ผู้เขียน หัวข้อ: (ได้ผู้รับมอบแล้วครับ คือ พี่...)แบ่งปัน มือโหนขึ้นรถ สไตล์ญี่ปุ่น  (อ่าน 12600 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ขอลงแย่งกับพี่อิฐซะหน่อย

หางปินส์
หางเต่า
ก๊อกน้ำ  ;D ;D

ด้วยความยินดีครับพี่อ้วน หางปินส์ limitedมากๆ ภาพวิวสวยทีเดียว
เอ่อ. ว่าแต่ ก๊อกน้ำนี่ อันไหนครับพี่อ้วน ฮ่า :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 มิถุนายน 2014, 10:57:21 โดย เอ-วัชรพล »

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
   :L4365:  :L4365:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

• Pa Mania
  • *
   :L4365:  :L4365:

พี่พีรา สนใจไหมครับ สีเหลืองแปร๊ด เอาไว้ห้อยจับด้านบน เวลาขึ้นภูทับเบิกกัน :sd10:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
พี่พีรา สนใจไหมครับ สีเหลืองแปร๊ด เอาไว้ห้อยจับด้านบน เวลาขึ้นภูทับเบิกกัน :sd10:

ยังไม่มีรูปค่ะถ้าพรุ่งนี้โพสท์รูปทันเดี๋ยวร่วมด้วยคร้า....ใจดีให้ 1ไลท์   :L6428:

มีรูปแล้วเย้..เย้!!!! พึ่งถ่ายตอนเสร็จจากโยคะร้อนมากกกก ....ทั้งคนถ่ายทั้งคนรอ.....ร่วมด้วยภาพม่านบังแดดคร้า...มีประโยชน์มาก

1. ใช้เป็นที่บังแดดได้ดีทีเดียวเวลาจอดรอเด็กๆเรียนพิเศษพีราเอาไว้ข้างนอกกันแดดเยี่ยม ..แต่ก็แอบเหล่เหมือนกันใครจะฉกรึเปล่า..

2. เวลาเบื่อหน้าคนก็ใช้ได้ดีทีเดียวค่ะ.. ;D 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 มิถุนายน 2014, 10:48:32 โดย พีรา-peera »
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L6428: :L6428: :L6428:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
มันสามารถนำไปใส่ตรงมือโหนเหนือศรีษะได้ด้วยรึปล่าวอ่ะครับ   :L2761:

ถ้าสามารถใส่ได้  ขอลงรูปไว้ด้วยคนครับ
ปล. เครดิตรูปภาพ  พี่ลีโจผู้ถ่าย  พี่นะผู้โพสต์ ครับผม

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
รูปนี้ท่าพี่ยง กินขาด  ;)

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
มันสามารถนำไปใส่ตรงมือโหนเหนือศรีษะได้ด้วยรึปล่าวอ่ะครับ   :L2761:

ถ้าสามารถใส่ได้  ขอลงรูปไว้ด้วยคนครับ
ปล. เครดิตรูปภาพ  พี่ลีโจผู้ถ่าย  พี่นะผู้โพสต์ ครับผม

พี่ยงคับ.    :L2900:   รูปนี้ได้หลายงานคับ.   ยังได้อยู่คับ เก็บเอาไว้ก่อนคับ.    :sd42:    :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *

ด้วยความยินดีครับพี่ยง. บันได ปามาเนีย แข็งแรงมากก  ตรงมือโหนเหนือศรีษะใส่ได้ครับ จริงๆเขาก็ใส่ตรงนั้นกันแระ แต่ผมเอามาใส่ตรงเบาะ เพราะนางฟ้าตัวน้อยของผม โหนไม่ถึง ฮ่าา :L2904:

• Pa Mania
  • *
เหลือเวลาพรุ่งนี้อีก 1วัน ช่วงเช้าวันพุธ จะแจ้งให้ทราบว่า

ภาพ "ของแต่ง ปามาเนียในดวงใจ" ของพี่ๆท่านใด จะชนะใจสาวน้อยคนนี้  :sd10:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L6428: #15 ให้พี่เอครับ น่าจะมีประโยชน์กับเด็กๆและสว.ครับ :L2900:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  :L2900:  :L2888: จัด  :L6428: 16 ให้พี่เอเลยครับ
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ผมขอร่วมสนุกด้วยคนครับ
ในรูปนี้มีของแต่งปามาเนียดังนี้.-
1.สติกเกอร์ Type D
2.บันไดสุดหล่อ
3.แว่นตา
4.กันแมลงใส

ผมชอบบันไดสุดหล่อที่สุดครับ

:L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
ผมขอร่วมสนุกด้วยคนครับ
ในรูปนี้มีของแต่งปามาเนียดังนี้.-
1.สติกเกอร์ Type D
2.บันไดสุดหล่อ
3.แว่นตา
4.กันแมลงใส

ผมชอบบันไดสุดหล่อที่สุดครับ

:L2904: :L2897: :L2901:

ด้วยความยินดีครับ พี่ตุ้ย. รถหล่อ ลุย มากๆครับ
เข้ากับบรรไดข้าง อย่างแรง.  :L2906:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
        ยังไม่มีรูปค่ะถ้าพรุ่งนี้โพสท์รูปทันเดี๋ยวร่วมด้วยคร้า....ใจดีให้ 1ไลท์   :L6428:

มีรูปแล้วเย้..เย้!!!! พึ่งถ่ายตอนเสร็จจากโยคะร้อนมากกกก ....ทั้งคนถ่ายทั้งคนรอ.....ร่วมด้วยภาพม่านบังแดดคร้า...มีประโยชน์มาก

1. ใช้เป็นที่บังแดดได้ดีทีเดียวเวลาจอดรอเด็กๆเรียนพิเศษพีราเอาไว้ข้างนอกกันแดดเยี่ยม ..แต่ก็แอบเหล่เหมือนกันใครจะฉกรึเปล่า..

2. เวลาเบื่อหน้าคนก็ใช้ได้ดีทีเดียวค่ะ.. ;D 

:L6428: ให้ก่อน นี่ถ้ากำลังกางร่มปามาเนียภาพจะออกมางามขนาดไหน  :L2732:

• Pa Mania
  • *

ด้วยความยินดีครับ พี่พีรา. สวยทั้งนางแบบทั้ง ของแต่งสุดจ๊าบบ มีประโยชน์มากๆ กับที่บังแดด ปามาเนีย :L4384:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
จัดเต็มกันทุกท่านเลยคับ.   :L2900:    :L2900:    :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
 :L2888: :L2888: :L2888:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ผมโหวตให้พี่พีราครับ โดนใจมากและสวยด้วย  :L4396: :L4396: :L4396:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ผมโหวตให้พี่พีราครับ โดนใจมากและสวยด้วย  :L4396: :L4396: :L4396:

พรุ่งนี้เช้า จะแจ้งผลนะครับ พี่ๆท่านใด ยังสนใจ โพสรูปได้ ภายใน สามทุ่มวันนี้ ครับ  :sd23: