Pa Mania Administration (บริหารปามาเนีย) > News & Announcement

+ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ

(1/18) > >>

พี่นะ [Na ratchada]:
ถึง เพื่อนสมาชิก Full member

ขอความร่วมมืออย่าใช้ EMO อย่างเดียวในการโพสกระทู้บ่อยๆต่อเนื่องให้เห็นเป็นเอกลักษณ์ของชื่อนั้นๆ    หากจะใช้เพื่อการแสดงออกบางอย่างบางกระทู้สามารถกระทำได้    แต่บางท่านมาอ่านกระทู้แล้วใส่ EMO ไล่อัพกระทู้ลักษณะนี้เราไม่ค่อยอยากได้นะครับ   

ในปามาเนียกระทู้จะเยอะด้วยการพูดคุย เฮฮา ไร้สาระ  ผ่อนคลาย  ได้ประโยช์น  อะไรได้หมดแต่อย่า run emo อย่างเดียวนะครับ   สำหรับบางท่านที่กระทู้โพสน้อยแล้วเล่น EMO บ่อยๆเพื่อให้ได้โพสนั้นๆ   มันจะเป็นบุคคลิกติดตัวท่านไปตลอดในการทำความรู้จักกัน   หากไม่สะดวกโพสก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ   แต่ขอความร่วมมือว่าอย่าโพสด้วย EMO อย่างเดียวบ่อยๆหรือเห็นเป็นประจำ  เพื่ออัพกระทู้

ไม่ผิดกติกาแต่อย่างใดแค่ขอความร่วมมือเพราะจะกลายเป็น content ขยะ สำหรับผู้ที่ติดตาม

ขอบคุณครับ
 :L2734:

--------------------------------------------------
ตัวอย่างอีโมเป็นอย่างไร  ??  เดี๋ยวรอดูใน reply post  ต้องเจอบ้างแหละ  จะดูซิว่าเป็นใคร  :sd42:

พี่ม่อน:
 :sd23:  ขอโทษครับ ผมจะปรับปรุงตัวใหม่ครับ  :L4399:

พี่โต (1007):
รับทราบครับ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  :L2904:

NGL:
ต้องขออภัย ปรับปรุงตัวด่วน  :L4399:  :L2736:

สุภัทร (Pat):
รับทราบครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version