Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > Mitsubishi Service Centers' Facts and Statistics

เซลในคราบโจร ระวังบุคคลนี้ไว้ครับ

<< < (10/10)

แขก Krub:

--- อ้างจาก: โต้งคนลพ ที่  6 สิงหาคม 2014, 18:57:54 ---ขอบคุณพี่นะมากครับ ตอนนี้ไม่มีอะไรแล้วระหว่างผมกับเซล เพราะทางศูนย์ก็ยินยอมให้แล็คหลังคากับผ้ายางไวนิล ก็เหมือนกับผมไม่ขาดทุนอะไรครับ
แต่เซลยังทำอีก 18 ราย ตอนที่ผมไปคุยกับศูนย์มา จึงอยากให้สังคมเราช่วยกันสอดส่องดูแลไม่ให้เขาไปทำกับใครอีก
ผมเข้าใจว่าบางทีเซลอาจจะมีกิน % บ้าง เวลาสั่งของแต่งที่เราติดไป เพราะตอนผมโอนตังให้เขาทั้งๆที่ไม่มีใบเสร็จเลย ยังถือเป็นโชคดีที่ไม่โดนเยอะ

ผมก็ไม่รู้เขาทำไปทำไมเพราะผมและแฟนก็จริงใจกับเขา ผมยังบอกเขาเลยว่าถ้ามีเพื่อนน้องๆจะแนะนำให้มาซื้อรถที่ศูนย์คุณอีกแต่เขากับกระทำแบบนี้
วันนี้เขาก็เปลี่ยนเบอร์หนีไปแล้วติดต่อไม่ได้ทั้งโทรและไลน์  ข้อมูลของผมอาจจะช่วยคนอื่นได้ที่ผมเอามาโพสเพื่อหวังว่าเขาคงไม่ไปทำร้ายใครอีก
ผมก็ต้องปล่อยให้เป็นเรื่องระหว่างศูนย์กับเขาละครับว่าจะทำอย่างไรต่อไป

ผมก็เตรียมกล่อมแฟน เก็บตังไว้แต่งรถตามรถพี่ๆดีกว่า เตรียมแหกด้วย  ;D ;D ;D

--- End quote ---

ขอให้กระเป๋าแหกสมใจนะ อิอิ รถจะได้หล่อเหมือนเจ้าขิง

ตุ้ย nemesis:
ซื้อศูนย์เดียวกันกับผมเลยครับ แต่เซลผมย้ายไปอยู่ศูนย์ลาดกระบังแล้ว

อาท Workkind:
มีคนแบบนี้ด้วยหรือเนี้ย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version