ผู้เขียน หัวข้อ: นัดติดตั้ง 17/5/57 ---- Lot พิเศษจำนวน 25+2 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 245262 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
แหม่ พี่ต๋องก็ ผมก็โดน เล่นสิงานนี้  :sd42: :sd42:
สำหรับ ปามาเนีย มาทางออก ให้ เสมอ ติดต่อ พี่เอิร์ท หรือพี่เจมส์ได้ สำหรับการ ยืมอุปกรณ์ ครับ

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
สำหรับ ปามาเนีย มาทางออก ให้ เสมอ ติดต่อ พี่เอิร์ท หรือพี่เจมส์ได้ สำหรับการ ยืมอุปกรณ์ ครับ

:L4396: :L4396: :L4396:

กันหัวแตกได้ ขอช่วงลำตัวด้วยครับผม เป้าใหญ่ด้วยดิ หลบไม่พ้น

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขออนุมัติแล้ว
...... ไม่ผ่าน  :L4386:

พี่โบ๊ทบอกไปเลยว่า "ถ้าฝั่งตะเองไม่เปลี่ยนขอเปลี่ยนข้างเดี๋ยวฝั่งเค้าก็ได้" ที่นี้ล่ะของเก่าข้าง limited ข้าง แนวไปอีกแบบ :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
พี่แม็ค ครับบ
แล้วรอบนี้จะติดตั้งกันที่ไหนอย่างไรอ่ะครับ :L2761:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd21:   เปลี่ยนก่อนแล้วมาขอ. ผบที่หลังคับ.    :L6419:

สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
UPDATE....เริ่มลงชื่อกันได้เลยครับ
แบบที่ 1.
1. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์ 1 ข้าง
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

แบบที่ 2
1. พี่แม็ค MrMacSayHi
2. พี่บอย-Pamania
3. พี่แอ๊ด ปาขาวขอนแก่น
4. พี่อั๋น ปาน้ำตาล ราชพฤกษ์
5. พี่เจต (jEtt-PAtani)
6. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์ 1 ข้าง (ถ้าอย่างละข้างไม่ได้ก็เลือกเป็นแบบ 2 ทั้งสองข้าง)
7. พี่แดง - ขอนแก่น
8. พี่มิ้ม ฅนหนองกระโห้
9. พี่เล็ก เด็กมีน
10. พี่เล็ก-หลังเขา
11. พี่นฤพนธ์
12. พี่ทูต1 - เพื่อพี่เขย - พึ่งกล่อมสำเร็จ
13. พี่ทูต2 - เพื่อพี่แมว - ตอนนี้ลงไปกับเรืออยู่ - ยังไม่ได้ถามว่าต้องการหรือเปล่า..สั่งก่อน ถามทีหลัง...ไม่งั้นจะหาไม่ได้อีกแล้ว...ถ้าพี่แมวไม่เอา..ซื้อปาเจโร่ 3.2 อีกคันเพื่อเอามาใส่บันได.... :L2904:  :L2906:  :L4396:  :L4396:  :L4396:

Update 4 เมษายน 2557 22:13PM

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
แล้วพี่่กบล่ะพี่ทูต

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่แม็ค ครับบ
แล้วรอบนี้จะติดตั้งกันที่ไหนอย่างไรอ่ะครับ :L2761:

เรื่องติดตั้งไม่น่าจะเป็นปัญหาครับ เรามีแนวร่วมเกิน 10 ท่าน เรื่องสถานที่ไม่ต้องห่วงครับ ค่อยนัดสถานที่กันอีกทีครับ  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

นั่นน่ะสิ แล้วพี่กบล่ะครับพี่ทูต....... ผมชอบจัง ถ้าไม่เอาก็ถอยปา 3.2 อีกคัน  :L2900:

ปูลาย..... ขอบคุณพี่ทูตที่ช่วยอัพเดทให้ครับ  :L2758: 
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97

ตอนนี้พี่กบใส่บันไดของปาปอร์ตอยู่ ยังไม่ได้ถามครับ...ถ้าสั่งเลย...พี่กบไม่เอา ... ผมก็ต้องซื้อปาเจโร่คันที่ 3 มาติดบันไดนะซิ..... :L6419:  :L6419:

ตอนนี้พี่กบใส่บันไดของปาปอร์ตอยู่ ยังไม่ได้ถามครับ...ถ้าสั่งเลย...พี่กบไม่เอา ... ผมก็ต้องซื้อปาเจโร่คันที่ 3 มาติดบันไดนะซิ..... :L6419:  :L6419:
:L2905: :L2905: :L2905:

• Pa Mania
  • *
ตอนนี้พี่กบใส่บันไดของปาปอร์ตอยู่ ยังไม่ได้ถามครับ...ถ้าสั่งเลย...พี่กบไม่เอา ... ผมก็ต้องซื้อปาเจโร่คันที่ 3 มาติดบันไดนะซิ..... :L6419: :L6419:

ผมว่าพี่ทูตสั่งเผื่อพี่กบไว้ แล้วถ้าพี่กบไม่เอา พี่ก็เอามาปล่อยแบบอัพราคาสำหรับสมาชิกที่พลาดในรอบนี้ เพราะมันเป็นรุ่น Limited  :L6419:

ผมว่าพี่ทูตสั่งเผื่อพี่กบไว้ แล้วถ้าพี่กบไม่เอา พี่ก็เอามาปล่อยแบบอัพราคาสำหรับสมาชิกที่พลาดในรอบนี้ เพราะมันเป็นรุ่น Limited  :L6419:
:L2734: good

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา

ไอเดียเลิศมากครับพี่แม็ค งั้นพี่แม็คเป็นหัวหมู่เก็บตุนไว้ซักอีก 2-3 อันป่าวครับ จะได้มียอดเยอะๆ  :sd42:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
ไอเดียเลิศมากครับพี่แม็ค งั้นพี่แม็คเป็นหัวหมู่เก็บตุนไว้ซักอีก 2-3 อันป่าวครับ จะได้มียอดเยอะๆ  :sd42:

5555 ผมยุอย่างเดียวครับ  :L2901:  :L2901:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
เร่เข้ามาๆ  :  :sd10:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
5555 ผมยุอย่างเดียวครับ  :L2901:  :L2901:
ตอนนี้ผมนั่งมองตาปริบๆ อย่างเดียวครับ .. ^^'
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
ตอนนี้ผมนั่งมองตาปริบๆ อย่างเดียวครับ .. ^^'
:sd10:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ

เรื่องเช็คภาษียังไม่เรียบร้อยเหรอพี่ติงลี่.