ผู้เขียน หัวข้อ: Clip เตือนใจสำหรับนักเสพ(กล่อง)รายเก่าและรายใหม่ทุกท่านครับ  (อ่าน 2424 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
ใช้รถกันด้วยความไม่ประมาทนะครับพี่ๆทุกท่าน
ปล่อยให้เค้าภูมิใจกับรถแรงๆของเค้าไป
เรามาเสพกับแบบสนุกสนานเฮฮากันตามประสาปามาเนียเรานะครับ
.

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=qpN42QpJ3QM" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=qpN42QpJ3QM</a>

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
คลิปนี้นั่งดูอยู่เมื่อคืนนี้ สงสารเด็กเลยครับ
ด้วยความคึกคะนองของผู้เป็นพ่อ
เกือบทำให้ทั้งลูกและภรรยาต้องมาเสียชีวิตไปด้วยครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
ดูแล้วสงสาร ภรรยา และ ลูกมากๆครับ ยิ่งเสียงร้องยิ่งน่าสงสาร

ยังดีว่าไม่เป็นอะไร  :L4386:  :L4386:

ความคะนองล้วนๆเลย  :sd21: :sd21:
นอนน้อย แต่ 100%

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
ขอแสดงความเสียใจกับผู้ประสบเหตุด้วย เพราะความประมาทของผู้นำครอบครัวโดยแท้  เราดูไว้เป็นอุทาหรน์ใช้รถใช้ถนนไม่ควรประมาท คึกคะนองเหมือนวัยรุ่นในคลิปนี้ พลาดมาแล้วแก้ตัวไม่ได้เลย
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
คนขับคงมันส์มากไปหน่อยจนลืมไปว่าลูกเมียนั่งมาด้วย ยังดีที่ไม่มีใครเป็นอะไร

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ขอแสดงความเสียใจกับผู้ประสบเหตุในคลิปด้วยครับ  :L4399:  ดูคลิปแล้วเข้าใจ ผบ เลย เรื่องแต่งรถ ผบ ไม่เคยห้ามอยากแต่งอะไรก็แต่งไป ขอให้มาบอกก่อน แต่ยกเว้นเรื่องเดียว ห้ามเด็ดขาด เรื่องกล่องความเร็วทั้งหลาย ถ้าแอบจัดมาแล้วจับได้เลิกกันสถานเดียว    :L4387: :L4387:  อธิบายยังไงก็ไม่ฟัง แถมมีเหน็บอีก อยากให้ลูกไปอยู่วัดเหรอ แป่ว !!!  :L4386: :L4386:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2904:   
ขอบคุณครับ. จะขับด้วยความระมัดระวังให้มากขึ้น ด้วยครับ.   :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

tod

• บุคคลทั่วไป
ขอแสดงความเสียใจกับผู้ประสบเหตุในคลิปด้วยครับ การเอามาโพสดูจะไม่เหมาะสมแต่เป็นอุทาหรณ์เตือนใจที่ดี
ใช้รถใช้ถนนด้วยความระมัดระวังนะครับ
 :sd23: :L2736: :L2736:

ปล.ถ้ามีร้องขอให้เอาออกผมขอลบนะครับ  สำหรับพี่ๆที่ไม่ใช่สมาชิกหากต้องการให้ลบคริปออกกรุณาติดต่อทางช่องทางติดต่อที่ลายเซ็นของผมนะครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
Clip ดัง ทั้งสองคันเป็นเพื่อนกันครับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขอให้ทุกท่านไม่ประมาทแล้วกันครับ
ขอแสดงความเสียใจกับผู้ประสบเหตุด้วยครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ผมก็ขับเร็วมากๆในบางโอกาศ แต่แนวเหมือนในคริป มันไม่ใช่ครับ  :L4387: :L4387: แบบนั้นวัยรุ่นตอนต้น
เรามันวัยรุ่นตอนปลายแล้ว เร็วแรงเฉพาะในตอนเร่งรีบครับ  :L4398: :L4398: