ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++  (อ่าน 2856546 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
Re: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++
« ตอบกลับ #6240 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 11:15:08 »
.

ยินดีต้อนรับพี่โจอี้ สู่บ้าน "ปามาเนีย" คับ  :sd23:
.

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
Re: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++
« ตอบกลับ #6241 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 11:51:51 »
.

สวัสดีพี่น้อง สมาชิก "ปามาเนีย" ทุกๆ ท่านคับ  :sd23:
.

ออฟไลน์ โจอี้_นินจา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #6242 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 12:01:44 »
สวัสดีครับพี่โจอี้ นินจา ยินดีต้อนรับครับ  :L2894:
ขอบคุณคับ บังมะ
ยินดีต้อนรับพี่โจอี้ครับ  :sd23:
ขอบคุณคับ แม็ค
ร่วมต้อนรับพี่ joey_ninja สู่ปามาเนีย และยินดีที่ได้รู้จักครับ   :L2734:
ขอบคุณคับ พี่อิฐ
:L2894: ยินดีต้อนรับครับ พี่โจิ้อี้ ครับ เดินเล่นให้รอบบ้านนะครับ

มีของดีให้อ่านเยอะครับ
ขอบคุณคับพี่โต้ง
.

ยินดีต้อนรับพี่โจอี้ สู่บ้าน "ปามาเนีย" คับ  :sd23:
.

ขอบคุณคับพี่เจมส์

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #6243 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 12:17:50 »
 :L2894: มวลมหาปามาเนีย ร้อนฉิบเปงเลย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
« ตอบกลับ #6244 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 12:19:47 »
สวัสดีครับ พี่โจอี้ รูปหล่อกว่าตัวจริงเยอะเลย ฮ่า สนุกและอบอุ่นในบ้านหลังนี้ครับ :sd01:

ออฟไลน์ ปรีชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #6245 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 12:26:32 »
ยินดีต้อนรับ ครับ..
 :L2894:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
« ตอบกลับ #6246 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 12:31:36 »
 :sd23: :sd23: :sd23:  ยินดีต้อนรับครับ ค่อยๆเดินแวะชมรอบๆบ้านนะครับ  ;D ;D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6247 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 13:01:12 »
สวัสดีครับ พี่โจอี้ รูปหล่อกว่าตัวจริงเยอะเลย ฮ่า สนุกและอบอุ่นในบ้านหลังนี้ครับ :sd01:
ขอบคุณคับ เอ ที่แนะนำมาสู่บ้านอบอุ่นแบบนี้ แนะนำรายละเอียดในการแต่ง  :L2734:
ยินดีต้อนรับ ครับ..
 :L2894:
ขอบคุณคับ ปรีชา
:sd23: :sd23: :sd23:  ยินดีต้อนรับครับ ค่อยๆเดินแวะชมรอบๆบ้านนะครับ  ;D ;D
ขอบคุณคับ พี่ปรี

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #6248 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 13:08:45 »
สวัสดีคับ พี่ เพื่อน ในเวปบอรด์ทุกท่าน ดีใจนะคับที่ได้เข้ามาอยู่ในเวปที่อบอุ่น  :sd23: ผมอยู่แถวพระราม 2 ขอบคุณคับ

ตกใจ นึกว่าโจอี้บอยมาเป็นสมาชิก 555  จะได้จัดเพลงประจำเวปแนวโจอี้หน่อย ......

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนปามาเนียด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ  บางอย่างอาจจะดูยุ่งยากไปสักนิดแต่เพื่อความเป็นระเบียบและง่ายต่อการจัดการเราจึงอยากขอความร่วมมือในเรื่องต่างๆให้ปฏิบัติในแนวทางเดียวกัน  และเหมือนๆกัน

ดังนั้นสำหรับผู้ที่ไม่พร้อมกับแนวทางเช่นนี้ อาจจะขอปฏิเสธการรับเข้าเป็น Full merber ด้วยความสะบายใจของทั้ง 2 ฝ่ายก่อนที่จะกลายเป็นประเด็นที่ใช้เวลาแก้ไขนานกว่าในอนาคตนะครับ

เพื่อทราบและเพื่อความชัดเจนอีกครั้งครับ
 :L4399:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #6249 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 13:10:28 »

ยินดีต้อนรับสมาชิก Full member ใหม่ทุกท่านเข้าสู่ดินแดนปามาเนียด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ  บางอย่างอาจจะดูยุ่งยากไปสักนิดแต่เพื่อความเป็นระเบียบและง่ายต่อการจัดการเราจึงอยากขอความร่วมมือในเรื่องต่างๆให้ปฏิบัติในแนวทางเดียวกัน  และเหมือนๆกัน

ดังนั้นสำหรับผู้ที่ไม่พร้อมกับแนวทางเช่นนี้ อาจจะขอปฏิเสธการรับเข้าเป็น Full merber ด้วยความสบายใจของทั้ง 2 ฝ่ายก่อนที่จะกลายเป็นประเด็นที่ใช้เวลาแก้ไขนานกว่าในอนาคตนะครับ

เพื่อทราบและเพื่อความชัดเจนอีกครั้งครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6250 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 13:19:43 »
ตกใจ นึกว่าโจอี้บอยมาเป็นสมาชิก 555  จะได้จัดเพลงประจำเวปแนวโจอี้หน่อย ......

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนปามาเนียด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ  บางอย่างอาจจะดูยุ่งยากไปสักนิดแต่เพื่อความเป็นระเบียบและง่ายต่อการจัดการเราจึงอยากขอความร่วมมือในเรื่องต่างๆให้ปฏิบัติในแนวทางเดียวกัน  และเหมือนๆกัน

ดังนั้นสำหรับผู้ที่ไม่พร้อมกับแนวทางเช่นนี้ อาจจะขอปฏิเสธการรับเข้าเป็น Full merber ด้วยความสะบายใจของทั้ง 2 ฝ่ายก่อนที่จะกลายเป็นประเด็นที่ใช้เวลาแก้ไขนานกว่าในอนาคตนะครับ

ขอบคุณคับพี่นะ ฝากตัวด้วยครับ (ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนปามาเนียด้วยมิตรภาพและความจริงใจ) ชอบมากคับประโยคนี้  :L2732: เพลงประจำเวป โย่ โย่  :L2897:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
« ตอบกลับ #6251 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 13:34:46 »
   สวัสดียามบ่ายที่แสนร้อนอบอ้าว พี่ๆสมาชิกปามาเนีย

และต้อนรับสมาชิกใหม่ :sd23:  :sd23:  :sd23:

รับกาแฟแก้ง่วงไหมคะ
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #6252 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 13:41:07 »
   สวัสดียามบ่ายที่แสนร้อนอบอ้าว พี่ๆสมาชิกปามาเนีย

และต้อนรับสมาชิกใหม่ :sd23:  :sd23:  :sd23:

รับกาแฟแก้ง่วงไหมคะ

ลูกสาวน่ารักครับ แต่เห็นรูปแม่ไม่ชัด เบลอๆๆ ก็เลย ชมไม่ออก
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6253 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 16:08:10 »

ยินดีต้อนรับสมาชิก Full member ใหม่ทุกท่านเข้าสู่ดินแดนปามาเนียด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ  บางอย่างอาจจะดูยุ่งยากไปสักนิดแต่เพื่อความเป็นระเบียบและง่ายต่อการจัดการเราจึงอยากขอความร่วมมือในเรื่องต่างๆให้ปฏิบัติในแนวทางเดียวกัน  และเหมือนๆกัน

ดังนั้นสำหรับผู้ที่ไม่พร้อมกับแนวทางเช่นนี้ อาจจะขอปฏิเสธการรับเข้าเป็น Full merber ด้วยความสบายใจของทั้ง 2 ฝ่ายก่อนที่จะกลายเป็นประเด็นที่ใช้เวลาแก้ไขนานกว่าในอนาคตนะครับ

ขอแนะนำตัวอีกครั้งครับ
สวัสดี เพื่อน
ชื่อ โจอี้_นินจาครับ อยู่แถวพระราม 2 ขอฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ อิทตี้ ปาเมืองนนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6254 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 16:13:57 »
กราบสวัสดี พี่ๆ ทุกท่านครับ ผมชื่ออิท อยู่นนทบุรี เพิ่งได้การตอบรับให้เป็นfull member ฝากตัวด้วยครับ  :L2758:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
« ตอบกลับ #6255 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 16:20:03 »
กราบสวัสดี พี่ๆ ทุกท่านครับ ผมชื่ออิท อยู่นนทบุรี เพิ่งได้การตอบรับให้เป็นfull member ฝากตัวด้วยครับ  :L2758:
สวสดีครับพี่อิทตี้ ลองแวะเข้าห้องแนะนำตัวรับรองมีพี่ๆต้อนรับอยู่เพียบ  :L2894:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
« ตอบกลับ #6256 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 17:45:08 »
  สวัสดีคับพี่อิทตี้. ยินดีที่ได้รู้จักคับ  จัด.   :L6428:   ไปก่อนคับ.   :L2904:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6257 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 19:14:52 »
สวัสดีคับ พี่ เพื่อน ในเวปบอรด์ทุกท่าน ดีใจนะคับที่ได้เข้ามาอยู่ในเวปที่อบอุ่น  :sd23: ผมอยู่แถวพระราม 2 ขอบคุณคับ
สวัสดีครับพี่ โจอี้ (น่าจะออกเสียงถูก )ยังไงแล้วรบกวนปรับเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยด้วยนะครับเพื่อสดวกในการทักทายและออกเสียงไม่ผิดกันครับ พี่ๆในนี้ก็ให้ความ
รวมมือเปลี่ยนเป็นภาษาไทยกันครับ
ยกตัวอย่างพี่เต้ยก็กลัวๆไม่กล้าทักไม่รู้ว่าออกเสียงถูกหรือเปล่า เอาแบบไทยๆดีกว่านะครับเรียกกันง่ายดี
 :L2904:
สวัสดีครับ พี่โจอี้ นินจา (ถูกเปล่าหว่า)  :sd24:

ผมก็พระราม ๒ เหมือนกัน ครับ  :sd23:

ค่อนมาทางวังมะนาวหน่อย  :sd42:

ออฟไลน์ อิทตี้ ปาเมืองนนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6258 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 20:44:04 »
สวัสดีครับ พี่บังมะ และพี่อั๋นครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  :L2732:

ออฟไลน์ พี่บิลลี่-billy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6259 เมื่อ: 8 เมษายน 2014, 21:01:41 »
สวัสดีสมาชิกทั้งเก่าและใหม่ทุกท่านครับ :sd23: