ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่น้องนัทเข้ามาชี้แจงข้อเท็จจริงซักนิดครับ (ลงมติปิดคดีเรียบร้อยครับ)  (อ่าน 45155 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
จากประเด็นนี้นะครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3910.msg149678.html#msg149678

เพื่อไม่ให้เป็นการขัดอารมย์พี่ๆในการ  :L6415: กับแป้นพักเท้า version ใหม่กัน ผมขออนุญาติแยกประเด็นนี้ออกมานะครับ

ผมขอลอกข้อความที่ผมโพสไว้ในกระทู้ข้างบนมาลงไว้ตรงนี้อีกครั้ง รอพี่น้องนัทเข้ามาชี้แจงแถลงไขนะครับ

ขออนุญาติพี่ๆทุกท่าน และขออภัยที่ขัดอารมย์  :L6415: เนื่องจากมีประเด็นที่จะต้อง Clarify ซักนิดนึงครับ

ขอรบกวนพี่น้องนัทช่วย Clarify ข่าวนี้ให้หน่อยครับว่าจริงๆหรือไม่จริงอย่างไร ที่ต้อง Clarify เพราะข่าวต่อไปนี้จะมีผลถึงการกำหนดสิทธิของพี่น้องนัทที่จะได้รับในการซื้อสินค้า Limited ชิ้นนี้หรือไม่นะครับ และพอดีผมเองไม่ชอบทำอะไรลับๆล่อๆ PM ลับหลัง เลยขอ Clarify ที่หน้าบอร์ดเลยครับ ชัดเจน เปิดเผย ตาม concept ของ admin ปามาเนียครับ

ข่าวที่ว่าคือ

"ผมได้รับข่าวลือมาว่า พี่น้องนัทเคยกล่าวถึงกันชนกรงแมวในสื่อออนไลน์ที่หนึ่งว่า "กรงแมวปัญญาอ่อน" ไม่ทราบว่าข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรครับ"

**พี่นะครับ ผมขอใช้สิทธิของ admin ทำการ pending สิทธิการซื้อของพี่น้องนัทไว้ก่อนนะครับ ขอให้ชี้แจงประเด็นข้างบนนี้ก่อน ปล่อยไว้เดี๋ยวเกิดความเข้าใจผิดลุกลามใหญ่โตจะมาเป็นปัญหาในภายหลัง เคลียร์แล้วจะได้จบครับ

ระหว่างที่ผมรอพี่น้องนัทมาชี้แจง พี่ๆทุกท่านเชิญ  :L6415: กันต่อได้เลยนะครับ  :L6425: :L6425: :L2904: :L2901:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ น้องนัท

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอโทดด้วยคับ เพิ่งจะได้รับเมลคับ  เรื่องกรงแมว คืออะไร หรอคับ  บอกตรงๆๆ งงๆๆคับ

• Pa Mania
  • *
แล้วผมไปเกี่ยว อะไร งง คับ  :L2761:  กรงแมวคือไรผมยังไม่รู้เลยจร้า รบกวนด้วยคับ  ถ้าเป็นไปได้ บอกที 

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แล้วผมไปเกี่ยว อะไร งง คับ  :L2761:  กรงแมวคือไรผมยังไม่รู้เลยจร้า รบกวนด้วยคับ  ถ้าเป็นไปได้ บอกที

อ๋อคือ Spotlight bar ตัวนี้ครับ

จากกระทู้ concept นี้ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3514.0.html

---------------------------------------------------------------------------
Concept Design "
สืบเนื่องจากมีสมาชิกเสนอมาให้ช่วยหากันชนหน้า แบบไม่ใหญ่, สารพัดประโยช์นและไม่ทึบ  โดยหาร้านหรือโรงงานที่มีฝีมือจัดทำให้โดยเฉพาะ   ซึ่งที่ผ่านมาเราคิดกันมาตลอดแค่ก็ติดด้วยความจำเป็นหลายอย่างที่ไปเกี่ยวข้องกับตัวรถ  จนได้เห็นและได้ IDEA เป็น Concept Design

"Concept กันชนกรงแมว V1   by Na-ratchada "

Draft

เครดิตแบบโดยพี่โจโจ้

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

• Pa Mania
  • *
พี่น้องนัทไม่รู้จักกรงแมวจริงๆเหรอครับ  :L2761: :L2761:

กรงแมว กล่องปิ่นโต หางเต่า นี่คนที่ไม่ได้เป็นสมาชิกบ้านเรายังแอบมาส่องจนรู้จักกันหมดเลยนะ  :L2761: :L2761:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
พี่น้องนัทไม่รู้จักกรงแมวจริงๆเหรอครับ  :L2761: :L2761:

กรงแมว กล่องปิ่นโต หางเต่า นี่คนที่ไม่ได้เป็นสมาชิกบ้านเรายังแอบมาส่องจนรู้จักกันหมดเลยนะ  :L2761: :L2761:

ปิ่นโต หางเต่า รู้ กรงแมว เพิ่งรู้คับ ดร. พี่นะมาบอกก้อเลย อ๋อไงคับ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79

• Pa Mania
  • *
ปิ่นโต หางเต่า รู้ กรงแมว เพิ่งรู้คับ ดร. พี่นะมาบอกก้อเลย อ๋อไงคับ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล คือมันมีข่าวส่งมาในเรื่องนี้ ผมจึงต้องทำการตรวจสอบตามหน้าที่นะครับ เพื่อป้องกันไม่ให้เกิดความเข้าใจผิด หรือเกิดความคลาดเคลื่อน ผมจึงอาจจะต้องถามโน่นนี่นั่นพี่น้องนัทซักหน่อยนะครับ เพื่อให้มั่นใจในข้อมูล แล้วผมจะได้ชี้แจงกับผู้ที่ส่งข่าวมาให้ได้หากเรื่องนี้เป็นความเข้าใจผิดนะครับ ต้องขออภัยพี่น้องนัทไว้ ณ ที่นี้ด้วย

ผมขอนุญาติถามต่ออีกนิดนะครับ รูปนี้คือรูปของพี่น้องนัทหรือเปล่าครับ พอดีมันไม่เหมือนกับรูปที่ใช้ในบ้านนี้ผมเลยไม่แน่ใจ

• Pa Mania
  • *
ใช่คับ มันคือรูปใน ไลท์ของแฟนผม ตรวจสอบเอาเด้อ เพราะผมก้อยัง งงอยู่ดี ไลท์ใช้ในโน๊ตบุ๊คที่บ้าน ตอนนี้ก้ออยู่บ้าน มีไรก้อติดต่อได้คับ มีตัวตนอยู่แล้ว

• Pa Mania
  • *
ใช่คับ มันคือรูปใน ไลท์ของแฟนผม ตรวจสอบเอาเด้อ เพราะผมก้อยัง งงอยู่ดี ไลท์ใช้ในโน๊ตบุ๊คที่บ้าน ตอนนี้ก้ออยู่บ้าน มีไรก้อติดต่อได้คับ มีตัวตนอยู่แล้ว

ขอบคุณครับ

ถ้างั้นถามต่อนะครับ รูปนี้มาจาก line เป็นแฟนพี่น้องนัทเขียน หรือพี่น้องนัทเขียนครับ

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับ

ถ้างั้นถามต่อนะครับ รูปนี้มาจาก line เป็นแฟนพี่น้องนัทเขียน หรือพี่น้องนัทเขียนครับ

อันนี้ก้อขอฝากไว้ด้วยน่ะคับว่า คุยจากไหนถึงไหน ดูเวลาแล้ว 23... คงนอนกันหมดแล้วหละคับ เพราะผมก้อนอนที่อื่น ไม่ค่อยได้กลับบ้าน ผมคงตอบไม่ได้ดีเท่าที่ควร ผมอยากรู้เช่นกันน่ะ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
สวัสดีครับ

• Pa Mania
  • *
อันนี้ก้อขอฝากไว้ด้วยน่ะคับว่า คุยจากไหนถึงไหน ดูเวลาแล้ว 23... คงนอนกันหมดแล้วหละคับ เพราะผมก้อนอนที่อื่น ไม่ค่อยได้กลับบ้าน ผมคงตอบไม่ได้ดีเท่าที่ควร ผมอยากรู้เช่นกันน่ะ

แปลว่าไรครับพี่น้องนัท??  :L2761:

ขอให้พี่น้องนัทชี้แจงอย่างทีให้เข้าใจได้นะครับ เพราะนี่คือการหาข้อมูล ผมพยายามหาข้อมูลมาเพื่อยันกับหลักฐานที่ได้รับมา และคนที่ให้ข้อมูลผมได้คือพี่น้องนัทคนเดียวเท่านั้นครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

:sd23: :sd23:

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ พี่เก่ง (Ken-san)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • วางแผน-ตั้งเป้าหมายให้ดี และอย่าลืม"ทำให้สำเร็จ"
ไป กัน เล้ยยยย

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
รอชมข้อเท็จจริงครับ  :L2732: :L2732:

ออฟไลน์ บอย 6999

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
  • นนทบุรี
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง