ผู้เขียน หัวข้อ: หาแนวร่วม พี่ๆ ที่สนใจ กันแมลง หางหลัง และแว่นตา มาลงชื่อกันหน่อย  (อ่าน 135524 ครั้ง)

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
งั้นรอดด้วยคน  ;D ;D
พี่เต้ย พี่อิฐ พี่ม่อน รอด ผมก็รอด  :L4396:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่เต้ย พี่อิฐ พี่ม่อน รอด ผมก็รอด  :L4396:
ผมไม่รอดครับ  :sd42: :sd42: :sd42: กันแมลงใส 1 อันครับผม  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
พี่แม็คคับ 18.นี้มาmeetingมั้ยคับยังรอต้นอยู่มั้ยคับ เด๋วต้นเอาโคมติดรถไปให้นะคับ ;D

• Pa Mania
  • *
พี่แม็คคับ 18.นี้มาmeetingมั้ยคับยังรอต้นอยู่มั้ยคับ เด๋วต้นเอาโคมติดรถไปให้นะคับ ;D

ขอบคุณมากเลยพี่น้องต้นแต่ว่าพี่ม่อนจัดให้แล้วครับผม  :L2734: :L2758:  ส่วนวันที่18 ผมไม่สามารถจริงๆครับต้องไปทำงานที่จันทบุรีและเกาะช้างครับ ยังงัยเดี๋ยวนัดเวลากันอีกทีนะครับสัญญาว่าจะติดตั้งทีวีให้แน่นอนครับ  :L4399: 
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
หน้าที่ 4 แล้วยังไม่ท่านใดประเดิมส่งรูปเข้าประกวดเลย

:sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
กระทู้นี่ไปไวอีกแล้ว  :L2900: ดีที่ผมรอดไปแล้วเช่นกัน แต่กันแมลงสีดำมันยังสะกดจิต  :L4396:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
พี่ติงลี่ ผมด้วยครับ กันแมลง/หางหลัง/แว่นตากันหิน ขอบคุณครับ  :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
พี่ติงลี่ ผมด้วยครับ กันแมลง/หางหลัง/แว่นตากันหิน ขอบคุณครับ  :sd23: :sd23:

ได้ฉายาให้พี่พฏแล้วครับ พี่พฏจัดเต็ม

:L2734: :sd42: :L2900:

ออฟไลน์ แอ๊ด ปาขาวขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ได้ฉายาให้พี่พฏแล้วครับ พี่พฏจัดเต็ม

:L2734: :sd42: :L2900:
ผมว่าเต็มจนล้น จนผมได้รับอานิสงส์ด้วยเลยครับ

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
 อยากได้ทุกชิ้นครับ แต่ตอนนี้ขอเก็บงบไว้เพื่อจะได้มีแรงสายฟ้ากันก่อนครับ. :L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ เมษ์/พุนพิน สุราษฏร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ลงชื่อก่อนได้ครับพี่อุเทน เพราะตอนนี้อยู่ระหว่าง " ล่ารายชื่อ "  ผู้สนใจ  ครับ    :L2901:
" ฉันจะพาพ่อ แม่ เที่ยวรอบเมืองไทยด้วย Pajero ของฉัน "

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ผมประเดิมให้เป็นคนแรกครับ  :L2736:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ผมประเดิมให้เป็นคนแรกครับ  :L2736:

หล่อมากเลยครับพี่แหน่ง :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

อื่ม...แบบนี้เลยพี่เหน่ง  สเปคติงลี่  :L2739: :L2739: :L2739:

---------------------------------------------------------------
เงือนไขก็ ..
1.เป็นสมาชิกปามาเนีย โพสเกิน 100 โพส
2.ขอรูปถ่ายคู่กับท้ายรถตัวเอง ( เต็มท้ายนะครับ  อย่าเลี่ยงถ่ายมุมใดมุมหนึ่ง)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
อื่ม...แบบนี้เลยพี่เหน่ง  สเปคติงลี่  :L2739: :L2739: :L2739:

---------------------------------------------------------------
เงือนไขก็ ..
1.เป็นสมาชิกปามาเนีย โพสเกิน 100 โพส
2.ขอรูปถ่ายคู่กับท้ายรถตัวเอง ( เต็มท้ายนะครับ  อย่าเลี่ยงถ่ายมุมใดมุมหนึ่ง)

พี่นะทำผมคิดมากเลยนะครับ ว่าแต่พี่ติงลี่ว่างเมื่อไหร่ก็โทรมานะครับ   :sd42:

ออฟไลน์ พี่ต้น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • " ความสุข" มีความหมาย..ก็ต่อเมื่อได้..."แบ่งปัน"
เท่ห์..จริงๆ พี่เหน่ง

• Pa Mania
  • *
อยากได้ทุกชิ้นครับ แต่ตอนนี้ขอเก็บงบไว้เพื่อจะได้มีแรงสายฟ้ากันก่อนครับ. :L2901: :L2901: :L2901:
มีเวลาอีกนานครับ
เพราะต้องรวบรวมรายชื่อก่อน
แล้วไปอ้อนพี่ๆ เค้าให้ใจอ่อนก่อน
แล้วก็ต้องสั่ง ซื่งไม่รู้ว่าจะมีของครบเลยหรือต้องสั่งผลิตเพิ่ม(ได้ข่าวว่ารอบที่แล้วเหมามาหมดประเทศ  :L2754: :L2754:)
แล้วก็ใช้เวลาเดินทางอีกผมว่าอีก 2-3 เดือนครับ .

ใครยังไม่มีลงชื่อเลยนะครับ .. เอกสิทธิ์ สำหรับครอบครัวปามาเนีย .. ^^
คิดช้า รอรอบหน้า อาจไม่มีนะครับ (เพราะจะเหมาหมดประเทศอีกรอบ) :sd42: :sd42: :sd42:

อัพเดทรายชื่อครับ
กันแมลง
1. ติงลี่.. (รอโพสรูป)
2. พี่เหน่ง น้องปา V6
3. พี่ตุ้ย THEPBURI (รอโพสรูป)
4. พี่บอย-Pamania (รอโพสรูป)
5. พี่เอก-ยองฮิ (รอโพสรูป)
6. พี่เมษ์ ปรัชญา (รอโพสรูป,ยอดโพส)
7. พี่แม็ค MrMacSayHi
8. พี่พฏ (รอโพสรูป)

หางหลัง (หางออสซี่)
1. ติงลี่.. (รอโพสรูป)
2. พี่เหน่ง น้องปา V6 
3. บังมะ-Bangma
4. พี่บอย-Pamania (รอโพสรูป)
5. พี่เก่ง KKJ (รอโพสรูป)
6. พี่พฏ (รอโพสรูป)

แว่นตากันหิน
1. พี่ตุ้ย THEPBURI  (รอโพสรูป)
2. พี่ดล (2523) (รอโพสรูป)
3. พี่เอก-ยองฮิ (รอโพสรูป)
4. พี่โย (รอโพสรูป)
5. พี่พฏ (รอโพสรูป)
6.
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
พี่นะทำผมคิดมากเลยนะครับ ว่าแต่พี่ติงลี่ว่างเมื่อไหร่ก็โทรมานะครับ   :sd42:
:L2739: :L2739:
จะดีเหรอครับ   :L4365: