ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 371904 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ผมขอใช้สิทธิ์ได้ไหมครับ :sd23:  :sd23:  :sd23:
สินค้านี้เป็นสินค้า PR  สิทธิ์จะไม่ค่อยลึกเท่าไหร่สามารถจองคิวเสียบไว้ก่อนได้ครับ 

**ส่วนกระทู้การโพสก็มาพูดคุยกันทุกวันไม่นานก็ได้ 50 โพสแล้ว   กว่าจะได้แจ้งโอนเงินน่าจะเข้าเกณฑ์พอดี

------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตัวชิ้นงานจะเสร็จประมาณ สิ้นเดือนครับ  นะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
แสดงว่าสิ้นเดือนเตรียม  :L6415: กันอีกแล้ว  :L2736:

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
ผมก็ขอ สละสิทธิ์ รอบนี้ไปก่อนครับ
ใครสนใจรับไปใช้ก่อนได้เลยครับ โดยไม่มีเงื่อนไข..... :sd23:
สาเหตุที่สละสิทธิ์ เพราะว่า มีหลายรายการ :L6415: มาแล้วยังไม่ได้ติดตั้งเลย...
และศุกร์ที่แล้วเพิ่งไปหนองมนมา...โช๊ค/สปริง เดิม ยังกองอยู่ที่บ้าน..แอบซุกไว้...ถ้าไปแหกเพิ่ม ตอนนี้ สงสัย กรุแตกแน่ๆ ...
ผมเลยสละสิทธิ์ให้คนที่อยากได้เอาไปใช้ก่อนดีกว่า..... :L4373:
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
สาเหตุที่สละสิทธิ์ เพราะว่า มีหลายรายการ :L6415: มาแล้วยังไม่ได้ติดตั้งเลย...
และศุกร์ที่แล้วเพิ่งไปหนองมนมา...โช๊ค/สปริง เดิม ยังกองอยู่ที่บ้าน..แอบซุกไว้...ถ้าไปแหกเพิ่ม ตอนนี้ สงสัย กรุแตกแน่ๆ ...
ผมเลยสละสิทธิ์ให้คนที่อยากได้เอาไปใช้ก่อนดีกว่า..... :L4373:
งั้นบิ๊กขอใช้สิทธิ์พี่บูรณ์นะคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ :sd23:  :sd23:  :sd23:  :sd27:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ผมขอรับสิทธิ์นี้ไว้เองครับ
1.กระทู้เกิน 50
2.เคยมิตติ้งปิ่นโตที่ IFRIT
3.แต่ยังไม่เคยไปร้านพี่โต้งครับ

:sd23:

งั้นบิ๊กขอใช้สิทธิ์พี่บูรณ์นะคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ :sd23:  :sd23:  :sd23:  :sd27:

ขอแสดงความยินดีกับ พี่บอล และ พี่บิ๊กก้า ครับ :sd01:
โอกาศมา...ต้องรีบคว้าไว้ครับ ช้าหมด อดแน่...ครับ  :L2754:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
สินค้านี้เป็นสินค้า PR  สิทธิ์จะไม่ค่อยลึกเท่าไหร่สามารถจองคิวเสียบไว้ก่อนได้ครับ 

**ส่วนกระทู้การโพสก็มาพูดคุยกันทุกวันไม่นานก็ได้ 50 โพสแล้ว   กว่าจะได้แจ้งโอนเงินน่าจะเข้าเกณฑ์พอดี

------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตัวชิ้นงานจะเสร็จประมาณ สิ้นเดือนครับ  นะครับ

ใกล้กระเป๋าแหกกันอีกแล้ว  :sd42:

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
สิ้นสุดการรอคอยแล้ว  :L2897:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
:L2879: :L2900: :L2900: :L2900:
          ฝันใกล้เป็นจริง   :L2897:    :L2897: สินค้าชิ้นนี้เป็นสินค้าที่บ่งบอกความเป็นปามาเนียอย่างขัดเจน  และเป็นตัวแรกทีผมสั่งโดยไม่ลังเลเพราะประโยชน์การใช้งาน   :L2734: :L2734: :L2734: 

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *

โอเคครับ พี่บิ๊ก... :L2734:
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เริ่มเม้มต่อ....สิ่นเดือนครบพอดี  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

สิ้นเดือนนี้.    :L6415:    เพียบเลยคับ.   ขอบอกคับๆ.      :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
โอเคครับ พี่บิ๊ก... :L2734:

:L6428:  :L6428:  :L6428:  ขอไลท์ ให้พี่บูรณ์นะครับ  ขอบคุณมากๆครับ พี่บูรณ์ ชิ้นนี้ผมใฝ่ฝันอยากได้มาครับ  ได้กระเป๋าแหก แล้วคร๊าบคราวนี้  :sd42:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

:L6428:  :L6428:  :L6428:  ขอไลท์ ให้พี่บูรณ์นะครับ  ขอบคุณมากๆครับ พี่บูรณ์ ชิ้นนี้ผมใฝ่ฝันอยากได้มาครับ  ได้กระเป๋าแหก แล้วคร๊าบคราวนี้  :sd42:

ดีใจด้วยนะครับพี่บิ๊กก้าที่ได้  :L6415: สาสมใจ
ส่วนรายการอื่นๆ พี่บิ๊กก้าขยันเข้ามาพูดคุยไปเรื่อยๆ แป๊บเดียวก็ถึง 100 โพสแล้วครับ
 :L2756: :L2756: :L2756:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ดีใจด้วยนะครับพี่บิ๊กก้าที่ได้  :L6415: สาสมใจ
ส่วนรายการอื่นๆ พี่บิ๊กก้าขยันเข้ามาพูดคุยไปเรื่อยๆ แป๊บเดียวก็ถึง 100 โพสแล้วครับ
 :L2756: :L2756: :L2756:
.                                                                                                                                                       พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ.    ผมจะพยายามหาเวลามาพูดคุย ขอบคุณนะครับพี่โจ้.  100 โพส. สู้ๆ  :L2888:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ใช่แล้วพี่บิ๊กก้ากว่าจะถึงวันนั้นก็เลย 100 ไปเลย  :sd42:

• Pa Mania
  • *
โอ้ว...เดือนนี้  :L6415: มิใช่น้อย

เสาร์ที่ 12 ส.ค.นี้...ก็ต้องไป  :L6415: เสกิร์ตที่ TN Auto
หลังจาก พี่บังมะ พี่อั๋น พี่ตุ้ย นับหนุนให้  :L6415:

จากนั้น...สิ้นเดือน ก็เตรียม  :L6415: กันอย่างต่อเนื่องเลยทีเดียว  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ใช่แล้วพี่บิ๊กก้ากว่าจะถึงวันนั้นก็เลย 100 ไปเลย  :sd42:

ผมจะรอวันนั้นคร๊าบ  100 โพสต์   :sd27:  :sd42:  :sd24:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
โอ้ว...เดือนนี้  :L6415: มิใช่น้อย

เสาร์ที่ 12 ส.ค.นี้...ก็ต้องไป  :L6415: เสกิร์ตที่ TN Auto
หลังจาก พี่บังมะ พี่อั๋น พี่ตุ้ย นับหนุนให้  :L6415:

จากนั้น...สิ้นเดือน ก็เตรียม  :L6415: กันอย่างต่อเนื่องเลยทีเดียว  :sd42: :sd42: :sd42:

:L6415: กันถ้วนหน้า  หวั่นใจกลัวหาเงินไม่ทันใช้น่ะสิคร๊าบ   แต่ยังไงก็สู้ เพื่อสิ่งที่เรารัก  สู้ๆคร๊าบพี่ต้อม   :sd24:

• Pa Mania
  • *

:L6415: กันถ้วนหน้า  หวั่นใจกลัวหาเงินไม่ทันใช้น่ะสิคร๊าบ   แต่ยังไงก็สู้ เพื่อสิ่งที่เรารัก  สู้ๆคร๊าบพี่ต้อม   :sd24:

จัดกันแบบยาวๆ เลยครับ พี่บิ๊กก้า  :sd42: :sd42: :sd42:
งานนี้...ต้องแหกกันอีกเยอะ   :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมจะรอวันนั้นคร๊าบ  100 โพสต์   :sd27:  :sd42:  :sd24:

เฉพาะหน้านี้หน้าเดียวของพี่ก็ปาเข้าไป 5 โพสต์แล้วครับ :sd42: :sd42: ลองนับดูสิ เหลืออีก 51 โพสต์นี่อีกแค่ไม่กี่วันก็ได้แล้วครับ :sd27: :sd27:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!