Pa Mania's Classified Ads (โฆษณาของชาวปามาเนีย) > Pa Mania Accessories & Souvenir

ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)

(1/253) > >>

พี่นะ [Na ratchada]:
เนื่องด้วยสมาชิก wont กันเหลือเกินจนพี่โจ้ของเรา Draft แบบออกมาเป็นต้นแบบและผมเลยไปต่อยอดของพี่โจ้ออกมาเป็นแบบที่ 2   

*ทั้งนี้ขั้นตอนการผลิตเท่าที่มีสมาชิกช่วยประสานงานเบื้องต้นมีราคาค่าMo ประมาณ 40,000 บาท และมีค่าชิ้นงานต่อชิ้นอีกราคาหลักร้อย  และที่สำคัญคืองานเพลทอลูมิเนียมที่อาจต้องนำเข้าหรือสั่งทำในนี้  ดังนั้นราคาคงไม่จบที่หลัก 100ต้นนะครับ (รวมค่าภาษีบำรุงท้องที่) จึงทำให้ต้องมีการสำรวจปริมาณความต้องการและสรุปแบบที่แน่นอนก่อนเพื่อการประสานงานเรื่องราคาและต้นทุนเฉลี่ยนในการจัดทำครั้งนี้   

*ขอรับเข้าแผนเพื่อเตรียมการนะครับ   การประสานงานของเป็นช่วงเดือนหน้าขอให้จบกิจกรรมมิตติ่งกล่องกันก่อนแล้วพบกัน

*รายละเอียดตามนี้

--- อ้างจาก: Jojo (โจ้) ที่  8 พฤษภาคม 2014, 16:10:36 ---จัดให้เลยครับ พี่นะ
ออกมาเป็นประมาณนี้นะครับ

--- End quote ---

ขอบคุณมากๆครับพี่โจ้  เร็วมากๆ   

ขอสรุปประมาณนี้

แบบ A  ---- แบบพี่โจโจ้

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

แบบ B  ----แบบพี่นะ ต่อยอดจากพี่โจ้

---------------------------------------------------------------------------------------
แบบ B..........พี่โจโจ้  จำลองแบบพี่นะ

เครดิตพี่ลีโจ และพี่โจ้คนออกแบบ

แบบ A

แบบ B

Target  30 ชุด   ( 120 ชิ้น )
ขอสำรองความต้องการ เพื่อประเมินการจัดดำเนินการครับ   " แผนเดือนมิถุยายน 57 "

1.    ชื่อที่โชว์ในเวป(  ?    )                                        แบบ ( A , B )

2.

3.

4.

5.

.

.

.

.

ตูมตาม:
ขอจอง 2 ชุดครับ แบบ B (8อัน) :L6415: :L6419:

--- อ้างจาก: ตูมตาม ที่  9 พฤษภาคม 2014, 14:26:25 ---ขอจอง 2 ชุดครับ (8อัน) :L6415: :L6419:

แบบไหนชุดไหนครับ   ยังพิมพ์ไม่เสร็จเลย  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

--- อ้างจาก: พี่นะ [Na ratchada] ที่  9 พฤษภาคม 2014, 14:24:17 ---Target  30 ชุด   ( 120 ชิ้น )

อ้าว  เริ่มได้ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version