ผู้เขียน หัวข้อ: หาแนวร่วม พี่ๆ ที่สนใจ กันแมลง หางหลัง และแว่นตา มาลงชื่อกันหน่อย  (อ่าน 135606 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
 :sd21:  พี่ติงลี่ผมโพสรูปแล้วนะครับ ยังไม่ได้อัพเดทให้ผมเลยอ่ะ  :sd21:
life is unfair

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
   :L2734: ตามเก็บทุกรายการที่  :L6415:    :L2900:  :L2906:

มันเท่มากคับพี่หนุ่ม ไอ้หางออสซี่ นี่ มีประโยชน์ด้วยครับ เป็น Limited ของ Pa Mania ด้วยครับ อย่างนี้ไม่แหกไม่ได้แล้ว  :sd42:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ได้กันแมลงซักอัน ก็ยังดีครับ
ไหนๆ ก็รอแล้ว ขอลงชื่อ หางออสซี่ ได้ป่าวครับ
จัดไปครับพี่ ..    :sd42:

:sd21:  พี่ติงลี่ผมโพสรูปแล้วนะครับ ยังไม่ได้อัพเดทให้ผมเลยอ่ะ  :sd21:

ขอโทษด้วยครับพี่

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ (และแรงยุเมื่อคืน ^^ )
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,89.0.html
เห็นยังมีพี่ๆ หลายท่านยังตกหล่นความเป็น ปามาเนียกันหลายท่าน (รวมทั้งผมด้วย)
เลยมาโยนหินถามทางกันก่อนว่ามีสมาชิกสนใจกันแค่ไหน
เยอะพอจะไปเกลี้ยกล่อม ได้มั้ย
เงือนไขก็ ..
1.เป็นสมาชิกปามาเนีย โพสเกิน 100 โพส
2.ขอรูปถ่ายคู่กับท้ายรถตัวเอง ( เต็มท้ายนะครับ  อย่าเลี่ยงถ่ายมุมใดมุมหนึ่ง)

หมายเหตุ:เนื่องจากขั้นตอนการดำเนินการทุกอย่างมันเยอะมาก
เพื้อไม่เป็นการรบกวนพี่ๆมากเกินไปเลยขอสงวนให้เฉพาะสมาชิกปามาเนีย เท่านั้นนะครับ

ยังไม่ชัวร์ว่าพี่ตามจะใจอ่อนมั้ย
แต่อยากรวบรวมพี่ๆ ที่ต้องการก่อน  :L2754: :L2754: :L2754:
กันแมลง
1. ติงลี่..
2. พี่เหน่ง น้องปา V6
3. พี่แม็ค MrMacSayHi
4. พี่เมษ์ ปรัชญา
5. น้องต้น_White860 (ดำ)
ุ6. พี่พฏ
7. โบ๊ท[Sathu49]
8. พี่ตุ้ย_Yindee (ดำ)
9.  พี่ตุ้ย THEPBURI
10. หนึ่ง_Superblack
11. พี่เอก-ยองฮิ(รอโพสรูป)
12. ตุ้ย THEPBURI (รอโพสรูป)

หางหลัง (หางออสซี่)
1. ติงลี่..
2. พี่เหน่ง น้องปา V6 
3. บังมะ-Bangma
4. พี่พฏ
6.หนุ่ม ปา2.4(C06)
7. พี่บอย-Pamania (รอโพสรูป)
8. พี่เก่ง KKJ (รอโพสรูป)
9. ตุ้ย THEPBURI (รอโพสรูป)

แว่นตากันหิน
1.  พี่ดล (2523)
2. พี่พฏ
3. พี่เจมส์
4. พี่ตุ้ย THEPBURI
5. พี่เอก-ยองฮิ (รอโพสรูป)
6. พี่โย (รอโพสรูป)
7. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์ (รอโพสรูป)
8.แบงค์ Chanathorn (รอโพสรูป)
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
ต้องโพสรูปใหม่เพิ่ม ใช่ป่าวคับ พี่ติงลี่

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ต้องโพสรูปใหม่เพิ่ม ใช่ป่าวคับ พี่ติงลี่
ของพี่ตุ้ย ไม่ต้องแล้วครับ พี่ติงลี่ คง ลืม update ให้ อะครับ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ของพี่ตุ้ย ไม่ต้องแล้วครับ พี่ติงลี่ คง ลืม update ให้ อะครับ  :L2736:

พี่ตุ้ย เทพฯ ปามาเนียพันธุ์แท้ รอบคัน ชัดเจนแล้วครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอบคุงค้าบ พี่ต๋อง พี่อิฐ  :sd23:
ไปภูทับเบิกป่าวครับ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
คงไม่ต้องครับพี่ ..พี่มีเยอะกว่าผมอีก   :sd42: :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd21:    ถ้าเอามาเก็บไว้จะเป็นไรไหมคับเนี่ย.     :sd21:      :sd21:       :sd21:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
:sd21:    ถ้าเอามาเก็บไว้จะเป็นไรไหมคับเนี่ย.     :sd21:      :sd21:       :sd21:
อย่าบอกนะว่าพี่อั๋นจะแหกอีก มีอยู่แล้วไม่ไช่หรอ หรือว่าจะเอามาแบ่งปัน  :sd10:  :sd42:

• Pa Mania
  • *

เกรงว่าพี่อั๋น จะเก็บเอาไว้ไม่ได้ เพราะจะเอามาแบ่งปันให้มวลสมาชิกปามาเนีย ตามประสาคนรูปหล่อ ใจงาม เสียก่อนครับ  :sd42:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:      :L2904:      แจกๆ.  คับ.      :L2904:

ออฟไลน์ พี่บิลลี่-billy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ไม่รู้การจองกันแมลงออสซี่เต็มหรือปิดจองไปหรือยังคับ ถ้ายังขอจองหนึ่งอันครับ :L2758:

• Pa Mania
  • *
ไม่รู้การจองกันแมลงออสซี่เต็มหรือปิดจองไปหรือยังคับ ถ้ายังขอจองหนึ่งอันครับ :L2758:
สวัสดีคับพี่บิลลี่คับ. ยินดีได้รู้จักคับ. ล้อหมุน ตามนี้เลยคับ. 
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3546.0.html
  :sd23:      :sd23:      :sd23:       :sd23:

• Pa Mania
  • *
สวัสดีคับพี่บิลลี่คับ. ยินดีได้รู้จักคับ. ล้อหมุน ตามนี้เลยคับ. 
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3546.0.html
  :sd23:      :sd23:      :sd23:       :sd23:

ขอบคุณพี่อั๋นครับ :L2758:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
เกรงว่าพี่อั๋น จะเก็บเอาไว้ไม่ได้ เพราะจะเอามาแบ่งปันให้มวลสมาชิกปามาเนีย ตามประสาคนรูปหล่อ ใจงาม เสียก่อนครับ  :sd42:
กระเป๋าหนัก ปากหวานงี้ สาวๆติดตรึมแน่  :sd10:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
กระเป๋าหนัก ปากหวานงี้ สาวๆติดตรึมแน่  :sd10:
:sd42:     พี่ตุ้ยหุ่นนายแบบ อีกอย่างคับ. พี่เล็ก.    :L2901:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:    สวัสดีคับ. พี่ๆ PAMANIA ทุกท่าน
        พี่ๆที่อยาก.    :L6415:    กันแมลง /. หางหลัง. /.  แว่นตา.  คับ
    พี่ตูมตาม แจ้งย้ายมา กระทู้ ด้านล่างนี้. เเล้วน่ะครับ.     ขอบพระคุณอย่างสูงคับ.    :sd23:

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ตามไปด้วยคนครับ  :L2901:

• Pa Mania
  • *
หล่อไม่มาก ท่ายากไม่เยอะ แต่เชื่อเถาะจริงใจ :L4363: