ผู้เขียน หัวข้อ: Sparco fiber หลังแข็งแต่ปรับได้......เคยเจอที่ไหนกันบ้างไหม  (อ่าน 48565 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
รอติดตามชมความงามแบบ limited ด้วยคนครับผม  :sd10: :sd10:
อะไรครับ อะไรครับพี่ธีที่มีอยู่ จะถอด ออกแล้วหรอครับ. ผมนี่ยืนส่องๆ ของพี่ธี หลายรอบเเล้วครับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อะไรครับ อะไรครับพี่ธีที่มีอยู่ จะถอด ออกแล้วหรอครับ. ผมนี่ยืนส่องๆ ของพี่ธี หลายรอบเเล้วครับ.
  พี่อั๋น จองของพี่ธี งั้นในรถของพี่อั๋นก็ต้องถอดออกสิ งั้นผมจองเลยนะครับ  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เหลือๆก็ส่งมาทางผมได้นะพี่ธี พี่อั๋น พี่อิฐ  :L2732:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
มารอติดตามตอนจบแบบ Limited ด้วยคนครับ  :L2900:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
มารอติดตามตอนจบแบบ Limited ด้วยคนครับ  :L2900:

ติดตามไม่เท่าได้สัมผัสกับของจริงนะครับ... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ไม่ทันแระ :-* กระฉูดไปละ :D

เป็นSPARCO  SUPER LIMITED EDITION VERIONS PA-MANIA ที่เชื่อว่ามีคู่เดียวในสยาม ครับ :L2897:

ว่าแต่...คิวของพี่พฏ น่าจะต่อจากพี่คนนั้นนะครับ เพราะคิวพี่คนนั้นเค้าต่อจากผมน่ะ  พี่นะไอดอล ว่างั้น   ฮ่า :sd42:

มาดูต่อวันนี้เสนอตอน  บ่าง  ค่าง  ชะนี หรือ ผีเสื้อ  มองไม่ออกเหมือนกันว่าตกลงนี่คือสิ่งที่เราคิดกันไว้จริงหรอ  :sd42: :sd42: :sd42:

ช่างประหลาดสายตายิ่งนัก

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มาดูต่อวันนี้เสนอตอน  บ่าง  ค่าง  ชะนี หรือ ผีเสื้อ  มองไม่ออกเหมือนกันว่าตกลงนี่คือสิ่งที่เราคิดกันไว้จริงหรอ  :sd42: :sd42: :sd42:

ช่างประหลาดสายตายิ่งนัก

ขอเดาว่าพีนะสวมกลับด้านมั้งครับ หน้านี้น่าจะอยู่หลังเบาะหรือเปล่า แต่ดูแล้วถ้าเติมหางเข้าไป กลายเป็นกระรอกบินได้เหมือนกันนะ  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ไหนๆก็ไหนๆละ :D

พี่นะ ช่วยเพิ่มหางกระรอกเข้าไปด้วยครับ สะใจพี่แม๊คดี :sd10: :L4386:

• Pa Mania
  • *
ไหนๆก็ไหนๆละ :D

พี่นะ ช่วยเพิ่มหางกระรอกเข้าไปด้วยครับ สะใจพี่แม๊คดี :sd10: :L4386:
ผมนี่อยากเห็นของพี่เอ เร็วๆ แล้วคร้าบบบบ

• Pa Mania
  • *
ผมนี่อยากเห็นของพี่เอ เร็วๆ แล้วคร้าบบบบ
ห๊ะ!!! อยากเห็นของพี่เอจริวๆเหรอคับ

Sent from my i-mobile IQ 1.5 DTV using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ห๊ะ!!! อยากเห็นของพี่เอจริวๆเหรอคับ

Sent from my i-mobile IQ 1.5 DTV using Tapatalk
พี่แม็ค อยากเห็นของผมไหมล่ะคร้าบบบบบ.   

เบาะนั่ง ในรถผม อ่ะคร้าบบบบ

• Pa Mania
  • *
พี่แม็ค อยากเห็นของผมไหมล่ะคร้าบบบบบ.   

เบาะนั่ง ในรถผม อ่ะคร้าบบบบ

:sd42: :sd42: :sd42: นั่นสิคับ ยังไม่เห็นสักทีเลยคับ  ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
:sd42: :sd42: :sd42: นั่นสิคับ ยังไม่เห็นสักทีเลยคับ  ;D ;D ;D

พี่แม๊คเห็นของผมไปละ แบบไม่มีหางกระรอก :D

รอ ขอเห็นของพี่แม๊คบ้างนะครับ sparco white limited no หางกระรอก  อิอิ :sd01:

• Pa Mania
  • *
พี่แม๊คเห็นของผมไปละ แบบไม่มีหางกระรอก :D

รอ ขอเห็นของพี่แม๊คบ้างนะครับ sparco white limited no หางกระรอก  อิอิ :sd01:

ถ้าเสร็จแล้วไม่ชอบ เอามาใส่แถวสองรถผมได้นะครับพี่เอ  :L2754: :L2754: :L2754: :L2901:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ติดตั้งเมื่อไรขอไปสัมผัส  limited pamania ด้วยคนนะครับ.. :sd10: :sd10:

• Pa Mania
  • *
ติดตั้งเมื่อไรขอไปสัมผัส  limited pamania ด้วยคนนะครับ.. :sd10: :sd10:

บอกได้คำเดียวว่า......ยากส์  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 :L4365:  :L4365:  :L4365:

คงได้แค่แอบมอง
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
:L4365:  :L4365:  :L4365:

คงได้แค่แอบมอง

แอบมองนี่ รอสบโอกาสแล้วจะรีบไปจัดใช่ป่ะพี่มัติ  :sd42: :sd42: :sd42:

ผมเชื่อว่า......โอกาสบ้างครั้งจู่ๆมันก็มาได้เหมือนกันครับ  :L2734:

• Pa Mania
  • *
แอบมองนี่ รอสบโอกาสแล้วจะรีบไปจัดใช่ป่ะพี่มัติ  :sd42: :sd42: :sd42:

ผมเชื่อว่า......โอกาสบ้างครั้งจู่ๆมันก็มาได้เหมือนกันครับ  :L2734:

คมมากครับพี่แม๊ค "โอกาสบ้างครั้งจู่ๆมันก็มาได้เหมือนกัน" :sd10:

ผมกว่าจะได้โอกาส ต้องนวดขา บีบไหล่ อ้อนเมีย กว่าจะ อนุมัติ :L4387: :sd21: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
คมมากครับพี่แม๊ค "โอกาสบ้างครั้งจู่ๆมันก็มาได้เหมือนกัน" :sd10:

ผมกว่าจะได้โอกาส ต้องนวดขา บีบไหล่ อ้อนเมีย กว่าจะ อนุมัติ :L4387: :sd21: :sd42:

เสียเวลาไปเยอะนะ   วันหลังเข้าจู่โจมไปที่ G spot จุดเดียว    อาจจะได้ยัน Sun roof กันเลยทีเดียวเชียว  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html