ผู้เขียน หัวข้อ: (ทุกวันหยุดราชการ) สายเขียว....ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานออกกำลังกายที่ สนามฟ้า SL  (อ่าน 231134 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
มาเถอะครับ ที่เห็นๆยานเทพทั้งหลาย แค่ภาพลวงตาครับ  ;D ;D

ภาพลวงตาจริงๆ ครับ  ;D ;D ;D
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ภาพลวงตาจริงๆ ครับ  ;D ;D ;D

คิดอะไรกับภาพลวงตาปล่าว....  8) 8) 8)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
อยากไปร่วมขนวนด้วย แต่ยานเรามัน.....จะไปขี่กับพี่ๆยังไงได้ล่ะนี่  :L4386:
ฝากเบอร์มือถือไว้ครับ เดี๋ยวรอรับสายจาก หัวหน้าสาย จะเลือกเอา จะเอาสายเขียว หรือสายไข่ลวก  ;D

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
วันนี้ไปปั่นด้วยกัน 4 คน มีพี่นะ พี่พรเทพ พี่ปรี และผม แต่เห็นใส่เสื่อปามาเนียอยู่คนหนึ่งตามไม่ทันมิทราบว่าเป็นพี่ท่านใดครับ  :L2761:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เสาร์นี้ถ้าไม่ติดงานจะขอไปแจมด้วยคนครับ  :L4399: :L4399:
วันนี้มาหรือป่าวครับ  เห็นใส่เสื้อปามาเนีย bike แว๊บๆ     ครั้งหน้ามาทักทายกันเลยครับ

อยากไปร่วมขนวนด้วย แต่ยานเรามัน.....จะไปขี่กับพี่ๆยังไงได้ล่ะนี่  :L4386:
ขึ้นคร่อมแล้วล้อหมุนได้ ก็ยินดีต้อนรับครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ไผ่ jackraphan

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ไปครับ แต่ไม่เจอพวกพี่ๆเสียดายมาก พอดีต้องรีบไปรับผบ.ด้วยเลยไม่ได้อยู่ทักทาย ไว้มีโอกาสจะไปร่วมปั่นด้วยครับ  :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *
ไปครับ แต่ไม่เจอพวกพี่ๆเสียดายมาก พอดีต้องรีบไปรับผบ.ด้วยเลยไม่ได้อยู่ทักทาย ไว้มีโอกาสจะไปร่วมปั่นด้วยครับ  :L4399: :L4399:
ปกติพวกผมจะพักเหนื่อยที่ป้อมข้างๆตรงข้ามสะพานจุดเริ่มต้นครับ ปั่นอย่างน้อย 2 รอบ บางวันก็มี 3 รอบ วันหลังเจอกันครับ

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา(๓๑ พ.ค.)มีท่านใดไปปั่นมั่งมั้ยครับ ผมไปปั่นมาถึงสนามสี่โมงนิดๆ แล้วส่วนใหญ่พี่ๆจะจอดรถกันตรงไหนครับ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา(๓๑ พ.ค.)มีท่านใดไปปั่นมั่งมั้ยครับ ผมไปปั่นมาถึงสนามสี่โมงนิดๆ แล้วส่วนใหญ่พี่ๆจะจอดรถกันตรงไหนครับ
วันอาทิตย์พี่ๆ ไปแข่งกันที่จันทบุรีครับ .. ไม่ได้ไปสนามเขียวกันเลย
น่าจะไปอีกที วันปิด วันที่ 7 ครับ
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
วันอาทิตย์พี่ๆ ไปแข่งกันที่จันทบุรีครับ .. ไม่ได้ไปสนามเขียวกันเลย
น่าจะไปอีกที วันปิด วันที่ 7 ครับ
เพิ่มเติมจากลิ้งนี้ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=4602.msg195365;topicseen#msg195365

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
วันเสาร์ที่6 อาทิตย์ ที่7 ใครสนใจส่งท้ายสนามเขียวโฉมเก่าเชิญนะครับ
แต่วันที่6เรามีงาน คงเป็นวันอาทิตย์ที่7 15.30 เจอกันสนามเขียวนะครับ 3 รอบ พักรอบละครั้ง ;D ;D

• Pa Mania
  • *
วันเสาร์ที่6 อาทิตย์ ที่7 ใครสนใจส่งท้ายสนามเขียวโฉมเก่าเชิญนะครับ
แต่วันที่6เรามีงาน คงเป็นวันอาทิตย์ที่7 15.30 เจอกันสนามเขียวนะครับ 3 รอบ พักรอบละครั้ง ;D ;D
จะถึง 3 รอบหรือพี่ปรีกลัวปิดซะก่อนซิ  :sd42:

• Pa Mania
  • *
จะถึง 3 รอบหรือพี่ปรีกลัวปิดซะก่อนซิ  :sd42:

รวมรอบเล็กด้วย  ;D ;D

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48

อยากไปจัง แต่ไม่ว่างทั้งสองวันเลย

:L4399:   :L4399:   :L4399:
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

• Pa Mania
  • *
วันนี้ไปปั่นอำลาสนามเขียวมา3รอบให้หายคิดถึงกันเอง

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

วันนี้ไปปั่นอำลาสนามเขียวมา3รอบให้หายคิดถึงกันเอง

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
มาส่งท้าย สนามเขียวด้วยครับ เอาให้หายคิดถึง

วันนี้มากันทั้งบ้านครับ

พ่อ แม่ ป่าน และฝ้าย คุมหลังขบวน

พักกันครบทุกจุด อิๆ :sd42: :sd42: 

คนเยอะมากๆๆ  ว่าจะเข้าไปถ่ายรูป สวยๆเหมือนพี่บังมะ รอไม่ไหว คิวเยอะเกิน

เดือนตุลาเจอกันไหมเด้อ สนามเขียว

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: นะ รัชดา นัด ไขว้กัน กับ พี่ปรี บางบ่อ
« ตอบกลับ #777 เมื่อ: 8 มิถุนายน 2015, 18:19:55 »
ข้ามขั้นตอนหลังจากปั่นได้ 1 รอบแล้ว (เหนื่อย โครตๆๆ  :sd06: :sd06:)
บรรยากาศในสนาม รอชมรูป ของพี่นะ  กับพี่ วุธ

ข้ามมาช็อตนี้เลย
เครียกันไม่ลงตัว  ;D ;D

ก้มๆเงยๆ เขาทำอะไรกัน

มีหลายมุมด้วย

นี่เขามาปั่น จักรยานกัน จริงๆ เชื่อซิ  :L2897: :L2897:

ของั้นกระทู้นี้ขึ้นมาหน่อย  วันแรกที่ผมไปสนามเขียว ก็มีเรื่องผ้ากันเปลื้อนปนด้วยเหมือนกันนะ หรือว่ามันคู่กัน  อารมณ์เบิกบานเมื่อไหร่  ไอเดียจะออกหรอ  :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ครั้งแรกที่นะ รัดดา ไปสนามเขียว

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ครั้งแรกที่นะ รัดดา ไปสนามเขียว

ดูเชยๆยังงัยไม่รู้
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD