ผู้เขียน หัวข้อ: Happy birthday สำหรับพี่ๆสมาชิกปามาเนียที่คล้ายวันเกิดเดือน ตุลาคม 2557  (อ่าน 17410 ครั้ง)

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 31
HBD พี่ๆทุกท่านครับ  มีความสุขกับการแต่งรถ ร่ำรวยเงินทอง และ สุขภาพแข็งแรงครับ  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สุขสมหวังทุกท่านครับคิดสิ่งขอให้ได้ตามนั้น  :L2753:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
31/10/57 ใช่วันฮาลาวีนปะ  :L2739: แต่วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ท่านนี้

ขอให้มีความสุข และสุขภาพแข็งแรง ครับ HBD

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
Happy พี่ทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้  :L4398:
และขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านที่ได้อวยพรวันคล้ายวันเกิดของกระผม  :sd23:
ขอให้พรนั้นจงสำเร็จทุกประการแก่พี่ๆ Pa-Mania ทุกๆ ท่านด้วยครับผม
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......