ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++  (อ่าน 2856444 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่บิลลี่-billy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
Re: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++
« ตอบกลับ #1460 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2013, 20:29:39 »
มาทักทายตอนค่ำๆครับพี่ๆปามาเนียทุกท่าน :L2894:

tod

• บุคคลทั่วไป
Re: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++
« ตอบกลับ #1461 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2013, 21:59:54 »
โอเคครับพีนะ
ยินดีต้อนรับครับน้องบ่าวเอก  เห็นสมัคมาแล้วนี่ครับ " AekEAek " คิดว่าส่งเอกสารไม่ยากจนเกินไป น้องสาวคนสวยยังทำได้
พี่บ่าวมานั่งรอ/นอนรอ เลยครับ
 :L2900:
สวัสดีครับพี่ทศ :sd23: ผมขอสมัครเข้ารวมด้วยคนนะครับ จริง ๆแล้วเคยสมัครไปครั้งนึ่งแล้วนะครับ แต่หา Email ตอบกลับจากทางพี่ๆไม่เจอ  :sd21:เลยให้น้องหญิงสมัครให้ ยังไงผมขอรบกวนพี่ทศช่วยส่ง อีเมล ลิงค์มาให้หน่อยนครับ
Email ตามนี้ครับ   pajerosportmania@gmail.com
ขั้นตอนตามกระทู้นีครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,725.0.html

ข้อโทษด้วยที่ตอบช้าครับน้องบ่าว
 :sd23:

ออฟไลน์ นู๋หญิง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #1462 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2013, 22:02:58 »
ยินดีต้อนรับครับน้องบ่าวเอก  เห็นสมัคมาแล้วนี่ครับ " AekEAek " คิดว่าส่งเอกสารไม่ยากจนเกินไป น้องสาวคนสวยยังทำได้
สวัสดีครับพี่ทศ :sd23: ผมขอสมัครเข้ารวมด้วยคนนะครับ จริง ๆแล้วเคยสมัครไปครั้งนึ่งแล้วนะครับ แต่หา Email ตอบกลับจากทางพี่ๆไม่เจอ  :sd21:เลยให้น้องหญิงสมัครให้ ยังไงผมขอรบกวนพี่ทศช่วยส่ง อีเมล ลิงค์มาให้หน่อยนครับ
Email ตามนี้ครับ   pajerosportmania@gmail.com
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,725.0.html

ข้อโทษด้วยที่ตอบช้าครับน้องบ่าว
กดลิงค์ไปแล้วมันไม่ขึ้นอะไรคับพี่ทศ :L4387:
♥ ลำบากวันนี้ สบายวันหน้า แต่ถ้าขี้เกียจวันนี้ สบายวันนี้เลย  ♥

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #1463 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2013, 22:08:09 »
สวัสดีพี่ ๆ ทุกท่าน นุชไม่ได้แวะเข้ามาเลยต้องกราบขออภัย แต่ใจยังระลึกถึงเสมอนะคะ พอดีตอนนี้เตรียมย้ายที่ทำการใหม่คะ เลยยุ่งสุดตัว เอาไว้เรียบร้อยแล้ว จะมาทักทายให้บ่อยขึ้นนะคะ หวังว่าท่านพี่ทั้งหลายจะสบายดีกันทุกท่านนะคะ

ระลึกถึงเสมอคะ
นุช
TN AUTO

สวัสดีครับคุณนุช คิดถึงครับ :L4384:  เกือบได้โทรไปรบกวนแล้ว พอดีมีสมาชิกต้องการความช่วยเหลือเรื่อง spoiler แต่พอดีมีเพื่อนสมาชิกอีกท่านแบ่งปันให้ น่าจะจบเรียบร้อย เลยไม่ได้โทรไปครับ  :L2736:

คุณนุชขยายกิจการหรือครับ อย่าลืมแจ้งที่อยู่ใหม่ให้ชัดเจนนะครับ วันเปิดร้านใหม่เมื่อไหร่ครับ เดี๋ยวจะได้แวะไปแสดงความยินดีด้วย อย่าลืมหาของให้แหกเยอะๆนะครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

ว่าแต่ช่วงนี้ร้านค้าที่พวกเราให้ความไว้วางใจในการใช้บริการจะแข่งกันขยับขยายนะ เยี่ยมจริงๆ  :L2900: :L2900: :L2900:

tod

« ตอบกลับ #1464 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2013, 22:08:44 »

กดลิงค์ไปแล้วมันไม่ขึ้นอะไรคับพี่ทศ :L4387:
เข้า Mail ตัวเองก่อน แล้วก็อปตัวนี้ pajerosportmania@gmail.com ไปวางที่คนจะส่งหาครับ (มันไม่ใช่ลิ้งค์ครับ)
แล้วจัดการแนบ (File ที่สแกนบัตร์) ส่งไป แล้วรอยืนยันทาง Email  // บางที่ถ้าหา Mail ยืนยันไม่เจอ มันอาจไปอยู่ในถังขยะ
ลองดูดีๆนะครับ
 :L2904:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #1465 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 00:28:38 »
สวัสดีพี่ ๆ ทุกท่าน นุชไม่ได้แวะเข้ามาเลยต้องกราบขออภัย แต่ใจยังระลึกถึงเสมอนะคะ พอดีตอนนี้เตรียมย้ายที่ทำการใหม่คะ เลยยุ่งสุดตัว เอาไว้เรียบร้อยแล้ว จะมาทักทายให้บ่อยขึ้นนะคะ หวังว่าท่านพี่ทั้งหลายจะสบายดีกันทุกท่านนะคะ

นุช
TN AUTO

เกือบลืมไปแล้วว่ามีร้านตกแต่งอีกร้านหนึ่งที่บริการดีมากๆ   อิ  อิ

ขอต้อนรับ TN AUTO เข้าบ้านปามาเนียด้วยความเต็มใจอย่างยิ่งครับ     ช่วงนี้ห้องซื้อขายยังไม่เปิดใช้บริการห้องอื่นๆได้เลยนะครับ

ฝากความคิดถึงคุณทวนด้วยนะครับ   หายไปนานมีน้องยังครับ :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #1466 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 00:31:11 »

[/quote]

[/quote]
[/quote]

เข้ามารอต้อนรับแล้วครับพี่เอก
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #1467 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 08:23:42 »
มาสวัสดี สมาชิก เก่าแก่ เก่าพอปนะมาณ สมาชิก ใหม่ๆ ใหม่เอี่ยม ด้วยครับ
วันนี้ วันศุกร์ ที่สดใส ครับ พรุ่งนี้หยุดแล้ว
   :L2894: :L2894: :L2894:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

surut jantorn

« ตอบกลับ #1468 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 09:12:26 »
 :L2894:พี่โต้งและสมาชิกปามาเนียทุกๆท่าน :L4399:

ออฟไลน์ พงษ์ ลำลูกกา

• Pa Mania
  • *
  • พงษ์ ลำลูกกา
« ตอบกลับ #1469 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 09:23:44 »
สวัสดียามสายพี่ๆชาวปามาเนียทุกท่านครับ..

The ไฮเอจ VIP สปอร์ท

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
« ตอบกลับ #1470 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 09:32:33 »
สวัสดียามสายพี่ๆชาวปามาเนียทุกท่านครับ..
  :L2894:พี่พงษ์ และ พี่ๆสมาชิก ปามาเนีย ทุกท่าน   :L2753:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
« ตอบกลับ #1471 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 09:34:04 »
 :L2894: ทุกๆคนครับ มาตอนรับ เข้าบ้านมาเนีย :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
« ตอบกลับ #1472 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 09:59:59 »
สวัสดี พี่โต้ง พี่อ้วน พี่พงษ์ พี่ต๋อง พี่ดล พี่ๆสมชิกทุกท่านครับ

มารอต้อนรับพี่สมาชิกใหม่ทุกท่านครับ  :L2893:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2013, 10:03:21 โดย พี่ลีโจ »
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #1473 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 14:12:12 »
มาสวัสดี พี่ เอ Top Power ล่วงหน้าครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #1474 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 17:42:09 »
สวัสดี พี่โต้ง พี่อ้วน พี่พงษ์ พี่ต๋อง พี่ดล พี่ลีโจ พี่โต้ง พี่ๆสมาชิกเก่าและใหม่ทุกท่านครับ
อ้างถึง
มาสวัสดี พี่ เอ Top Power ล่วงหน้าครับ
แบบนี้เขาเรียกมาปูเสื่อรอตัวจริงใช่ไหมพี่โต้ง :L4396: :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ นุช-TN

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1475 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 18:07:32 »
สวัสดียามเย็นครับ คุณนุชแห่งร้านทีเอ็น และเพื่อนสมาชิกชาวปามาเนีย :sd23:

สวัสดีคะ ขอบพระคุณคะที่เข้ามาทักทาย  :sd10:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1476 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 18:08:30 »

นุช
TN AUTO

สวัสดีครับพี่นุช ยินดีต้อนรับครับ

ขอบคุณคะ ที่นี่อบอุ่นเสมอเลย  :L2732:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
« ตอบกลับ #1477 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 18:13:57 »

นุช
TN AUTO

สวัสดีครับพี่นุช ยินดีต้อนรับครับ

ขอบคุณคะ ที่นี่อบอุ่นเสมอเลย  :L2732:

สวัสดีครับคุณนุช.....ยังไม่เคยไปใช้บริการซักที TN Auto.....เร็วๆนี้อาจมีโครงการแวะเข้าไปทักทายที่ร้านครับ.....ว่าแต่จะย้ายไปไหนละครับ....ยังไม่ได้เข้าไปเลย จะย้ายหนีกันซะแว๊วววววววว :L2754: :L2754: :L2754:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1478 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 18:18:52 »

นุช
TN AUTO

สวัสดีครับคุณนุช คิดถึงครับ :L4384:  เกือบได้โทรไปรบกวนแล้ว พอดีมีสมาชิกต้องการความช่วยเหลือเรื่อง spoiler แต่พอดีมีเพื่อนสมาชิกอีกท่านแบ่งปันให้ น่าจะจบเรียบร้อย เลยไม่ได้โทรไปครับ  :L2736:

คุณนุชขยายกิจการหรือครับ อย่าลืมแจ้งที่อยู่ใหม่ให้ชัดเจนนะครับ วันเปิดร้านใหม่เมื่อไหร่ครับ เดี๋ยวจะได้แวะไปแสดงความยินดีด้วย อย่าลืมหาของให้แหกเยอะๆนะครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

ว่าแต่ช่วงนี้ร้านค้าที่พวกเราให้ความไว้วางใจในการใช้บริการจะแข่งกันขยับขยายนะ เยี่ยมจริงๆ  :L2900: :L2900: :L2900:
ขอขอบพระคุณคะพี่กิตติ ที่ยังคงระลึกถึงกัน แม้เราจะแต่งรถกันไปนานแล้ว แต่มิตรภาพมันยังคงอยู่ น่าชื่นใจยิ่งนักคะ หากพี่ ๆ มีอะไรให้นุชและทีมงาน TN AUTO ได้รับใช้ ทางเรายินดีอย่างยิ่งคะ บอกมาได้เลยคะ

ส่วนเรื่องร้าน มันคงถึงเวลาต้องขยับขยายเพื่อให้การต้อนรับและให้การดูแลลูกค้าที่น่ารักของเราให้ได้มากยิ่งขึ้นคะ ที่ใหม่นี่ขว้างขวางพอที่จัด meeting เล็ก ๆ ได้เลยนะคะ พื้นที่จอดรถน่าจะรองรับได้ 10 กว่าคันคะ  :L2736:

เดี๋ยวเปิดตัวอย่างเป็นทางการเมื่อไหร่ จะรีบมาแจ้งให้พี่ ๆ สมาชิกทราบเลยคะ เชิญแวะมาทักทาย ทานชากาแฟขนมนมเนยได้ฟรีเลยนะคะ  :sd24: เดี๋ยวร้านเสร็จพร้อมเมื่อไหร่จะมาแจ้งให้ทราบนะคะ

ด้วยความระลึกถึงเสมอ :L2897:
นุช
TN AUTO

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1479 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 18:23:46 »

นุช
TN AUTO

สวัสดีครับคุณนุช.....ยังไม่เคยไปใช้บริการซักที TN Auto.....เร็วๆนี้อาจมีโครงการแวะเข้าไปทักทายที่ร้านครับ.....ว่าแต่จะย้ายไปไหนละครับ....ยังไม่ได้เข้าไปเลย จะย้ายหนีกันซะแว๊วววววววว :L2754: :L2754: :L2754:

สวัสดีคะพี่ตูมตาม

ด้วยความยินดียิ่งหากได้รับใช้คะ ย้ายไปไม่ไกลจากที่เดิมคะ ห่างจากที่เดิมไป 2-3 กม.เอง  :sd01:  ย้ายเพื่อเราจะได้ให้บริการได้ดียิ่งขึ้นกว่าเดิม ที่เดิมชักจะเล็กและคับแคบไปซะแล้วคะ เราอยากให้ทุกท่านที่มาเยี่ยมชมรู้สึกอบอุ่นโล่งสบายเหมือนได้มาเยี่ยมเยียนญาติมิตรคะ  :sd24: