ผู้เขียน หัวข้อ: เฟืองท้ายระบบอัตโนมัติ เพื่อการขับเคลื่อนแบบ 2WD และ 4WD Auto Difflock  (อ่าน 22128 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 39
พี่ตุ้ยติดตั้งเสร็จแล้ว ไปเทสรถถ่ายคลิปโชว์ด้วยนะครับ   :sd01: :sd01: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
ถ่ายคลิปไว้ แต่ลงไม่เป็นครับพี่พฏ
แล้ว Auto Diff Lock นี้ถ้าไม่ค่อยได้ใช้มันจะมีผลไรป่าวครับ

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
มาให้กำลังใจ พี่เจมส์จุก เต่าดำ จะโชว์การ ดริ๊ฟ แล้ว  :sd42: :sd42: :sd42:

.

เรียบร้อยโรงเรียนเจมส์ซะแว้ววววคับลูกเพี่ย … คิคิ พี่ตู่มาไกลมีแอบหลับด้วย
.

ปูลู : ขอบคุณพี่อ้วน เป็นใบเบิกทาง จส.ร้อย ตลอดเวลา คิคิ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
.

เรียบร้อยโรงเรียนเจมส์ซะแว้ววววคับลูกเพี่ย … คิคิ พี่ตู่มาไกลมีแอบหลับด้วย
.

ปูลู : ขอบคุณพี่อ้วน เป็นใบเบิกทาง จส.ร้อย ตลอดเวลา คิคิ

มีเขี้ยวเล็บอย่างนี้แล้ว พี่เจมส์จะเลือกแบบชั่วคราวหรือค้างคืนดีครับ  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
มีเขี้ยวเล็บอย่างนี้แล้ว พี่เจมส์จะเลือกแบบชั่วคราวหรือค้างคืนดีครับ  ;D ;D ;D

.

คิคิ คิคิ อยากลุยนะเนี่ย รอเคลียร์งานค้าบพี่แม็กซ์ ห้าสิบ/ห้าสิบ หุหุ
.

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เก็บข้อมูล พร้อมกับท่องไว้
ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน
 :L6419: :L6419:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

manhorse

• บุคคลทั่วไป
เก็บข้อมูล พร้อมกับท่องไว้
ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน
 :L6419: :L6419:
พี่โจ้มาแอบมองอีกแล้วคราบ

• Pa Mania
  • *
ต้องมีวินซ์เสริมด้านหน้าอีกป่าวครับ สำหรับ 2WD

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King
ผมใช้ V6 ตัวใหม่ ควรติดไม๊ครับ
จากที่อ่านมาแล้วอยากติดมั่งอ่ะครับ
ใช้ ขึ้น-ลง เชียงใหม่ บ่อย
You'll Never Walk Alone.

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
อนาคตขอร่วมด้วยคนครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ติดล่มก็ไม่กลัวแล้วซิครับ เหมือนมี 4 Wheel ขับ 2 แล้ว สุดยอดเลยครับ
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

• Pa Mania
  • *
สงสัยอย่างเดียว ลุยได้เหมือน 4WD ธรรมดาป่าวครับ