ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านแม็กซ์ยางแถวรามฯ บางกะปิ หรือศรีนครินทร์ แนะนำไหมครับ  (อ่าน 11907 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต้อม หัวหมาก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
พี่ๆ มีร้านแม็กซ์ยางแถวรามฯ บางกะปิ หรือศรีนครินทร์ แนะนำไหมครับ อยากไปเลือกแบบและสำรวจราคาเอาไว้ก่อนครับ พรุ้งนี้จะรับรถแล้วครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ถ้าแถวศรีนครินทร์คิดว่ายังไงคงพลาดร้านนี้ไม่ได้ครับ
http://www.vvp4x4.com/

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
เห็นหน้าซีคอนก้อมีร้านนึงนะครับ แต่ส่วนตัวไม่เคยไปใช้บริการ
แถวนั้นก้อมีหลายร้านเลยครับ ลองเลือกชมตามสะดวกครับ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับผม สองร้านนี้เป็นร้านหลักๆ ที่ตั้งใจว่าจะแวะไปดูพอดีเลยครับ

ออฟไลน์ ย้ง บางซื่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
 :sd23:

ถ้ามาไกลอีกหน่อยได้

อยากให้ลองโทรถามราคายางที่ร้าน เกรียงกลการ ถ.รามอินทรา ตรงข้ามห้างแฟชั่นไอส์แลนด์ ไว้เป็นข้อมูล ดูครับ

ร้านนี้ราคายางค่อนข้างดีครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ศรีนครินทร์มีเยอะมากคับร้านใหญ่ๆทั้งนั้นเลยคับ.
 ลองสำรวจราคา เทริน ล้อเดิมก่อนดีไหมคับ.
 โปรเค้าแถมอะไรให้บ้างคับ
เช่น . ตั้งศูนย์/ถ่วงล้อตลอดอายุงาน / แถมปลอกกันสั้น /. ปะยางฟรี / ลมไนรโตรเจนฟรีตลอดอายุงาน
อะไรประมาณนี้คับ.   ค่อยๆเช็คคับ   รถยังขับไม่กี่กิโล ราคาเทรินล้อป้ายแดง  ยังสูงอยู่คับ. ใจเย็นๆคับ
ดูว่าต้องจ่ายส่วนต้องแตกต่างกันเยอะไหมคับ.   :sd23:

สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เห็นหน้าซีคอนก้อมีร้านนึงนะครับ แต่ส่วนตัวไม่เคยไปใช้บริการ
แถวนั้นก้อมีหลายร้านเลยครับ ลองเลือกชมตามสะดวกครับ
แล้วพี่ตี่ จะแวะไปร้านไหนครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd23: :sd23: :sd23: :L2901:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
วันนี้ไปเซอเวย์ร้านแถวศรีนครินทร์มาครับ ให้ราคาเทิร์นล้อยางติดรถ 2 หมื่น ั ราคานี้โอเคมั๊ยครับ

ส่วนโปรฯ ก็สลับยาง เติมไนโตร ฟรี ครับ แต่มีอยู่ร้านนึงเค้าบอกว่า ลมไนโตรไม่จำเป็นหรอกมันก็ระเบิดได้เหมือนลมธรรมดานี่แหละหากปล่อยให้ลมอ่อน จริงเท็จแค่ไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน 2014, 21:10:20 โดย ต้อม หัวหมาก »

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
วันนี้ไปเซอเวย์ร้านแถวศรีนครินทร์มาครับ ให้ราคาเทิร์นล้อยางติดรถ 2 หมื่น ั ราคานี้โอเคมั๊ยครับ

ส่วนโปรฯ ก็สลับยาง เติมไนโตร ฟรี ครับ แต่มีอยู่ร้านนึงเค้าบอกว่า ลมไนโตรไม่จำเป็นหรอกมันก็ระเบิดได้เหมือนลมธรรมดานี่แหละหากปล่อยให้ลมอ่อน จริงเท็จแค่ไหนครับ
เพิ่มระยะทางจากศรีนครินทร์อีกซัก 80-90 โล ไปหนองมนเลยครับ พี่ต้อม  :sd10:   :sd10:

• Pa Mania
  • *
เพิ่มระยะทางจากศรีนครินทร์อีกซัก 80-90 โล ไปหนองมนเลยครับ พี่ต้อม  :sd10:   :sd10:

ใช่ร้าน top power หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้

ใช่ร้าน top power หรือเปล่าครับ

ถูกต้องครับพี่ต้อม พี่ๆเราไปที่นี้กันเยอะเชียวครับ ช่วงนี้มีโปรโดนตาราคาโดนใจอยู่ด้วยครับ  :L2904:
นอนน้อย แต่ 100%

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
ร้าน Toppower   :L2734:  :L2736:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:  ร้านพี่เอ ท้อปพาวเวอร์จบทุกอย่างจริงๆคับ. จัดเลยคับ
( ลืมแจ้งนิดนึงคับ. ล้อพี่เอเค้าไม่รับเทริน น่ะคับ. ฝากขายหน้าร้านพี่เอได้คับ).
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

:L2754: วันที่พี่ต้อมไป อาจได้พบเจอพี่ๆในคลับได้นะครับ แอบแวะไปกันบ่อยๆ พี่ๆในบ้านเรา  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
แล้วพี่ตี่ จะแวะไปร้านไหนครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd23: :sd23: :sd23: :L2901:

จริงๆถ้าพี่ป้อมถามว่าร้านไหนดี โดยไม่ได้ระบุพิกัด ผมก้อจะตอบร้านในฝันของผมเช่นกันครับ Top Power  :L2734: :L2734: :L2734:

• Pa Mania
  • *
สรุปขับเดิมๆ ครับ ตัดสินใจเลือกลายไม่ได้ ลายสวยๆ ก็เกินงบไปโขเลยครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
สรุปขับเดิมๆ ครับ ตัดสินใจเลือกลายไม่ได้ ลายสวยๆ ก็เกินงบไปโขเลยครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

รอเมื่อพร้อมครับ ผมเองก้อเช่นกัน  :L6419: :L6419: :L6419: