ผู้เขียน หัวข้อ: =>ปิดรับคิว.*-รวบรวมสมาชิกบ้าน "ปามาเนีย" ที่อยากมีปิ่นโตติดรถครับ 2014  (อ่าน 232908 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ขออัพเกรด
เพิ่มความสุดยอด
 ตามสูตรกระทิงเปลี่ยว พี่นะ
เลยครับผม

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ขออนุญาตโหนกระแสประเดิม upgrade หัวฉีดเป็นคนแรกก็แล้วกันครับ :L2754: สมาชิกที่สนใจ 2 มือล้วงกระเป๋า 2 เท้าก้าวตามมาเลยนะครับ :sd27: พลาดครั้งนี้แล้วอาจจะต้องรอไปอีกนานเลยนะครับ :sd42: :sd42: :sd42: :L2901: :L2901: :L2901:

:L2900: เลยพี่หยก

:sd10: :sd10: :sd10:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ลงชื่อจองด้วยครับ+1 ครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:L2900: เลยพี่หยก

:sd10: :sd10: :sd10:

รุ่นพี่แนะนำด้วยนะครับพี่เต้ย ;D ;D

ลงชื่อจองด้วยครับ+1 ครับ

รบกวนพี่แมนช่วยระบุด้วยครับว่าจองรายการไหน :L2761:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
ผมว่าเปลี่ยนชื่อกระทู้ดีกว่าครับ

ขอรวบรวมสมาชิกบ้าน "ปามาเนีย" ที่อยากมีหัวฉีดติดรถครับ 2014

:sd42: :L2905: :L2905:

สงสัยจะมาแรงกว่าปิ่นโตซะแว้ว  :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
เอากล่องยกหัวฉีด  :L2739: อย่างอื่นมีครบแล้วครับ   :L2901:

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
มาเป็นกำลังใจครับ กล่องยก รอพี่นะมาร่ายมนต์ก่อนครับ พี่บิ๊ก/พี่ปุ๊ วันมิตติ้งครั้งก่อนรอดกล่องดันรางไปได้ วันนี้มารอมอบตัวเลยนะครับ 555

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ผมว่าเปลี่ยนชื่อกระทู้ดีกว่าครับ

ขอรวบรวมสมาชิกบ้าน "ปามาเนีย" ที่อยากมีหัวฉีดติดรถครับ 2014

:sd42: :L2905: :L2905:

สงสัยจะมาแรงกว่าปิ่นโตซะแว้ว  :L2739: :L2739: :L2739:
สูตร ใหม่คับ สูตร กระทิงเปลี่ยว ยก หัวฉีดคับ.    :L2904:      :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
รุ่นพี่แนะนำด้วยนะครับพี่เต้ย ;D ;D

รบกวนพี่แมนช่วยระบุด้วยครับว่าจองรายการไหน :L2761:

กล่องปิ่นโต ครับพี่หยก คันเร่งไฟฟ้า up เสร็จทันไหมครับถ้าทันลงชื่อให้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 กรกฎาคม 2014, 21:34:13 โดย แมน »

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ได้แต่มอง ....อด  :L6415: รอดตัวไป  :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ได้แต่มอง ....อด  :L6415: รอดตัวไป  :L2905:
กรงแมว อีกกระทู้ก็ได้นะพี่น้องเอก หากอยาก  :L6415:  :L2754: :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
ขอ+1คนดัวยคับ :L2904: :L2904:
สวัสดีครับ

• Pa Mania
  • *
ตกลงมีรายการอะไรบ้างครับ  :sd42:

ออฟไลน์ พล Thenipol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ราคาน่าจะแรงอยู่นะครับ กล่องคันเร่งมันยังไม่ได้ลองเลยว่ามันเป็นไง 2 จิต 2 ใจ ถ้าจ่ายเงินเดือนหน้าพอไหวนะครับเดือนนี้งบหมดแล้ว

หรือถ้าผมจัด กล่องคันเร่งแล้วต้องใส่คู่กับปิ่นโตหรือเปล่า สามารถใช้ กล่องเดียวได้หรือไม

ผมขับรถเก๋งมากก่อนทราบว่าน้องปารอบต้นจะมาไม่ไวเท่าเลยจัดกล่องคันเร่ง แต่ผมขับในกรุงเทพไม่มีที่อัดเกิน 140 อยู่แล้วยังไงพี่ ๆ แนะนำทีครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 กรกฎาคม 2014, 22:22:32 โดย พล Thenipol »

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
ม้าแคระวิ่งยังไม่ทันได้เหงื่อ กระทิงเปรี้ยวมาอีกแล้วหรือครับเนี่ย  :L2900:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
ราคาน่าจะแรงอยู่นะครับ กล่องคันเร่งมันยังไม่ได้ลองเลยว่ามันเป็นไง 2 จิต 2 ใจ ถ้าจ่ายเงินเดือนหน้าพอไหวนะครับเดือนนี้งบหมดแล้ว

หรือถ้าผมจัด กล่องคันเร่งแล้วต้องใส่คู่กับปิ่นโตหรือเปล่า สามารถใช้ กล่องเดียวได้หรือไม

ผมขับรถเก๋งมากก่อนทราบว่าน้องปารอบต้นจะมาไม่ไวเท่าเลยจัดกล่องคันเร่ง แต่ผมขับในกรุงเทพไม่มีที่อัดเกิน 140 อยู่แล้วยังไงพี่ ๆ แนะนำทีครับผม

อย่างใดอย่างหนึ่งก่อนก็ได้ครับพี่ แต่ๆๆๆ ถ้าจัดสองอย่างมันเห็นผลทันเท้าจริงๆนี่แหละ  :L2900: ใจเชียร์ให้จัดคู่ไปเลยครับ

• Pa Mania
  • *

อยู่กรุงเทพ. ผมก้อ วิ่งไม่ถึง 140 หรอกคับ. ที่สนใจติดเอาไว้ เวลา แซง. ออก ตัว.  ขึ้นเนินขึ้นเขา.  จะช่วยได้มากกว่าน่ะคับ. 
 หรือถ้า พี่พล.  ไม่อยากใช้ในบางเวลา. ก้อกดปิด กล่องได้ เลยคับ. ก้อจะขับเป็น โหมด ธรรมดา เดิมๆ ไปเลยนี่คับ.

• Pa Mania
  • *
 :sd23:     พี่พล. พี่พล.    ประมาณนี่คับ.   http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3020.0.html

• Pa Mania
  • *
สูตร ใหม่คับ สูตร กระทิงเปลี่ยว ยก หัวฉีดคับ.    :L2904:      :L2900:

จัดไป จัดเต็ม ครับพี่อั๋น
เอาไว้เร่งหนี เวลาโดนไล่ยิง  :sd42:

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
อยู่กรุงเทพ. ผมก้อ วิ่งไม่ถึง 140 หรอกคับ. ที่สนใจติดเอาไว้ เวลา แซง. ออก ตัว.  ขึ้นเนินขึ้นเขา.  จะช่วยได้มากกว่าน่ะคับ. 
 หรือถ้า พี่พล.  ไม่อยากใช้ในบางเวลา. ก้อกดปิด กล่องได้ เลยคับ. ก้อจะขับเป็น โหมด ธรรมดา เดิมๆ ไปเลยนี่คับ.
กลัวจะไม่อยากปิด ซิ ครับ พี่อั๋น มันจะเหมือนขาดอะไรไป...เชื่อ !! ซิ  :sd27: :sd27:
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"