ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องฟอนต์ ติดรถ ALPINE  (อ่าน 2825 ครั้ง)

ออฟไลน์ มิ้ว_mania_sp

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ถามเรื่องฟอนต์ ติดรถ ALPINE
« เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2014, 23:00:58 »
คือผมอยากให้มันสามารถ ทำงานได้ครบตาม ฟังชัน ที่มานมีมาให้อ่ะครับ
อยากต่อบูลธูท โทรศัพ  เนวิ มีพี่ีๆท่านไหนทำแล้วบ้างครับ แล้วอุปกรณ์เสริม
หาซื้อได้ที่ไหนได้ลองทำไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
Re: ถามเรื่องฟอนต์ ติดรถ ALPINE
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2014, 23:19:36 »

หลายครั้ง หลายคำถาม สามารถตอบได้หลายคำตอบ

เพื่อนๆแต่ละท่านอาจมีข้อมูลกันไปคนละอย่างแตกต่างกันไป

แต่สำหรับตัวผมนั้น ก่อนตอบ ผมอยากถามกลับไปก่อนว่า

1.อยากให้คนถาม ถ่ายรูปฟร้อนของรถคันนั้นๆให้ก่อนถามครับ...เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง
2.บลูทูธ ตั้งงบไว้ประมาณเท่าไรครับ ใกล้10,000บาท ป่าว
3.navi ตั้งงบไว้ประมาณเท่าไรครับ ใกล้ 20,000บาทป่าวครับ
4.จะซื้อติดเอง หรือจะซื้อไปจ้างเขาติด หรือจะให้เป็นหน้าที่ของทางร้านทั้งหมด
ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

ออฟไลน์ มิ้ว_mania_sp

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
Re: ถามเรื่องฟอนต์ ติดรถ ALPINE
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2014, 23:44:54 »
หลายครั้ง หลายคำถาม สามารถตอบได้หลายคำตอบ

เพื่อนๆแต่ละท่านอาจมีข้อมูลกันไปคนละอย่างแตกต่างกันไป

แต่สำหรับตัวผมนั้น ก่อนตอบ ผมอยากถามกลับไปก่อนว่า

1.อยากให้คนถาม ถ่ายรูปฟร้อนของรถคันนั้นๆให้ก่อนถามครับ...เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง
2.บลูทูธ ตั้งงบไว้ประมาณเท่าไรครับ ใกล้10,000บาท ป่าว
3.navi ตั้งงบไว้ประมาณเท่าไรครับ ใกล้ 20,000บาทป่าวครับ
4.จะซื้อติดเอง หรือจะซื้อไปจ้างเขาติด หรือจะให้เป็นหน้าที่ของทางร้านทั้งหมด

เป็นตัวนี้อ่ะครับ ผมต้องซื้ออะไรเพิ่มบ้างครับ หรือว่าเปลี่ยนใหม่เลย แต่อยากได้ประหยัดๆหน่อยครับ ขอบคุณครับ พี่โก้

ผมคงให้ร้านติดอ่ะครับ เพราะไม่ค่อยถนัด กับพวกสายไฟ :sd23: :sd23: :sd23: