ผู้เขียน หัวข้อ: มิชลินส่งยางมัด-ออล เทอร์เรน 2 รุ่นใหม่ภายใต้แบรนด์ ... ‘BF Goodrich'  (อ่าน 14206 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต 9815

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
   ถ้ามิชลิน ลงมาทำตลาดเอง ราคาน่าจะลงมาน่าคบกว่าปัจจุบันที่มีผู้นำเข้ามาน้อยราย ทำให้การกำหนดราคา ไม่ได้เป็นไปตามที่น่าจะควรเป็น ทั้งที่เมื่องนอกราคายาง BF ไม่ได้แพงกระโดดเวอร์ อย่างราคาที่ขายกันอยู่ในเมืองไทย

แต่อ่านดูแล้วเหมือนราคาที่เขียนไว้ ขอบ 15-22 นิ้ว ราคา 7,500-21,800 บาทต่อเส้น เหมือนจะไม่ต่างที่ซื้อๆกันอยู่ก่อนหน้านี้เลยครับพี่โอ...    :sd06:

ออฟไลน์ ซี ระยอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
คำว่า"พอดี" คือ "พอ" ถึงจะ "ดี"

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:L2734: :L2734: :L2734:

สวัสดีครับพี่ซี บ้านปามาเนียเราต้องการส่งเสริมการมีส่วนร่วมอย่างจริงใจของสมาชิกและไม่สนับสนุนการปั่นกระทู้เพื่อรับสิทธิประโยชน์ต่างๆ ดังนั้นจึงขอความร่วมมือสมาชิกโพสต์โดยหลีกเลี่ยงการลงไอคอนอีโมเพียงอย่างเดียว รบกวนพี่ซีศึกษาและทำความเข้าใจกระทู้นี้ก่อนโพสต์ด้วยนะครับ :L2759: :L4399:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ใครใส่มั่งครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ใครใส่มั่งครับ
เจ้าของร้านแต่งรถ สยามโปรไทร์คัพ

• Pa Mania
  • *
เจ้าของร้านแต่งรถ สยามโปรไทร์คัพ

เมื่อวานศึกษากับพี่ทูต อยู่ครับพี่อ้วน ว่าจะตัดแต่งส่วนไหนให้ใส่33ได้ไม่ติดครับ

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
พี่ตุ้ย ตอนผมใส่BF allกับคันขาว ขนาดยางิทียบเท่ากับไซค์33  ตอนนั้นต้องระเบิดซุ้มล้อหน้าครับ แล้วกรุยางกันโคลนแทน
ส่วน ปีกนก ก็ต้องเปลี่ยนเป็นปีกนกแต่ง ยก2"ครับ เพื่อที่จะได้ปรับมุมของล้อได้
  ไม่งั้น ล้อจะหุบเข้าดูสอบๆ และเวลาวิ่งลงคอสะพาน รถจะดิ้นไม่นิ่งครับ
   ลองดูเป็นข้อมูลครับพี่ตุ้ย จากคนเคยใช้33"

Sent from my HTC Desire 816 using Tapatalk

• Pa Mania
  • *
งานใหญ่เลยพี่ป้อม  :sd23: