ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์การรวบรวมรางวัลจากพี่ๆสมาชิกและผู้ให้การสนับสนุนงานครบรอบ2ปีของเว็บ  (อ่าน 28947 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แค่ฟังก็ตื่นเต้นแล้วครับ :L2900: :L2900: :L4384: :L4384:
กำหัวใจและหัว ... ไว้ด้วยครับ  เพราะวัยนี้ตื่นเต้นแล้วจะไหล (พี่สุเคยบอกไว้)  :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กอบ บางพลัด

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
สนับสนุน เก้าอี้นั่งเล่นหนังเทียม รุ่น Angry Bird 2 รางวัล มูลค่า 6,000 บาท ครับ
พรุ่งนี้ 17/10/14 จะให้น้องๆ ฝากให้ที่พี่นะถึงโต๊ะเลย

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
สนับสนุน เก้าอี้นั่งเล่นหนังเทียม รุ่น Angry Bird 2 รางวัล มูลค่า 6,000 บาท ครับ
พรุ่งนี้ 17/10/14 จะให้น้องๆ ฝากให้ที่พี่นะถึงโต๊ะเลย

พี่สจ๊วตใจดีจัง...ขอให้รวย ขอให้รวยน้าจร้าา...   :sd18: เจ้าพระคู้นนน ขอให้ได้ ขอให้โดนกันแมลงกระเด็นมา

ประดับไว้หน้ารถลูกช้างที่เถอะ.....
:L2735:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2014, 10:25:35 โดย ปุ๊...kbo »

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ตอนนี้ทราบว่ามีล้อแม็คมาร่วมสนับสนุนด้วย (แต่ยังไม่เฟริมชัดเจน ว่าขนาดเท่าไหร่ )

ที่แน่นๆ  รบกวนติดแร๊คหลังคากันไปเลยนะ  เพราะอาจจะต้องขนล้อเก่ากลับด้วย

มีผู้สนับสนุนรายใหม่ รายใหญ่ขอร่วมแจมเป็นงบจัดงาน   รอพิจารณากันอยู่อีกทีครับ ว่าจะให้เขาแทรกช่วงไหนดี

------------------------------------------------------------------------------------------------------

และขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันว่า  ต้นปีหน้าเตรียมตัวกันให้หล่อๆเพราะปามาเนียเราได้รับสิทธิ์เข้าเยี่ยมชมโรงงานประกอบและเทคโนโลยีใหม่ๆของมิตซูประเทศไทยอีกด้วย  งานนี้ได้จัดกิจกรรมร่วมกับ MMTH โดยตรงครับ    คงมีอะไรให้ surprise! กันอีก

และกลับจากมิตติ้งงานปีแล้ว  ยังได้รับการทาบทามให้ร่วมทดสอบระบบเชื้อเพลิงทดแทนพลังงานดีเซลของ pajero sport กับทีมติดตั้งและปรับจูนจากประเทศเยอรมันที่เมืองไทย  ส่วนจะเป็นที่ไหนนั้นเดี๋ยวหลังงานจะแจ้งอีกครั้งขอสรุปกับทีมงานผู้ก่อตั้งก่อนถึงแนวทางและวิธีการ

สิ่งเหล่านี้เกิดขึ้นได้เพราะสมาชิกปามาเนียทุกท่านให้การสนับสนุนอย่างต่อเนื่อง  ขอขอบคุณอีกครั้ง

:sd10:

ส่งสัยต้องเอาแร็คขึ้นหลังคาแล้วจริงๆ ไม่ได้กะว่าจะได้นะแต่เอาไปให้พี่ๆเช่าครับ  :sd42:

พี่ท่านไหนที่ยังไม่ได้ตัดสินใจไม่ต้องคิดมากแล้วครับไปลงทะเบียนเลย Link ด้านล่างนี้ครับ  :L4398:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3947.0.html
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่านนะครับ :sd23:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ตอนนี้ทราบว่ามีล้อแม็คมาร่วมสนับสนุนด้วย (แต่ยังไม่เฟริมชัดเจน ว่าขนาดเท่าไหร่ )

ที่แน่นๆ  รบกวนติดแร๊คหลังคากันไปเลยนะ  เพราะอาจจะต้องขนล้อเก่ากลับด้วย

มีผู้สนับสนุนรายใหม่ รายใหญ่ขอร่วมแจมเป็นงบจัดงาน   รอพิจารณากันอยู่อีกทีครับ ว่าจะให้เขาแทรกช่วงไหนดี

------------------------------------------------------------------------------------------------------

และขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันว่า  ต้นปีหน้าเตรียมตัวกันให้หล่อๆเพราะปามาเนียเราได้รับสิทธิ์เข้าเยี่ยมชมโรงงานประกอบและเทคโนโลยีใหม่ๆของมิตซูประเทศไทยอีกด้วย  งานนี้ได้จัดกิจกรรมร่วมกับ MMTH โดยตรงครับ    คงมีอะไรให้ surprise! กันอีก

และกลับจากมิตติ้งงานปีแล้ว  ยังได้รับการทาบทามให้ร่วมทดสอบระบบเชื้อเพลิงทดแทนพลังงานดีเซลของ pajero sport กับทีมติดตั้งและปรับจูนจากประเทศเยอรมันที่เมืองไทย  ส่วนจะเป็นที่ไหนนั้นเดี๋ยวหลังงานจะแจ้งอีกครั้งขอสรุปกับทีมงานผู้ก่อตั้งก่อนถึงแนวทางและวิธีการ

สิ่งเหล่านี้เกิดขึ้นได้เพราะสมาชิกปามาเนียทุกท่านให้การสนับสนุนอย่างต่อเนื่อง  ขอขอบคุณอีกครั้ง

พี่นะ เอาแต่เรื่องอะไร มาทำให้ใจสั่นกันอยู่เรื่อยเชียว  :sd01: :sd42:

• Pa Mania
  • *

พี่สจ๊วตใจดีจัง...ขอให้รวย ขอให้รวยน้าจร้าา...   :sd18: เจ้าพระคู้นนน ขอให้ได้ ขอให้โดนกันแมลงกระเด็นมา

ประดับไว้หน้ารถลูกช้างที่เถอะ.....
:L2735:

พี่ปุ๊ ถึงกับเล่นไสยศาสตร์ กันเลยทีเดียวเชียวนะ  :L2734:

• Pa Mania
  • *
ส่งสัยต้องเอาแร็คขึ้นหลังคาแล้วจริงๆ ไม่ได้กะว่าจะได้นะแต่เอาไปให้พี่ๆเช่าครับ  :sd42:

พี่ท่านไหนที่ยังไม่ได้ตัดสินใจไม่ต้องคิดมากแล้วครับไปลงทะเบียนเลย Link ด้านล่างนี้ครับ  :L4398:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3947.0.html

สงสัยต้องเช่าแร็คหลังคา พี่ลีโจ ซะแล้ว ไม่ได้กะว่าจะได้นะ...แต่กลัวไม่มีที่เก็บ  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
คาดว่าวันเดินทางน่าจะตามไปครับ
เพราะว่า
1.   จุดรวมพล เวลา 06:30 ณ ลานจอดรถสำรองของพอร์โต้ ชิโน (Porto Chino) N 13.57067, E 100.29020

เพิ่งจะเลิกงานเองครับ ..  :sd06: :sd06: :sd06:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *

สงสัยต้องเช่าแร็คหลังคา พี่ลีโจ ซะแล้ว ไม่ได้กะว่าจะได้นะ...แต่กลัวไม่มีที่เก็บ  :sd42: :sd42: :sd42:

:L2904: รับแซบครับ พี่ต้อม

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
กำหัวใจและหัว ... ไว้ด้วยครับ  เพราะวัยนี้ตื่นเต้นแล้วจะไหล (พี่สุเคยบอกไว้)  :L2901:

หุหุ เพิ่งอ่านเจอ พี่ๆ ท่านใดอยากรู้ว่า อะไรต้องกำ ถามได้ในงานปีครับ ถ้าไม่ไป มาถามทีหลัง ไม่บอกนะ จะบอกให้ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
หุหุ เพิ่งอ่านเจอ พี่ๆ ท่านใดอยากรู้ว่า อะไรต้องกำ ถามได้ในงานปีครับ ถ้าไม่ไป มาถามทีหลัง ไม่บอกนะ จะบอกให้ ;) ;) ;)

หัวที่ว่า คงไม่ได้หมายถึง หัวไหล่ ใช่ไหมครับ พี่สุภัทร  :L2739:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง

ผมไปร่วมงาน คงได้รู้ แต่ไม่อยากจะรู้เลย กลัว หัว..แตก  :L2739:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
คาดว่าวันเดินทางน่าจะตามไปครับ
เพราะว่า
1.   จุดรวมพล เวลา 06:30 ณ ลานจอดรถสำรองของพอร์โต้ ชิโน (Porto Chino) N 13.57067, E 100.29020

เพิ่งจะเลิกงานเองครับ ..  :sd06: :sd06: :sd06:

ก็นอนบนทางด่วนก่อนดิครับพี่ติงลี่ ทำเป็นไม่เคย  :L2901: :L2901:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ฝากพี่ๆ ทีมงาน....กำบางอย่างเอาไว้ด้วยคับ   :sd21:
  ผ.บ ผมไปด้วยคับ  ไม่งั้น  :sd21:  หัวแตกแน่คับ   :sd21:   กำแน่นๆน่ะคับ 
คุยเรื่องเดียวกันหรือเปล่าคับนี่ ....  :sd06:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เพราะว่า

ถ้ามาถึงจุดนัด....ทันเวลาเด่วผมขับต่อให้ได้น่ะคับพี่ติง     :L2901:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24

:L2900: :sd23: และผมคิดว่าสิ่งเหล่านี้ที่เกิดขึ้นได้ก็เพราะเค้าเห็นถึงความจริงใจในการดำเนินการของทีมงานเว็บปาฯมาเนียเราที่ทำเพื่อสมาชิกอย่างแท้จริงครับ. :L2753: :L2736:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เมื่อคืนสรุปกันเพิ่มเติมในส่วนของ  แฟนสมาชิกและลูกหลาน เพื่อให้เป็น Family meeting จริงๆ  จัดมาแล้ว

หยอดๆไว้ก่อน  ยังมีอีกเพียบ   งานนี้คืนความสุขให้สมาชิก Full member ที่มาร่วมงาน 

และให้นั่งมองไปเล่นๆสำหรับผู้ชมทางบ้านที่ไม่ได้มาร่วมงาน   :L2739: :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html