ผู้เขียน หัวข้อ: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1 [Front Bumper Bar Spot-Light]จำนวนแค่ 30 ชุด  (อ่าน 230343 ครั้ง)

ออฟไลน์ แป๋ม

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
.      ปวดใจสุดๆครับ เมตตาผมเถอะครับพี่นะ.   :sd21: เราอาจเจอกันช้าไป แต่ใจผมเกินร้อยนะคร๊าบพี่ สงสาร เมตตา กรุณา ผมเถอะคร๊าบ. ยิ่งพีโจ้ลงรูป ยิ่งทรมานใจครับ  :sd21:  :sd21:  :sd21:
ใจเดียว กันเลยครับ พี่บิ๊กก้า..
 :sd21: :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ใจเดียว กันเลยครับ พี่บิ๊กก้า..
:sd21:  :sd21: :sd21: หัวอกเดียวกัน ชอกช้ำ เหลือเกิน

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
.      ปวดใจสุดๆครับ เมตตาผมเถอะครับพี่นะ.   :sd21: เราอาจเจอกันช้าไป แต่ใจผมเกินร้อยนะคร๊าบพี่ สงสาร เมตตา กรุณา ผมเถอะคร๊าบ. ยิ่งพีโจ้ลงรูป ยิ่งทรมานใจครับ  :sd21:  :sd21:  :sd21:
ใจเย็นๆพี่บิ๊กก้าและพี่แป๋ม โผท่านผู้ทรงเกียรติ 30 ท่าน ที่ยังเป็นตัวสีแดงๆ หากพ้น วันนี้ไป ยังไม่มีอะไรเคลื่อนไหว พี่เตรียม เปิด เหงือก รอ ได้เลย ตอนนี้พี่ทั้งสองปฏิบัติให้ครบตามเงื่อนไขก่อน  ครับ 
:sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ได้ครับ ถ้ามันทำให้คนที่ไม่ได้ลงชื่อ
ออกอาการ เซ็งเป็ด ได้ล่ะก็
ผมเต็มใจครับ

:L2905: :L2905: :L2905:

สีขาว  2 รุ่นนี้  มันแหล่มเป็ด มากๆ   สร้างความทรมานใจให้ใครหลายๆคนด้วย   :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ใจเย็นๆพี่บิ๊กก้าและพี่แป๋ม โผท่านผู้ทรงเกียรติ 30 ท่าน ที่ยังเป็นตัวสีแดงๆ หากพ้น วันนี้ไป ยังไม่มีอะไรเคลื่อนไหว พี่เตรียม เปิด เหงือก รอ ได้เลย ตอนนี้พี่ทั้งสองปฏิบัติให้ครบตามเงื่อนไขก่อน  ครับ 

หลังเที่ยงคืน วันนี้หากว่างอยู่  รอฟังข่าวดีนะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
หลังเที่ยงคืน วันนี้หากว่างอยู่  รอฟังข่าวดีนะครับ
.    สรุปว่าตั้งแต่เที่ยงคืน ผมรอสแตนบายได้เลยใช่ไหมคับ. เอาละครับ มีลุ้นๆๆๆ  :sd01:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

:sd21:  :sd21: :sd21: หัวอกเดียวกัน ชอกช้ำ เหลือเกิน

ทั้ง 2 ท่านวันนี้นอนดึกหน่อยนะครับ
รอสแตนบายหลังเที่ยงคืนยังไม่มีใครโอน
เสียบแทนได้เลยครับ
ส่วนพี่แป๋ม วันนี้ปั่นกระทู้รอเลยครับ
ครบ 50 กระทู้ได้สิทธิจองทันทีครับ
 :L2756: :L2756: :L2756:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ทั้ง 2 ท่านวันนี้นอนดึกหน่อยนะครับ
รอสแตนบายหลังเที่ยงคืนยังไม่มีใครโอน
เสียบแทนได้เลยครับ
ส่วนพี่แป๋ม วันนี้ปั่นกระทู้รอเลยครับ
ครบ 50 กระทู้ได้สิทธิจองทันทีครับ
.  จ้องตาแข็งแน่ครับคืนนี้   :sd42:

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ไม่เป็นไรคับ. มาเข้าชมรม....เหงือกแห้ง.....กับผมก่อนคับ.    :L2904:

พี่อั๋นครับ ..... คืนนี้เที่ยงคืนเฝ้าจอเลยนะครับ ....  พี่นะบอกจะมีข่าวดี 

• Pa Mania
  • *

ประกาศครั้งสุดท้าย

เรื่อง : ขอเปลี่ยนแปลงเวลาสิ้นสุดการโอนเงินของผู้จอง 30 ชุดแรก

- ขอให้ผู้มีรายชื่อตัวแดงทุกท่านที่ยังไม่โอนเงิน  ให้สิทธิ์และเวลาการโอนภายในวันนี้ ก่อน 15.30 น. (ก่อนแบงค์ปิด)

- หลังจากพี่สุภัทร  Update รายชื่อเย็นนี้    ผมจะปลดสิทธิ์รายชื่อที่ยังไม่ได้โอนไปคละกับเก้าอี้สำรอง

- ให้เก้าอี้สำรอง  กำตังค์ให้แน่นและจองคิวใหม่พร้อมโอน  หลังแจ้งจำนวนที่สามารถจองได้เย็นนี้อีกครั้ง

ประกาศ ณ. วันที่  10 กรกฏาคม  2557

:sd27:

• Pa Mania
  • *
ประกาศครั้งสุดท้าย

เรื่อง : ขอเปลี่ยนแปลงเวลาสิ้นสุดการโอนเงินของผู้จอง 30 ชุดแรก

- ขอให้ผู้มีรายชื่อตัวแดงทุกท่านที่ยังไม่โอนเงิน  ให้สิทธิ์และเวลาการโอนภายในวันนี้ ก่อน 15.30 น. (ก่อนแบงค์ปิด)

- หลังจากพี่สุภัทร  Update รายชื่อเย็นนี้    ผมจะปลดสิทธิ์รายชื่อที่ยังไม่ได้โอนไปคละกับเก้าอี้สำรอง

- ให้เก้าอี้สำรอง  กำตังค์ให้แน่นและจองคิวใหม่พร้อมโอน  หลังแจ้งจำนวนที่สามารถจองได้เย็นนี้อีกครั้ง

ประกาศ ณ. วันที่  10 กรกฏาคม  2557

:sd27:

คิวสำรอง สามารถลงชื่อได้ล่วงหน้าก่อนเลย

1.  พี่แป๋ม  .............. ผมให้สิทธิ์ทันที
2.  พี่บิ๊กก้า  ............. ผมให้สิทธิ์ทันที
3. 
4.
5.

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
โอนแล้วครับ 6500.04
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
คิวสำรอง สามารถลงชื่อได้ล่วงหน้าก่อนเลย

1.  พี่แป๋ม  .............. ผมให้สิทธิ์ทันที
2.  พี่บิ๊กก้า  ............. ผมให้สิทธิ์ทันที
3. 
4.
5.
.     ขอบคุณครับพี่นะ.  จากเที่ยงคืนเปลี่ยนเป็นช่วงเย็นใช้ไหครับ. ช่วงเย็นเป็นเวลาแบกหามของผมเลย  :sd21: แต่ถึงยังไง ผมจะแว๊บมานั่งจ้อง รอเสียบนะครับ พี่ๆคนไหน ยังไม่โอน รีบๆนะคร๊าบ ด้วยความปรารถนาดีจาก ตัวสำรองรอเสียบ อย่าช้านะจ๊ะ ไม่งั้นเสร็จผมแน่ๆ  :L2901:

• Pa Mania
  • *
.     ขอบคุณครับพี่นะ.  จากเที่ยงคืนเปลี่ยนเป็นช่วงเย็นใช้ไหครับ. ช่วงเย็นเป็นเวลาแบกหามของผมเลย  :sd21: แต่ถึงยังไง ผมจะแว๊บมานั่งจ้อง รอเสียบนะครับ พี่ๆคนไหน ยังไม่โอน รีบๆนะคร๊าบ ด้วยความปรารถนาดีจาก ตัวสำรองรอเสียบ อย่าช้านะจ๊ะ ไม่งั้นเสร็จผมแน่ๆ  :L2901:

พี่นะเขาลงชื่อสำรองให้แบบนี้คือ ถ้ามีคิวว่างพี่บิ๊กก้าได้เสียบแทนอยู่แล้วครับ
แต่ถ้าจะให้ดี คอยเข้ามาดูด้วยดีกว่าครับ
เพื่อความชัวร์
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *

ลืมอีกนิดนึงครับ
พี่บิ๊กก้าทราบหรือยังครับว่า
ถ้าใส่กันชนกรงแมวนี้ พี่บิ๊กก้าอาจจะต้องเสียสละสเกิร์ตหน้านะครับ
ต้องถอดออกเพื่อใส่กรงแมว
คิดว่าตัว 2014 ก็น่าจะต้องโดนถอดเหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

3. 
4.
5.

คิวสำรอง รีบทำตามเงื่อนไขด่วน  :sd27:

ปั่นกระทู้เข้า  :L2901:  :L2901: :sd06:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
อัยยะ..
นี่แหละ น้า..!!!
ปกติเอาแต่ดูกระทู้..
หลุดจอง รอบแรก เพราะกระทู้ไม่ถึง
รอบนี้ ต้องรีบ ล่ะ

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
สลิปการโอนครับ

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ลืมอีกนิดนึงครับ
พี่บิ๊กก้าทราบหรือยังครับว่า
ถ้าใส่กันชนกรงแมวนี้ พี่บิ๊กก้าอาจจะต้องเสียสละสเกิร์ตหน้านะครับ
ต้องถอดออกเพื่อใส่กรงแมว
คิดว่าตัว 2014 ก็น่าจะต้องโดนถอดเหมือนกันนะครับ
. ยอมครับพี่โจ้ เพิ่งทำประกันสเกิตเพิ่มซะด้วยสิ แต่กรงแมว มันสวย เท่ห์ มีสเน่ห์บาดใจจริงๆครับ  อยากแต่งแนวนี้ ที่ผ่านมาขาดแนวทางในการแต่งรถ ตอนนี้เริ่มมีจุดยืนที้ตัวเองชอบแล้วคับพี่  :sd10:

• Pa Mania
  • *
กระทู้นี้ ต้องตาม ติด..ยิ่งกว่าตลาดหุ้น อีก ครับ