ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลสมาชิกบ้าน "ปามาเนีย" ที่อยากมีปิ่นโตติดรถครับ  (อ่าน 167177 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
Confirm จากคนแดนไกล ขับรถมาจาก ชุมพร ก็เพื่อปามาเนียเข้าเส้น  :L2734:
พี่อิฐ มา ช่วยใส่บันไดให้ผมด้วย   :L2754: ดูถ้างานจะเข้า  :L4386: วันนี้ถอดบันไดเดิมออก เจอตัวยึดน็อตมันไม่ตรงตำเเหน่ง แถมน็อตก็ติดคาอยู่ในด้วย
คงลำบากแน่ๆ งานนี้ สำหรับผม  :L4387: คงต้องหาน็อต แหวน รองไปเผื่อไว้ก่อน  :L2739:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
พี่อิฐ มา ช่วยใส่บันไดให้ผมด้วย   :L2754: ดูถ้างานจะเข้า  :L4386: วันนี้ถอดบันไดเดิมออก เจอตัวยึดน็อตมันไม่ตรงตำเเหน่ง แถมน็อตก็ติดคาอยู่ในด้วย
คงลำบากแน่ๆ งานนี้ สำหรับผม  :L4387: คงต้องหาน็อต แหวน รองไปเผื่อไว้ก่อน  :L2739:
พี่ดล รู้สึกน๊อตเดิมไม่ได้ใช้ใส่ไว้จุดเดิม จะมีน๊อตชุดของบันไดมาใช้ยึดจุดให่มครับ

ออฟไลน์ ชาติ โรงเหล็ก

• Pa Mania
  • *
กล่อง คันเร่งไฟฟ้า xxxx.23 โอนเรียบร้อย ครับ.... :L2758:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
กล่อง คันเร่งไฟฟ้า xxxx.23 โอนเรียบร้อย ครับ.... :L2758:

ดีใจด้วยครับที่พี่ชาติเป็นหนึ่งในบุคคลที่ได้ของครับ  :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
ผมโอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ xxxx.05 บาท ผ่าน ธ.กสิกร สาขาเซ็นทรัลชิดลม เวลา 13.51 น. ครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
update 14/5/57 เวลา 14.23 น.

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
พรุ่งนี้เดี๋ยวโอนให้ครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ ชาติ โรงเหล็ก

• Pa Mania
  • *

ดีใจด้วยครับที่พี่ชาติเป็นหนึ่งในบุคคลที่ได้ของครับ  :sd10: :sd10:

:sd23: ขอบคุณ คร้าบบบบ .... แล้วเจอกัน นะครับ  :L2900:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
โอนเงินแล้ว ช่วย PM หรือแจ้งในกระทู้ ร่วมงาน 17-18 พ.ค.ด้วยครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ปรีชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
 :L2900: :L2900: :L2900:

อยากแรงๆๆๆมั้ง.. :sd01:

ออฟไลน์ บุญ : กฤตบุญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
โอนเรียบร้อยครับ กล่องคันเร่งไฟฟ้า x,xxx. 09
                        SMG สมาร์ทเกจ x,xxx . 07   

ออฟไลน์ เป้ (จตุจักร)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
สถานที่นัดของวันพรุ่งนี้คือที่ไหนยังไง กี่โมงนะคับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สถานที่นัดของวันพรุ่งนี้คือที่ไหนยังไง กี่โมงนะคับ
  รายละเอียดพี่นะแจ้งอยู่ในห้องมิตติ้งครับพี่เป้ ผมโพสจากมือถือ copy link มาไม่สะดวก  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

คลิกที่แบนเนอร์มิตติ้งซิ่งสายฟ้าที่หน้าแรกได้เลยครับ  :L2736:

ออฟไลน์ เป้ (จตุจักร)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0