ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 2nd Anniversary: ขอบคุณผู้สนับสนุนงาน 2ปี และรวมภาพประทับใจ  (อ่าน 115960 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd10: ติดตามรอชมครับผม เสียดายไม่ได้ไปร่วมสนุกด้วยในงานปีนี้ รอชมครับ รอชมต่อ  :sd10: :sd10:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ด่านที่พวกเราต้องฝ่าฟัน....สุดแสนหฤโหด  :D
ต้องให้ความสนใจเป็นอย่างมาก....เวลาที่ครูฝึกอธิบาย  :L2732:
แต่...ดูแล้วที่ต้องให้ความสนใจมากกว่า ด่านต่างๆ....  ::)
น่าจะเป็น...ใบหน้า อันหล่อเหลา ของครูฝึก...  :-*
สั่งเกตุได้จาก พี่นะ กับ พี่เจมส์....มองหน้าครูฝึก ตาไม่กระพริบเชียว  :L2739:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:   ขอบคุณพี่ตามคับ  ดูไปยิ้มไปเลยคับ   :sd42:   :sd42:   :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เสียดายจริงๆครับที่ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมกับพี่ๆช่วงกลางวัน
กว่าจะไปถึงก็ปาเข้าไปเกือบ 4 ทุ่มซะละ
ไปถึงเจอกับพวกพี่ๆก็หน้าแดงกันหมดซะแล้ว
แต่ดีใจที่ได้ไปร่วมงานแม้ว่าจะมีช่วงเวลาแค่น้อยนิดก็ตามทีครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
เสียดายเหมือนกันครับ... ไปไม่ทัน :L4387:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกคน....ขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่าน.....ขอบคุณพี่ๆปามาเนียทุกท่าน.....มีความสุขจังเลย  :sd23:  :sd23:  :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

• Pa Mania
  • *
เสียดายจริงๆครับที่ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมกับพี่ๆช่วงกลางวัน
กว่าจะไปถึงก็ปาเข้าไปเกือบ 4 ทุ่มซะละ
ไปถึงเจอกับพวกพี่ๆก็หน้าแดงกันหมดซะแล้ว
แต่ดีใจที่ได้ไปร่วมงานแม้ว่าจะมีช่วงเวลาแค่น้อยนิดก็ตามทีครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:

ถึงมาได้แป๊บเดียว พี่โจ้ ก็ยังมา.....แค่นี้ก็....สุดยอดแล้วครับ  :L2734:

• Pa Mania
  • *
เสียดายเหมือนกันครับ... ไปไม่ทัน :L4387:

ช่วงเช้า พี่ติงลี่ ไม่ทันคนอื่น  :L4398:
แต่ช่วงเย็น งานปาโป่งนี่ คนอื่นไม่ทัน พี่ติงลี่ เชียว.....โดยเฉพาะผม  :sd21: :sd42:

• Pa Mania
  • *
หลังจากจอดรถเข้าที่ เข้าทาง...

ก็ถามหาห้องน้ำ...
จึงได้รับคำตอบว่า...ตรงเสาธง นู๊นนนนนนน  ???
คุณพระ! ลากเสียงซะยาว ประหนึ่งว่า...จะต้องข้ามเขาไปสักลูก ถึงจะเจอ
หลายคน...จึงรีบเดินไปตุน กันไว้ก่อน คนละ ฉี่ 2 ฉี่

ออฟไลน์ พี่รุฒน์ Ruth UAE

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
 :L4365: แว่ะมาชม ปนความเสียดายที่ไม่ได้ไปด้วย.  :L4386:

• Pa Mania
  • *
จุดแวะพักแรก....ปั๊ม ปตท. (มุมกล้องไม่สวย ขออภัยด้วยครับ)

กว่าจะถึงจุดนี้ได้...เล่นเอาหายใจหายคอ กันเลยทีเดียว  :-\
เนื่องด้วยไม่มี วอแดง ออกจาก พอร์โตชินได้ ก็เกาะติดตูด พี่กิต มาตลอดทาง  :L4398:
พี่กิต ปาดซ้าย ผมปาดซ้าย พี่กิต ปาดขวา ผมปาดขวา (กลัวไม่ทัน)  ;)
ผบ. ดูไมล์ 130 กม./ชม. ร้องโอ้โห! ปรกติขับไมเกิน 120 กม./ชม. (อันที่จริง บางช่วงสูงกว่านี้ แต่ไม่บอก ผบ. กลัวตกใจ :D)
ตอนกลางคืนเล่าให้ พี่หยก ฟัง พี่หยก บอกปรกติขับ 160 ด้วยซ้ำ (คุณพระช่วย! พี่ๆ เขาใช้รถหรือจรวดกันนี่  :D)

เส้นทางที่ผมใช้ประจำ ตำมะรวด เยอะ เลยต้องคอยดู GPS ตลอด เตือนเมื่อไหร่ ก็จะผ่อนลง
แต่..ตาม พี่กิต นี่ GPS เตือน แดงเทือก ตลอดเส้นทาง  :D :sd42:

ต้องขอขอบคุณ พี่กิต ที่ให้ผมตามตลอดทั้งวัน  :sd23:
ช่วงที่ผมตกน้ำตกท่า ที่ด่านหฤโหด มัวแต่เปลี่ยนเสื้อผ้า จนวิ่งออกมาเป็นคันท้ายสุด
ก็ได้ พี่กิต จอดค่อย เพื่อพาเข้าโรงอาหาร  :L4399: ไม่งั้นคงวิ่งเลย ออกไปไหนต่อไหน

ต้องขออภัย พี่ตูมตาม ที่ผมพรวดพลาด ออกขวา  :L4387: เพราะเห็น พี่กิต ลดกระจกโบกมือขวา นึกว่าให้ขึ้นขวา  :D
ที่แท้...โบกให้กล้อง พี่ตูมตาม ทำเอาเบรคกัน หัวทิ้ม หัวตำ กันเลยทีเดียว  : :L4399:

• Pa Mania
  • *
ระหว่างรอภาพ จากมืออาชีพ ทนรำคาญ...ดูของผมไปพลางๆ ก่อนนะครับ  :L2739:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สวัสดีสมาชิกปามาเนีย  เช้านี้ขอแอบมาลงรูปก่อน  เดี๋ยวพวกพี่ๆคงตามมาลงกันครับ   

สำหรับงานปีที่2 นี้  เราได้รับการสนับสนุนเรื่องความร่วมมือจากสมาชิกปามาเนียทุกคนและได้การสนับสนุนจาก sponsor หลายราย   อีกทั้งทางเวปปามาเนียทุมทุนจัดเวทีและของรางวัลอีกมากมายที่แจกกันมากกว่า 5  รอบและแบบเบิ้ลโชค 2-3 ชั้น     ผมขอเอาบรรยากาศเล็กๆน้อยๆมาลงให้ดูเป็นตัวอย่างก่อนอาหารเที่ยงวันนี้ครับ

ปีนี้เราจัดเวทีแบบมีดนตรีสดและป้ายขอบคุณผู้สนับสนุนมากมายได้สวยงามถูกใจทีมงาน จริงๆ

และมีการจัดเตรียมจอฉายภาพความประทับใจและกิจกรรมครอบครัวปามาเนียในทันทีของค่ำคืนนั้น

(**เรื่องการตัดต่อภาพต้องขอขอบคุณพี่ตามที่มาถึงที่พักก็ดำเนินการเลย จนไม่ได้ออกมาร่วมแจมช่วงอาหารเย็นและช่วงต้นของพิธีบนเวที  ขอขอบคุณอีกครั้งที่ทุ่มเทและใช้เวลาเร็วมากๆ  อีกทั้งยังขนเครื่องคอมพิวเตอร์สำหรับตัดต่อไปใช้ในงานนี้อีกด้วย)

เราเคยถามกันใช่ไหมว่าคนในภาพใช่พี่คนนู๊น  พี่คนนั้น  หรือพี่คนนี้หรือป่าว  งั้นมาดูกันครับว่าเขาเป็นใคร

::)

???

พี่กิตติ Black Angel นั้นเอง

:sd10:

ช่วงกลางคืนเราก็ดำเนินการตามแบบฉบับของพวกเราที่เน้น Family Meeting จริงๆ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
บรรยากาศกลางคืน ครึกครื้น มากมาย ทีเดียว  :L2732:

ผมละ ง๊ง งง โต๊ะผมก้มใส่แต่ โทรศัพท์...สงสัย จะคุยกันทางไลน์ละมั๊ง (คงไม่ถนัดคุยกันต่อหน้า)  :sd42:

พี่เต้ย มาสมทบช่วงค่ำ นั่งคนเดียว เลยจับถ่ายรูปคู่ด้วยซะเลย  ;)

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
เหมือนงาน ปีใหม่เลย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
มาดูความสนุกก่อนเข้างานช่วงค่ำ เรายังมีเกมส์การละเล่นแจกให้ครอบครัวสมาชิกกันเต็มที่

สวนสนุกสำหรับเด็กและสมาชิกที่สนใจอยากสนุกกับลูกๆ

เกมส์ล่ารางวัล  งานนี้ใครฝีมือดีกวาดให้เรียบ

บางคนก็ลุ้นกันแทบขาดใจ

สนุกหรือป่าวไม่รู้ แต่ขอมั่งๆๆๆๆ ดังไปหมด

หลังเสื้อยืดมีอะไร  มาดูกันใกล้ๆ ( Data Dict - DTC code นี่เอง)

ได้รางวัลกลับบ้านกันทุกคน   นี่เลยแฟนพี่แดง ขอนแก่น (วันนี้เดินทางมาไกลมากๆ)

ตามด้วยพี่แดง  ขอนแก่นเราเอง

ลูกชาย(ภูมิ) และลูกสาวพี่แดง  มาร่วมงานกันทั้งครอบครัว

ก๊วนเด็ก เขามีชื่อกันแล้วนะ  เขาให้เรียกพวกเขาว่า " กลุ่มเด็กเปรต "

เหล่า ผบ. ก็สนุกไปพร้อมๆกับของรางวัลที่เต็มมือ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
สนุกสนานกันเลยครับ เห็นภาพก็ยิ้มตามๆกันไป  :L2897:

• Pa Mania
  • *
งานนี้ต้องขอขอบคุณน้าปิง TOP POWER SERVICE หนองมน  ในการประสานงานกับผู้แทนจำหน่ายและผลิตภัณฑ์ที่ปามาเนียใช้กันเยอะมากๆ 

โช็ค

ล้อ

ท่อ

(ขอขอบคุณพี่ลีโจ สำหรับสติกเกอร์กลุ่มในการเดินทาง)

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกปามาเนียทุกท่านอีกครั้ง

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
น้องใหม่มารอชมอีกคนครับ  :L4365:  :sd10: