ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: +ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ  (อ่าน 35743 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ถึง เพื่อนสมาชิก Full member

ขอความร่วมมืออย่าใช้ EMO อย่างเดียวในการโพสกระทู้บ่อยๆต่อเนื่องให้เห็นเป็นเอกลักษณ์ของชื่อนั้นๆ    หากจะใช้เพื่อการแสดงออกบางอย่างบางกระทู้สามารถกระทำได้    แต่บางท่านมาอ่านกระทู้แล้วใส่ EMO ไล่อัพกระทู้ลักษณะนี้เราไม่ค่อยอยากได้นะครับ   

ในปามาเนียกระทู้จะเยอะด้วยการพูดคุย เฮฮา ไร้สาระ  ผ่อนคลาย  ได้ประโยช์น  อะไรได้หมดแต่อย่า run emo อย่างเดียวนะครับ   สำหรับบางท่านที่กระทู้โพสน้อยแล้วเล่น EMO บ่อยๆเพื่อให้ได้โพสนั้นๆ   มันจะเป็นบุคคลิกติดตัวท่านไปตลอดในการทำความรู้จักกัน   หากไม่สะดวกโพสก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ   แต่ขอความร่วมมือว่าอย่าโพสด้วย EMO อย่างเดียวบ่อยๆหรือเห็นเป็นประจำ  เพื่ออัพกระทู้

ไม่ผิดกติกาแต่อย่างใดแค่ขอความร่วมมือเพราะจะกลายเป็น content ขยะ สำหรับผู้ที่ติดตาม

ขอบคุณครับ

:L2734:

--------------------------------------------------
ตัวอย่างอีโมเป็นอย่างไร  ??  เดี๋ยวรอดูใน reply post  ต้องเจอบ้างแหละ  จะดูซิว่าเป็นใคร  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 47
 :sd23:  ขอโทษครับ ผมจะปรับปรุงตัวใหม่ครับ  :L4399:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
รับทราบครับ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  :L2904:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ต้องขออภัย ปรับปรุงตัวด่วน  :L4399:  :L2736:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
มารับสารภาพกันใหญ่  ที่แสดงตัวมานั้นลองสุ่มดูเจอท่านเดียว   :sd42:

ขอขอบคุณในความร่วมมือครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ผมจะปรับปรุงตัวครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
รับทราบครับ และ ปฎิบัติ

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ของผมเพียบมาก ขอโทษครับ  :L4399:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
ผมก็ชอบมาแอบดู ต่อไปจะไม่ทำแล้วครับ

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
รับทราบ...คร๊าบบบโผ๊ม!  :sd23:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เห็นมานานแล้วครับแต่ระยะหลังรู้สึกชักจะมากขึ้น รณรงค์กันหน่อยก็ดีเหมือนกัน :L2900: :L2900: :L2734: :L2734:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
 :L4399: รับทราบพร้อมดำเนินการแก้ไขครับ  :L4399:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
รับทราบครับต่อไปจะได้คุยสนุกกันมากขึ้น

• Pa Mania
  • *
ไม่ได้ถึงกับว่ากล่าวตักเตือนอะไร แค่ขอความร่วมมือเพื่อนๆสมาชิกเท่านั้นเองครับ  ว่าอยากให้ข้อมูลบ้านเราเต็มไปด้วยเนื้อหาสาระการสนทนาแบบผ่อนคลาย  หรือมากมายด้วย EMO พวกนี้  เท่านั้นเอง

:L2736:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:  จะปฎิบัติตามคับพี่นะ  คับ    :L2904:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ