คนที่ลงทะเบียนจะได้ทุกคนครับ   รับย้อนหลังได้หากไม่ได้ทวงที่พี่โยได้ครับ(แต่เสื้อกล้ามจะมีแค่ 49 ตัว    รถมี 52 คัน   ประมาณ 3 คันท้ายๆจะไม่ได้ครับ)

ขอบคุณครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

เห็นด้วยเลยครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:

แหม!! ใกล้บ้านพี่โจ้เลยอ่ะ จัดที่ท่ามะกาซะเลยดีมั๊ยเนี่ย :sd42: :L2739:

เห็น พี่หยก ว่า....คนลงทะเบียนน่าจะได้ เสื้อยืด ทุกคนนะครับ พี่โจ้  :L2761:
รอผู้จัดมาไขข้อข้องใจอีกทีครับ   ;D

ตามนั้นครับพี่ต้อม :L2734: ของผมก็ว่าจะไปรับที่บ้านพี่โยเหมือนกันครับ :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting

ผมยังไม่ได้เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับพี่นะ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

ต้องหยั่งงี้สิ ครอบครัว "ปามาเนีย" เอิ๊กเอิ๊ก ฮุฮ่า ฮุฮ่า
งานปีหน้า ตรีมงาน "ทะยานสู่เขาใหญ่ คาวบอยไนท์ ปามาเนีย" เอิ๊กเอิ๊ก
.

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
.

ต้องหยั่งงี้สิ ครอบครัว "ปามาเนีย" เอิ๊กเอิ๊ก ฮุฮ่า ฮุฮ่า
งานปีหน้า ตรีมงาน "ทะยานสู่เขาใหญ่ คาวบอยไนท์ ปามาเนีย" เอิ๊กเอิ๊ก
.

:sd10:  จาปายอ่ะ...จาปายยย.... :L4398:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
.

.

เอ่อ..ลงชื่อเลยไหมครับ 1. เอ-วัชรพล       ตีมคาวบอยด้วย เดี๋ยวหาซื้อรองเท้าบูธ กะม้าไว้รอเลย :L2897:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
เอ่อ..ลงชื่อเลยไหมครับ 1. เอ-วัชรพล       ตีมคาวบอยด้วย เดี๋ยวหาซื้อรองเท้าบูธ กะม้าไว้รอเลย :L2897:

เอางั้นเลยรึ พี่เอ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เตรียมหญ้าไปเลี้ยงม้าแคระด้วยนะ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
.

.

พี่เจมส์นัดประชุม เพื่อกำหนดแนวทางและ concept งานเลยไหม ?

**ว่าแต่พี่ๆเพื่อนๆ เห็นภาพไหนกันบ้างครับ