ผู้เขียน หัวข้อ: [เต็มแล้ว] เปิดจองที่นั่งPaMania 2nd Anniversary 25-26 ตุลาคม (map:page17)  (อ่าน 204765 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอบคุณมากๆครับพี่ต้อม :sd23: เสื้อกล้ามพี่เจมส์จัดมาเป็นกรณีพิเศษมีแค่ 40 ตัว Limited จริงๆหมดแล้วหมดเลย ถ้าพี่ต้อมมีเหลือสองตัวผมขออนุญาตรับไว้ 1 ตัวนะครับ มีตติ้งหน้ารบกวนพี่ต้อมติดมาด้วยนะครับ แต่ถ้าพี่ต้อมจะเอาไว้ใส่เองทั้งสองตัวก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ขอจัด :L6428: #21 ให้พี่ต้อมสำหรับน้ำใจครับ :L4399:

ผมมี เสื้อกล้าม 1 ตัว เสื้อคอกลม 1 ตัว ครับ พี่หยก  :)
ของ Pa mania Limited ...สำหรับคนที่มีใจรักในบ้านหลังนี้(ซึ่งผมก็เป็นคนหนึ่ง)  :-*
นับว่าเป็นของที่มีคุณค่าเป็นอย่างมากครับ  :sd01: ในตอนนี้ผมอยากจะมีซะทุกชิ้นเชียว (ทำไงได้...คนมันเทใจให้แล้ว)  :L4384:

แต่ผมคิดว่า สิ่งที่สำคัญ และมีคุณค่ามากกว่า....ของ Limited (ที่ผมเป็นปลื้มทุกชิ้นที่ได้)  :-*
นั่นก็คือ...น้ำใจที่สมาชิกในบ้านมีให้กันครับ  :sd10:

เวลาผมได้รับ....ผมมีความสุข และชอบมาก  :L2758:
แต่เวลาที่ผมได้ให้....และผู้รับมีความสุข ผมกลับยิ่ง มีความสุข มากขึ้นไปอีกครับ  :sd24:

ว่ามาซะยาว....สรุปผม ขอมอบเสื้อกล้าม Limited ให้ พี่หยก เลยนะครับ  :L2753:
ผมจะติดรถไว้ตลอด(กันลืม)....แล้วมิตติ้งหน้า ผมจะเอาไปให้ครับ  :L2736:

ทีแรกผมเข้าใจว่าพี่ต้อมได้รับเสื้อกล้ามมาสองตัว (ผมไม่ทราบเหตุผลนะครับ) แต่ถ้าสรุปว่าพี่มีเพียงตัวเดียวผมก็อยากให้พี่ต้อมเก็บเอาไว้เป็นที่ระลึกงานปีที่สองของเราในฐานะที่เป็นคนแรกๆที่ลงทะเบียน พี่ต้อมไม่ต้องเอามาให้ผมหรอกครับมันเป็นของพี่ ส่วนเสื้อคอกลมผมคงจะได้รับในไม่ช้านี้และขอขอบคุณในน้ำใจของพี่ต้อมอีกครั้งจากใจครับ :L4399: :L2900: :L2897:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
ผมยังไม่ได้เสื้อซักตัวเลยครับ :L4386:

งั้นเดี๋ยวผมรอไปรับพร้อมพี่หยกโด้ยคนนะคร้าบบ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ถึงบ้านเป็นที่เรียบร้อยครับ ..
ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆ ท่านนะครับ   :sd23: :sd23: :sd23:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ถึงบ้านเป็นที่เรียบร้อยครับ ..
ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆ ท่านนะครับ   :sd23: :sd23: :sd23:

โหๆ แอบไปหลับตรงไหนมาเนี่ย
ออกเดินทางกลับก็ก่อนเที่ยงนิดหน่อย
ไหงถึงบ้านเกือบตี 1
น่าจะแวะหลับทุกจังหวัดเลยใช่รึเปล่าเนี่ย

:sd42: :sd42: :sd42:
 :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
อยากเห็นรูปบรรยากาสงานจังคับพี่  :sd10:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
งั้นเดี๋ยวผมรอไปรับพร้อมพี่หยกโด้ยคนนะคร้าบบ
:L2904: ครับพี่ไซ

อยากเห็นรูปบรรยากาสงานจังคับพี่  :sd10:
ตามไปที่นี่เลยครับ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4078.0.html  :sd27:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
โหๆ แอบไปหลับตรงไหนมาเนี่ย
ออกเดินทางกลับก็ก่อนเที่ยงนิดหน่อย
ไหงถึงบ้านเกือบตี 1
น่าจะแวะหลับทุกจังหวัดเลยใช่รึเปล่าเนี่ย

:L2904: :L2897: :L2901:
555 พาคุณนายแวะตลาดน้ำ แล้วก็คาเมล
ให้คุณนายแวะเที่ยวกับ ผบ.พี่แม็ค,พี่พฏ ส่วนผมนอนเฝ้าลูกสาวอยู่ที่รถครับ
ออกมาก็ 6 โมงเย็น แวะทานข้าว แล้วก็จอดพักแถวสมุทรสงครามไปชั่วโมงนึงครับ
รอให้รถน้อยลงหน่อยนะครับ ตามันลาย555
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
อยากจะบอกว่ากว่าจะได้ไปงานอ้อน ผบ อยู่นานมาก
จนต้องบอกว่าวันอาทิตย์จะพาไปเที่ยวแบบตามใจเลย อยากไปไหนขอให้บอก
แต่ว่า......ฝนฟ้ากลับไม่เป็นใจ
พาไปเที่ยวได้ไม่กี่ที่ ฝนกระหน่ำเทลงมา
สรุปโดนบ่นตลอดทางว่าอดเที่ยว
จนต้องรับรถหนีฝนมาถึงเพชรบุรี จึงพาตระเวนเที่ยวแถวๆเพชรบุรีเอา
อารมณ์ดีขึ้นมาหน่อย แต่ก็ไม่วายยังโดนบ่นอยู่ดี

รูปตอนอยู่ที่เขื่อนปราณบุรีฝนเริ่มมาแล้วครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
อยากจะบอกว่ากว่าจะได้ไปงานอ้อน ผบ อยู่นานมาก
จนต้องบอกว่าวันอาทิตย์จะพาไปเที่ยวแบบตามใจเลย อยากไปไหนขอให้บอก
แต่ว่า......ฝนฟ้ากลับไม่เป็นใจ
พาไปเที่ยวได้ไม่กี่ที่ ฝนกระหน่ำเทลงมา
จนต้องรับรถหนีฝนมาถึงเพชรบุรี จึงพาตระเวนเที่ยวแถวๆเพชรบุรีเอา
อารมณ์ดีขึ้นมาหน่อย แต่ก็ไม่วายยังโดนบ่นอยู่ดี

รูปตอนอยู่ที่เขื่อนปราณบุรีฝนเริ่มมาแล้วครับ

น่าจะแวะเที่ยวแถวหัวหินมีที่เที่ยวของกินเยอะหน่อย  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49

แต่สุดท้าย ผบ. พี่โจ้ ก็ให้มา แสดงว่า...ยังใจดีอยู่ มิใช่น้อย  :L2734:

ของผม...ตอนขากลับก็ว่า....จะพาสมาชิกแวะเที่ยวไปเรื่อยๆ  :L4398:
แต่...ปลาหลด อะ! ปรากฏว่า ฝนตกตลอดทางซะงั้น  :'(
เลยเปลี่ยนแผน...จะพาไฟอัมพวา  :)
ดันนน! ไปชนกับเทศกาลกินเจ...รถติดฝุดๆ จนตกเลี้ยวกลับ  :D
เลยได้แค่...แวะซื้อของฝาก นิดหน่อย กับแวะกินข้าว  :D

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
น่าจะแวะเที่ยวแถวหัวหินมีที่เที่ยวของกินเยอะหน่อย  :sd42: :sd42: :sd42:
จะจัดฉาก หรา พี่พฏ   :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
จะจัดฉาก หรา พี่พฏ   :sd42: :sd42: :sd42:
ผมก็รอดเพราะของกองกินนี่เเหละคับพี่ต๋อง  :sd21: เกือบตายไปหลายช็อต  :L4387:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป