ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania on Tour: ทริบอบรมการใช้อาวุธปืนเบื้องต้น รุ่นที่2  (อ่าน 41141 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ด่วนมาก
เรียน พี่ๆ สมาชิกปามาเนีย
สืบเนื่องจากได้รับแจ้งจากชมรมยิงปืนจังหวัดระยอง ว่า ครูกวาง (ผู้ฝึกสอน) ได้รับคำสั่งทางราชการด่วน ให้ไปฝึกยุทธวิธีทางเรือ ใช้อาวุธจริงทางทะเล ที่ จังหวัดนราธิวาส ตั้งแต่วันที่ 21 เมษา - 3 พ.ค. ซึ่งจบหลักสูตรการฝึก ทำให้ไม่สามารถ มา ฝึกสอน ให้กับทางสมาชิกปามาเนีย ทัน ซึ่งทางชมรมยิงปืนจังหวัดระยองและครูกวาง ได้ขออภัยในความไม่สะดวก ไว้ ณ ที่นี้เป็นอย่างสูง

*** ทางทีมงานปามาเนีย และ ชมรมยิงปืนจังหวัดระยอง จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ ซึ่งขอปรึกษาหารือกับทางทีมงานก่อน เพื่อพิจารณากำหนดวันอบรมใหม่และแจ้งเปิดให้พี่ๆพิจารณาลงชื่อจองที่นั่ง (น่าจะเป็นเดือนมิถุนายน57) อีกครั้ง
 :L4399: :L4399: :L4399:

เดือน 5 คิวเต็ม

หางเต่า 2-5 วัน

กินข้าว  1 คืน

ฉีดน้ำ  1 วัน

ปินโต  2 วัน

หมดพอดี

รับทราบ  จะได้เก็บปืนลงกล่องและถอดถ่านออกก่อน ครับ  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บูรณ์_จันทบุรี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • มีสติ มีสตางค์
 :L4399: :L4399: รับทราบครับ  :L2736: :L2736:
  เตรียมพร้อมอยู่ในทีตั้ง ต่อไป  :L4400: :L4400:
Sipa-Boon

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
ครั้งนี้ไม่ได้ไปร่วมฝึกด้วย แต่อาจจะหาเวลาโฉบไปแจมช่วงบ่ายหรือเย็น
ไปนอนระยองซักคืนแล้วค่อยกลับบ้าน  :)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ครั้งนี้ไม่ได้ไปร่วมฝึกด้วย แต่อาจจะหาเวลาโฉบไปแจมช่วงบ่ายหรือเย็น
ไปนอนระยองซักคืนแล้วค่อยกลับบ้าน  :)
แบบนี้ ต้องมีการ DIY ใน สนามบินอู่ตะเภา กันแล้ว พี่น้อง ใครพลาดอดเจอพี่อ็อด ตัวเป็น แต่.....เจอโรคเลื่อนอะ พี่อ็อดไม่พิจาจารณาลอง Dry Fired รอบสองหรือครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
สรุป ว่า 3/05/14 เลื่อนไม่มีกำหนด ใช่ไหมครับ

แล้ว เย็น ก็ไม่มี ถูกต้องไหม

ช่วย Firm ด้วยครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
รับทราบ  จะได้เก็บปืนลงกล่องและถอดถ่านออกก่อน ครับ  :sd42:

เอ๋ แบบนี้มัน airsoft pistols นี้หน่า  :sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
สรุป ว่า 3/05/14 เลื่อนไม่มีกำหนด ใช่ไหมครับ
รอพี่กิต กะ พี่ตาม ร่วมหารือก่อน แต่ที่แน่ๆ ต้นเดือนมิถุนายน แน่นอนครับ

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
แบบนี้ ต้องมีการ DIY ใน สนามบินอู่ตะเภา กันแล้ว พี่น้อง ใครพลาดอดเจอพี่อ็อด ตัวเป็น แต่.....เจอโรคเลื่อนอะ พี่อ็อดไม่พิจาจารณาลอง Dry Fired รอบสองหรือครับ  ;D ;D ;D

ช่วงนี้ถ้าเป็นวันธรรมดา โดดไปร่วมได้แต่เช้า
แต่ถ้าตรงวันหยุด เช้าๆจะไม่ว่าง เลยได้แจมแค่ช่วงบ่าย ไม่ก็อดไปครับ  :)

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ช่วงนี้ถ้าเป็นวันธรรมดา โดดไปร่วมได้แต่เช้า
แต่ถ้าตรงวันหยุด เช้าๆจะไม่ว่าง เลยได้แจมแค่ช่วงบ่าย ไม่ก็อดไปครับ  :)

จะรอพี่อ๊อดครับ  ไม่ได้เจอพี่อ๊อตตัวเป็นๆ นานมากแล้ว  :L2897: :L2897:

• Pa Mania
  • *
จำกัดอายุหรือเปล่าครับ ลูกสาวสนใจครับ
ลูกชายผมก็สนใจ  ช่วยเสริมหน่อยดิสำหรับเด็กอายุช่วง   10-15  ก็ได้
สอบถามทางเลขาชมรมฯแล้ว ไม่จำกัดอายุ ขอเป็นเด็กโตสักนิด สามารถดูแล เชื่อฟัง ผู้ฝึกสอนได้ สามารถร่วมทริบแยกเฉพาะได้ ครับ

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สอบถามทางเลขาชมรมฯแล้ว ไม่จำกัดอายุ ขอเป็นเด็กโตสักนิด สามารถดูแล เชื่อฟัง ผู้ฝึกสอนได้ สามารถร่วมทริบแยกเฉพาะได้ ครับ
ช่วยจัดทำราคามาเลยครับ  และรายละเอียด
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
รอพี่กิต กะ พี่ตาม ร่วมหารือก่อน แต่ที่แน่ๆ ต้นเดือนมิถุนายน แน่นอนครับ

:L2747: :L2744: :L2733:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
:L2744: :L2733:
คิดไรพี่ม่อน  เรื่องเครื่องเสียงเหรอ  ::) ;)

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ขอสมัครด้วยคนครับ ใช้กระสุน 9มม.ครับ

• Pa Mania
  • *
ขอสมัครด้วยคนครับ ใช้กระสุน 9มม.ครับ
ยินดีครับพี่ตุ้ย เดี๋ยวรอเรื่องการยืนยันวันและเวลา อีกครั้ง เพื่อความแน่นอน แล้วเปิดให้จองที่นั่ง พี่ตุ้ยเข้ามาlogin web บ่อยๆ นะครับ  :L2758:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ทริปนี้ก้อไปได้เลื่อยๆ  :L2900:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
มีนอกรอบ ก็แจมด้วยคนนะครับ
(กระสุนพร้อม)

• Pa Mania
  • *
มีนอกรอบ ก็แจมด้วยคนนะครับ
(กระสุนพร้อม)
:L2905: ปกติก็มีฝึกแล้วไม่ใช่หรา ครับ :L2739: เห็นพี่โอ นาเกลือ แนะนำ นอกรอบ แถว พัทยา เซอกิต ลองสอบถามพี่โอ ครับ ;D

ออฟไลน์ ธีระ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณครับพี่ต๋อง..
สงสัยงานนี้ได้ยกครัว..  :L6415:

• Pa Mania
  • *
Re: PaMania on Tour: ทริบอบรมการใช้อาวุธปืนเบื้องต้น รุ่นที่2
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2014, 16:21:57 »
ลืมสนิท ว่าจะมาแจ้งความคืบหน้า ...
จากการประสานกับทางชมรมยิงปืนจังหวัดระยอง วางตารางไว้ 28-6-57 และด้วยปามาเนียมีมิตติ้งของเดือน6แทบทุกอาทิตย์ เนื่องจากทริปอบรมฯไม่พร้อมและขาดการประชาสัมพันธ์เพราะเรื่องของเคอร์ฟิว เลยต้องดันทริปไฟทับทิมมาแทนในวันที่28นี้ และเดือน7 ก็เป็นเดือนถือศีลอดของชาวมุสลิม เลยต้องยกไปเดือน8 (สิงหาคม) เรื่องของวันที่เท่าไร ขอหารือกับทีมงานอีกครั้งครับ
นับถือ