ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลสมาชิกบ้าน "ปามาเนีย" ที่อยากมีปิ่นโตติดรถครับ  (อ่าน 167776 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
คิกขุมั้ยพี่เอ  :sd42:

ติดขนตาไฟหน้าด้วยเลยสิ พี่นุก รับรอง แหล่มมมมม   :L4396: :L4396:
นำเทรนด์ ปามาเนียเลยครับ   ;D ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ตอนนี้มีแค่นี้ครับ ต่อไปไม่แน่อาจต้องเพิ่ม ปาฯ D และ คิตตี้ 555

Pa_mania & Pa society บ้านหลังแรกของชาวปาฯ เรา ยังจำกันได้มั้ยครับ มีใครที่ยังเหลือไว้บ้างครับ

อย่างนี้ เรียก ศึก สาม เศร้าครับ เมียหลวง เมียน้อย กิ้ก
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
อย่างนี้ เรียก ศึก สาม เศร้าครับ เมียหลวง เมียน้อย กิ้ก

ตอนนี้เป็นอดีตไปซะแล้ว จะครบห้าปีแล้วยังไม่หลุดไม่ร่อนก็ปล่อยไว้นี่แหละครับ 5555   :L4398:  :L2754:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ติดขนตาไฟหน้าด้วยเลยสิ พี่นุก รับรอง แหล่มมมมม   :L4396: :L4396:
นำเทรนด์ ปามาเนียเลยครับ   ;D ;D

พี่อิฐ ให้ผมติดแต่ละอย่างหนอ ลองคิดภาพสิครับ ถ้าผมได้ Dสีชมพู ได้คิตตี้ ขนตาหน้าอีกนิด ผมไว้หนวดแล้วลงมาจากปาเจโร่ เก้ง กวาง เลียงผา ได้มานั่งรถผมสิครับ  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
ตอนนี้มีแค่นี้ครับ ต่อไปไม่แน่อาจต้องเพิ่ม ปาฯ D และ คิตตี้ 555

Pa_mania & Pa society บ้านหลังแรกของชาวปาฯ เรา ยังจำกันได้มั้ยครับ มีใครที่ยังเหลือไว้บ้างครับ

เรียน  คณะผู้กรรมการผู้บริหารและผู้ก่อตั้ง ปาฯมาเนีย ที่เคารพ

เนื่องจากงาน Meeting..ซิ่งสายฟ้า..ปีม้า2014 ที่จะจัดขึ้นนั้น ข้าพเจ้ามีความประสงค์ที่จะติดตั้งกล่องคันเร่งไฟฟ้า

แต่ยังขาดคุณสมบัติบางประการ (Type D)

ดังนั้นข้าพเจ้าจะส่งรูปถ่าย ตามรูปที่แนบมาข้างบนนี้ เพื่อขอให้ท่านพิจารณาเป็นกรณีพิเศษ

ข้าพเจ้าหวังเป็นอย่างยิ่งว่าท่านจะรับพิจารณา

ด้วยความเคารพอย่างสูง

อุเทน-tain

(อ้อนสุดๆ อิๆๆๆ เป็นแนวทางการหน่อย)

:sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เรียน  คณะผู้กรรมการผู้บริหารและผู้ก่อตั้ง ปาฯมาเนีย ที่เคารพ

เนื่องจากงาน Meeting..ซิ่งสายฟ้า..ปีม้า2014 ที่จะจัดขึ้นนั้น ข้าพเจ้ามีความประสงค์ที่จะติดตั้งกล่องคันเร่งไฟฟ้า

แต่ยังขาดคุณสมบัติบางประการ (Type D)

ดังนั้นข้าพเจ้าจะส่งรูปถ่าย ตามรูปที่แนบมาข้างบนนี้ เพื่อขอให้ท่านพิจารณาเป็นกรณีพิเศษ

ข้าพเจ้าหวังเป็นอย่างยิ่งว่าท่านจะรับพิจารณา

ด้วยความเคารพอย่างสูง

อุเทน-tain

(อ้อนสุดๆ อิๆๆๆ เป็นแนวทางการหน่อย)

:sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

สติกเกอร์นี้มีความหลัง คิดถึงทุกครั้งที่เห็น :L2732:

เป็นสติกเกอร์ชิ้นแรกที่ผมตั้งใจสั่งซื้อเพื่อมาติดท้ายรถ และไม่มีความคิดที่จะลอกออก  :L6428:

ทั้งๆที่ผ่านมา ตั้งแต่มีรถขับ ไม่ว่ากี่คันต่อกี่คัน ผมไม่เคยติดสติกเกอร์อะไรไว้กับตัวรถเลย :L4374:

แต่สติกเกอร์ชิ้นนี้ก็มีอันเป็นไป เมื่อผมสั่งงานเด็กล้างรถไม่ระเอียดพอ  :L4386:

หลังลาออกจะเวปก่อนหน้านี้ ผมก็เอารถเข้า car care บอกให้เด็กช่วยลอกสติกเกอร์ท้ายรถออกให้หมด โดยลืมนึกไปว่ามีชิ้นนี้ติดอยู่ด้วย หันไปเจออีกทีก็ไม่ทันแล้ว ยังเสียดายไม่หาย  :L2746:  ทุกวันนี้มันได้การเป็นสติกเกอร์ limited edition ไปแล้ว ก็ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ยังมีติดอยู่  :L4399: 

กรณีคำขอของพี่อุเทน ผมขออนุญาตตอบแทนพี่ๆทีมบริหารและพี่ๆผู้ก่อตั้งแล้วกันนะครับ

กฏเกรณ์จะตั้งขึ้นได้ ก็ต้องมีการปรึกษากัน เมื่อตกลงกันแล้ว ก็ต้องปฏิบัติตาม เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบ้านเราเอง หวังว่าพี่อุเทนจะช่วยสนับสนุนจุดยืนตรงนี้ของปามาเนียด้วยนะครับ  :L4399:

• Pa Mania
  • *
สติกเกอร์นี้มีความหลัง คิดถึงทุกครั้งที่เห็น :L2732:

เป็นสติกเกอร์ชิ้นแรกที่ผมตั้งใจสั่งซื้อเพื่อมาติดท้ายรถ และไม่มีความคิดที่จะลอกออก  :L6428:

ทั้งๆที่ผ่านมา ตั้งแต่มีรถขับ ไม่ว่ากี่คันต่อกี่คัน ผมไม่เคยติดสติกเกอร์อะไรไว้กับตัวรถเลย :L4374:

แต่สติกเกอร์ชิ้นนี้ก็มีอันเป็นไป เมื่อผมสั่งงานเด็กล้างรถไม่ระเอียดพอ  :L4386:

หลังลาออกจะเวปก่อนหน้านี้ ผมก็เอารถเข้า car care บอกให้เด็กช่วยลอกสติกเกอร์ท้ายรถออกให้หมด โดยลืมนึกไปว่ามีชิ้นนี้ติดอยู่ด้วย หันไปเจออีกทีก็ไม่ทันแล้ว ยังเสียดายไม่หาย  :L2746:  ทุกวันนี้มันได้การเป็นสติกเกอร์ limited edition ไปแล้ว ก็ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ยังมีติดอยู่  :L4399: 

กรณีคำขอของพี่อุเทน ผมขออนุญาตตอบแทนพี่ๆทีมบริหารและพี่ๆผู้ก่อตั้งแล้วกันนะครับ

กฏเกรณ์จะตั้งขึ้นได้ ก็ต้องมีการปรึกษากัน เมื่อตกลงกันแล้ว ก็ต้องปฏิบัติตาม เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบ้านเราเอง หวังว่าพี่อุเทนจะช่วยสนับสนุนจุดยืนตรงนี้ของปามาเนียด้วยนะครับ  :L4399:

รับทราบ และเข้าใจเป็นอย่างยิ่งครับ ขอบคุณครับ  :L2758: :L6428: :L6425: :L4399:

• Pa Mania
  • *
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
สำหรับผมนะครับ
คลับแรกในชีวิต ที่เป็น สมช.
เมื่อตัดสินใจออก ก็ลอกเลยครับ

กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ผมก็ติดแบบภาคบังคับพี่อุเทน ของพี่ติดคิตตี้ แล้วเขียนว่า angel in car ไปเลยครับ ครั้งหน้าขออะไรนี่อนุมัติเลย  :L4396:

:L2736: แจ่มเลยครับพี่นุก เดี๋ยวลอกการบ้านทำให้เจ้าของรถบ้าง  :L6428: :L6428: :L6428:

• Pa Mania
  • *
:L2736: แจ่มเลยครับพี่นุก เดี๋ยวลอกการบ้านทำให้เจ้าของรถบ้าง  :L6428: :L6428: :L6428:

:L2904: ครับพี่อ้วน ร้านชื่อ my baby sticker ครับผม  :L2734:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
:L2904: ครับพี่อ้วน ร้านชื่อ my baby sticker ครับผม  :L2734:
อยู่ที่ไหนครับ  :sd23:
น้องเอ้ะนี่ไอเดียแจ่มจริงๆ

• Pa Mania
  • *
อยู่ที่ไหนครับ  :sd23:
น้องเอ้ะนี่ไอเดียแจ่มจริงๆ

พี่อ้วนสั่งในเฟสเลยครับ ขออนุญาตแปะลิงค์ครับ
https://www.facebook.com/mybabysticker?ref=ts&fref=ts
081 432 7200
มีหลายแบบมากครับพี่อ้วน
 :L4399:

ออฟไลน์ พี่เล็ก-หลังเขา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
ส่งการบ้าน กับการเป็นคนมี "D"  :sd01: :sd01:

ซึ่งต้องขอขอบคุณอย่างสุดซึ้งสำหรับผู้อยู่เบื้องหลัง คนนี้  :sd23: :sd23:

ใครยังไม่มีต้องรีบหน่อยนะครับ  " ปามาเนีย ให้อะไรมากกว่าที่คุณคิด " :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ส่งการบ้าน กับการเป็นคนมี "D"  :sd01: :sd01:

ซึ่งต้องขอขอบคุณอย่างสุดซึ้งสำหรับผู้อยู่เบื้องหลัง คนนี้  :sd23: :sd23:

ใครยังไม่มีต้องรีบหน่อยนะครับ  " ปามาเนีย ให้อะไรมากกว่าที่คุณคิด " :L2754: :L2754: :L2754:
สวยยอดคับพี่เล็ก ขอเเจก  :L6428: ให้เลย ว่าเเต่เล่นกลางความมืดเลยนะเนี่ยพี่เล็ก พี่ทูต
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่เล็ก-หลังเขา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
ได้ฤกษ์ติดเมื่อคืนที่ผ่านมาครับ พี่ทูตเลิกงานเย็นก็มาช่วย  :sd23: :sd23: :sd23:จริงๆต้องเรียกว่ามาทำให้ ผมเป็นตัวช่วยต่างหาก มีพี่ๆเพื่อนๆ ที่นี่อุ่นใจไม่ผิดหวังครับ  :L2900: :L2900: :L2900::sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา

พี่ฑูตตานกฮูก กลางคืนสายตาแจ่ม  :sd42:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *

ยินดีด้วยครับ อย่าลืม มาโชว์ 03/05 ที่หนองมนนะครับ

ออฟไลน์ กั้ง@SOUTHERN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • " ความรู้นั้นสำคัญ แต่ทัศนคติสำคัญกว่า "
 :sd42: สนใจติดตั้งนะครับ ของผม ปา 2.5 ปี 2013 วิ่งทำงานตจว.รู้สึกว่ารอรอบและอืดนิดๆครับ ความต้องการคือ อยากได้ตีนต้นและพละกำลังในช่วงเหยียบเร่งนะครับ ใช้งานประจำทุกวัน ไม่ทราบว่าต้องเป็นสเต็ปใหนครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ.. :L2758:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:sd42: สนใจติดตั้งนะครับ ของผม ปา 2.5 ปี 2013 วิ่งทำงานตจว.รู้สึกว่ารอรอบและอืดนิดๆครับ ความต้องการคือ อยากได้ตีนต้นและพละกำลังในช่วงเหยียบเร่งนะครับ ใช้งานประจำทุกวัน ไม่ทราบว่าต้องเป็นสเต็ปใหนครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ.. :L2758:
สวัสดีครับพี่ กั้ง@SOUTHERN ยินดีต้อนรับสู่ ปามาเนีย ก่อนอื่นรบกวนพี่แวะอ่านตรงนี้นิดครับ  :L2759: :L2758:
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html
และตรงนี้
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html
แล้วอย่างอื่นที่พี่ต้องการคำตอบจะกลับมา ครับ

• Pa Mania
  • *

พี่กั้ง เชิญมาคุยกันวันนี้เลยครับ คำถาม มีเฉลยอยู่แล้วครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3207.0.html

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2825.0.html