ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ปาขาวอยากรบกวนสอบถามเรื่องกล่องดันราง รบกวนพี่ๆช่วยตอบด้วยนะครับ  (อ่าน 21918 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ลูกพี่ชรินทร์เขาชื่อ " น้องไทรทัน "   ไม่ใช่พี่น้อง Triton  ผมผ่านตาแรกๆก็งงเหมือนกันพออ่านแล้วอ๋อ 55555

ตกลงเราเข้าใจเรื่องเดียวกันไหม ?????   :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
สวัสดีครับพี่นะ พี่กิต ลูกชายผมครับที่ชื่อน้องไทรทัน ขอโทษนะครับที่ทำให้เข้าใจผิด :L4399: :L4399: :L4399:
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สวัสดีครับพี่นะ พี่กิต ลูกชายผมครับที่ชื่อน้องไทรทัน ขอโทษนะครับที่ทำให้เข้าใจผิด :L4399: :L4399: :L4399:
รับทราบและขอบคุณครับ  วันหน้าพาลูกมามิตติ้งด้วยนะครับ

*ลูกชายพี่อ้วน ชื่อ " น้องPajero " ครับ  เดี๋ยวเอามาวิ่งแข่งกัน 55555
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
รับทราบและขอบคุณครับ  วันหน้าพาลูกมามิตติ้งด้วยนะครับ

*ลูกชายพี่อ้วน ชื่อ " น้องPajero " ครับ  เดี๋ยวเอามาวิ่งแข่งกัน 55555
รับทราบครับผมวันหน้าจะพาน้องไทรทันไปร่วมมิตติ้งด้วยแน่นอนครับผม จะได้ไปวิ่งแข่งกับน้องPajero  :sd42: :sd42: :sd42:
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขออภัยหากเข้าใจผิด  :L4399:

Triton

The name Triton is a baby boy name.

Greek Meaning:
 The name Triton is a Greek baby name. In Greek the meaning of the name Triton is: Son of Poseidon.

Latin Meaning:
 The name Triton is a Latin baby name. In Latin the meaning of the name Triton is: A sea god.

SoulUrge Number: 6
People with this name have a deep inner desire for a stable, loving family or community, and a need to work with others and to be appreciated.
Expression Number: 6
for harmony and balance in their lives, and respond positively to beautiful things.

ที่มา: sheknows.com

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
อืมพี่นะ น่าจะมีมีทติ้งเด็กบ้างนะครับ แบบว่าเน้นที่เด็ก พี่สมาชิกเลิกคุยเรื่องแต่งรถวันนึง 555 ไหวมั้ยเนี่ย เจอกันไม่คุยเรื่องรถ

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อืมพี่นะ น่าจะมีมีทติ้งเด็กบ้างนะครับ แบบว่าเน้นที่เด็ก พี่สมาชิกเลิกคุยเรื่องแต่งรถวันนึง 555 ไหวมั้ยเนี่ย เจอกันไม่คุยเรื่องรถ

ก็มีที่เราจัดแบบ Family meeting ไงครับ  เน้นๆผที่เด็กและคู่ชีวิต  (งดแต่งรถ) แต่คุยได้ตลอด     Focus กิจกรรมไปที่เด็กๆ   โดยที่ผ่านมาเช่น

- กิจกรรม แอดเวนเจอร์

- กิจกรรม  สวนสนุก

- กิจกรรม เล่นน้ำ  ขับรถ  เพนท์บอล

*และตอนนี้มีเรียกร้องอยากจัดแบบเช้ากลับเย็น  ........ สวนสยาม   ดรีมเวอร์   ทรีท๊อป   อะไรประมาณนี้แหละ  (จะอยู่ในหมวด family meeting ซึ่งเป็นแนวทางของพวกเรา)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ก็มีที่เราจัดแบบ Family meeting ไงครับ  เน้นๆผที่เด็กและคู่ชีวิต  (งดแต่งรถ) แต่คุยได้ตลอด     Focus กิจกรรมไปที่เด็กๆ   โดยที่ผ่านมาเช่น

- กิจกรรม แอดเวนเจอร์

- กิจกรรม  สวนสนุก

- กิจกรรม เล่นน้ำ  ขับรถ  เพนท์บอล

*และตอนนี้มีเรียกร้องอยากจัดแบบเช้ากลับเย็น  ........ สวนสยาม   ดรีมเวอร์   ทรีท๊อป   อะไรประมาณนี้แหละ  (จะอยู่ในหมวด family meeting ซึ่งเป็นแนวทางของพวกเรา)

อ้าวมีแล้วขอโทษด้วยครับ ดูไม่ทั่ว ปีนี้ถ้าจัดอีก แล้วผมจะพยายามไปให้ได้ครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
รับทราบครับผมวันหน้าจะพาน้องไทรทันไปร่วมมิตติ้งด้วยแน่นอนครับผม จะได้ไปวิ่งแข่งกับน้องPajero  :sd42: :sd42: :sd42:
:sd23: ด้วยความยินดีครับพี่ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
:sd23: ด้วยความยินดีครับพี่ชรินทร์
ด้วยความยินดีเช่นกันครับพี่อ้วน :sd10: :sd42: :sd42: :L2905:

• Pa Mania
  • *
ขออภัยหากเข้าใจผิด  :L4399:

Triton

The name Triton is a baby boy name.

Greek Meaning:
 The name Triton is a Greek baby name. In Greek the meaning of the name Triton is: Son of Poseidon.

Latin Meaning:
 The name Triton is a Latin baby name. In Latin the meaning of the name Triton is: A sea god.

SoulUrge Number: 6
People with this name have a deep inner desire for a stable, loving family or community, and a need to work with others and to be appreciated.
Expression Number: 6
for harmony and balance in their lives, and respond positively to beautiful things.

ที่มา: sheknows.com
ขอบคุณมากครับพี่กิตสำหรับความหมายของชื่อน้อง triton  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ขอบคูณครับพี่ตู่ที่ให้คำแนะนำ :sd23: :sd23: :sd23:
พี่ตู่ ดันราง ราคาเท่าไรครับ ร้านชื่อไรครับ ผมใช่กล่องคันเร่งไฟฟ้า S-driv อยู่ครับ อยากศึกษาเป็นความรู้ครับ
ในปามาเนีย..ลงชื่อจองไม่ทันครับ ต้องรอบหน้าแต่คงนาน

• Pa Mania
  • *
พี่ตู่ ดันราง ราคาเท่าไรครับ ร้านชื่อไรครับ ผมใช่กล่องคันเร่งไฟฟ้า S-driv อยู่ครับ อยากศึกษาเป็นความรู้ครับ
ในปามาเนีย..ลงชื่อจองไม่ทันครับ ต้องรอบหน้าแต่คงนาน
ถ้าว่าง 18/5 แนะนำแวะมาที่มิตติ้งครับ   แวะมาดูมาชมมาคุยมาทำความเข้าใจ  อะไรก็เกิดขึ้นได้ในปามาเนียขอแค่ตั้งใจมาร่วมกิจกรรมครับ

(ยิ่งมาเช้าและยินดีอยู่ทั้งวันยิ่งได้เปรียบ และช่วงบ่ายๆอาจมีข่าวดี)

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
 :L2894: พี่นะ ถ้าว่างว่าจะไปครับพี่ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
:L2894: พี่นะ ถ้าว่างว่าจะไปครับพี่ ขอบคุณครับ

นานๆที่ ปีหน อย่าให้พลาดนะครับ ถ้าโยกงานอื่นได้ โยกไปก่อนครับ จริงๆๆนะ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
นานๆที่ ปีหน อย่าให้พลาดนะครับ ถ้าโยกงานอื่นได้ โยกไปก่อนครับ จริงๆๆนะ
ครับพี่โต้ง..อยากไปร่วมครับ..

• Pa Mania
  • *
ถ้ามีมิตติ้งครั้งหน้าจะไม่ยอมพลาดเด็ดขาด อยากแรงแบบพอเพียงครับผม อยากไปร่วมงานด้วยมากเลยครับ  :L4399:
ครั้งนี้คงไม่มีโอกาศลูกชายยังไม่สบายอยู่เลย  :L4386:  :L4386:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
เสียดายมากๆครับ ทั้ง พี่ชรินทร์ และ พี่แมน มาไม่ได้ แว็บ...สัก 1 -2 ชม. ให้มาเห็นด้วยตาครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
เสียดายมากๆครับ ทั้ง พี่ชรินทร์ และ พี่แมน มาไม่ได้ แว็บ...สัก 1 -2 ชม. ให้มาเห็นด้วยตาครับ
  :sd23: ขอบคุณครับพี่โต้ง ผมอยากไปมากเลยครับ อยากเจอพวกพี่ๆทุกคนเลยครับ แต่ลูกชายไม่สบาย ผบ ก็เลย  :L4386:  :L4386:
 ยังมีอีกหลายอย่างที่ยังไม่ค่อยเข้าใจ ก็เลยอยากไปปรึกษาพี่ๆ แต่ไม่ได้ไปเสียดายมากเลยครับ   :sd21:  :sd21: