ผู้เขียน หัวข้อ: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1 [Front Bumper Bar Spot-Light]จำนวนแค่ 30 ชุด  (อ่าน 230337 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ตัวนี้เห็นในเวป 250 บาท อยากได้สีส้ม แล้วจะได้ไปทำกันแคลงกับหางออสซีให้เป็นสีส้ม

จะได้เข้าแก๊งเดียวกันกับพี่ลีโจ  :sd10: :sd10:

ผมขอนำร่องไปก่อนนะครับ
กับเทา-ดำตัดส้ม
ตอนนี้เพิ่งเริ่มทำเลยได้แค่นี้
กำลังคิดสีส้มตัดกะกันชนอยู่ครับ
ว่าจะตัดแบบไหนดี

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่โจ้ ขอบตาแพะสีส้มนั่น ทำยังงายยยย :L2734: :L2734:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

• Pa Mania
  • *
พี่โจ้ ขอบตาแพะสีส้มนั่น ทำยังงายยยย :L2734: :L2734:

wrap เอาครับ
แต่ทำเองมันไม่เรียบเลย
ว่าจะเปลี่ยนใหม่มาพ่อนสีเอาละครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1 [Front Bumper Bar Spot-Light]
« ตอบกลับ #603 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2014, 14:04:00 »
พี่นะครับ...ขอถามเพิ่มเติมนิดครับ ว่า....
ที่พี่นะบอกไว้ว่า.."ห่วงโอเมก้าไม่มีให้นะครับ  ที่โชว์นี้เพื่อการแสดงเป็นการสื่อสารเท่านั้น"

แล้วมีรูไว้ให้ใส่ด้วยรึเปล่าครับ(ตัวห่วงโอเมก้า จัดหากันเองได้อยู่แล้ว)

:L2904: :L2758: :L2897: :L2901:

ขอตอบแทนพี่นะครับ รูมีไว้ให้แน่นอน ของแต่งปามาเนียออกแบบให้แหกต่อยอดและต่อเนื่องอยู่แล้วครับ  :L2739: :L2734: :L2754:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เตรียม.  :L6415:  ต่อได้เลยคับพี่.  :L2906: 
 :L2755:   :L2755:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
น่าจะมีอีกหลายโปรเจกต์ให้  :L6415: เป็นแน่แท้

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
 :L4384:  สวยงามจริงๆ เจ้าสาวของเรา  :sd23: 
life is unfair

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

• Pa Mania
  • *
บรรดาพวกเหงือกแห้งข้างบนมาแอบดูอะไรกันหราาา
 :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ผมขอนำร่องไปก่อนนะครับ
กับเทา-ดำตัดส้ม
ตอนนี้เพิ่งเริ่มทำเลยได้แค่นี้
กำลังคิดสีส้มตัดกะกันชนอยู่ครับ
ว่าจะตัดแบบไหนดี

อึมมมมมม เข้าท่าครับพี่โจ้ ;) ;) ;)

ใส่ห่วงด้านหลังรอแล้วคร้บ ;) ;) ;)

แถมปากนกแก้วอีกตัว ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
อึมมมมมม เข้าท่าครับพี่โจ้ ;) ;) ;)

ใส่ห่วงด้านหลังรอแล้วคร้บ ;) ;) ;)

สวยมากอ่ะครับ พี่สุภัทร.  :L2900:  :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31

กันชนหลังพี่สุภัทร  นี่สุดยอดจริงๆ   :L2734: :L2734: :L2734:  ไม่ทราบว่าไปจัดที่ไหนมาครับ
ผมเคยคิดจะทำ กันชนหลังแบบ กรงแมว แล้วติดหางเต่า ไปถามหลายร้าน ราคา 15,000 up สู้ราคาไม่ไหว ที่สำคัญต้องจอดรถทิ้งไว้ 4-5 วัน เลยพับโครงการ

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
สวัสดีครับ พี่อั๋น พี่เบส

เป็นกันชนของ west land ครับ ผมไม่ได้ติดต่อเอง ได้ความอนุเคราะห์จาก พี่ติงลี่ จัดหาให้ครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา

พี่สุมีห่วงหน้า ห่วงหลัง เข้าข่าย ห่วงหน้า พะวงหลัง  :L4396:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
คงไม่มีใครกล้าจี้ตูดแล้ว  :sd42:  :L2900:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พี่สุมีห่วงหน้า ห่วงหลัง เข้าข่าย ห่วงหน้า พะวงหลัง  :L4396:

ไม่ใช่ หน้าก็เป็นห่วง หลังก็เป็นห่วง เหรอครับ

:sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับ พี่เล็ก พี่บังมะ พี่มัติ

ตอนนี้ถอดเจ้านกแก้ว และห่วงออกก่อนครับ แบบว่ากลัวหายอ่ะครับ ;) ;) ;)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สวัสดีครับ พี่เล็ก พี่บังมะ พี่มัติ

ตอนนี้ถอดเจ้านกแก้ว และห่วงออกก่อนครับ แบบว่ากลัวหายอ่ะครับ ;) ;) ;)

งั้นอันนี้ก็เรียกว่า. หายห่วง  :L4396:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

พี่สุเอาห่วงมาปล่อยไหมครับ พี่จะได้หายห่วงและเป็นห่วงครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: