ผู้เขียน หัวข้อ: ครอบครัวครื้นเครงหรรษากับปามาเนีย ตอน ฟาวเท่น ทรี รีสอร์ท >>> Feb 2014  (อ่าน 17549 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สวัสดีสมาชิกปามาเนีย

วันหยุดสุดสัปดาห์ เวลาว่างของเหล่าสมาชิกปามาเนียพากันเที่ยวStyle Family meetingที่ปากช่อง  ย่านเขาใหญ่กันอีกครั้ง  ครั้งนี้พอดีพี่ตูมตามของเราติดภาระกิจไหว้ญาติผู้ใหญ่และไม่สบายจึงขอเว้นกิจกรรมครั้งนี้ทั้งครอบครัว  แต่ก็ได้ครอบครัวพี่เอริธและพี่เอ็กซ์มาร่วมแจททริปด้วยกันเพิ่มอีก  รวมเป็น   กิต นะ โย เอริธ เอ็กซ์

วันนี้เราไปเยี่ยมเยือนรีสอร์ทย่านปากช่องเป็นแพ็คเกจรวมบัตรกิจกรรมชุดใหญ่  ชื่อ [FOUNTAIN TREE RESORT KHAOYAI PAKCHONG]โรงแรม ฟาวน์เท่น ทรี รีสอร์ท เขาใหญ่ ปากช่อง
16 หมู่ 7 ถ.นิคมลำตะคอง ต.ขนงพระ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130 ประเทศไทย

โรงแรมรีสอร์ทที่พักเขาใหญ่ พร้อมกิจกรรมผจญภัย14ชนิด เอทีวี เพนท์บอล ห้องประชุมสัมมนา ลานจัดเลี้ยง การแสดงคาวบอย วอร์คแรลลี่20ฐาน ใกล้ที่เที่ยวร้านอาหารแนะนำ ภายในมีศูนย์สัมมนาพร้อมวิทยากรรับจัดค่ายฝึกอบรม ศูนย์กีฬา สระว่ายน้ำ แหล่งเรียนรู้ดูงาน เมืองคาวบอย ใกล้สนามกอล์ฟ

โรงแรม ฟาวน์เท่น ทรี รีสอร์ท คาวบอย & แอดเวนเจอร์เวร์ล เขาใหญ่ เติมพลังกับธรรมชาติบนพื้นที่กว่า 600 ไร่ ใกล้กับอุทธยานแห่งชาติเขาใหญ่ ปากช่อง ณ Fountain Tree Resort Cowboy & Adventure World Khaoyai Pakchong เพรียบพร้อมด้วย ที่พัก 130 ห้อง ระดับ VIP โซน สุพีเรีย เมืองคาวบอย พักได้ 2-6 ท่าน แบบบูติก วิลล่า แบบเต้นท์ กระโจม แบบบ้านพัก 10-80 ท่าน อิ่มอร่อยกับอาหารเสิศรส ที่ห้องอาหาร สไตล์คันทรี่ และสนุกกับกิจกรรมสุดมันส์ 14 ชนิด พร้อมรองรับ กลุ่ม พักผ่อน ท่องเที่ยวประจำปี ท่องเที่ยวเขาใหญ่ จัดงาน Cowboy Night Party สัมมนา ประชุม Walk Rally Team Building ฝึกอบรมสัมมนา ศึกษาดูงาน ค่ายเยาวชน ค่ายภาษา ค่ายฤดูร้อน ค่ายผจญภัย แอดเวนเจอร์ จัดกิจกรรมสันทนาการ จัดงาน Thank you ปาร์ตี้
 :L2732:

เมื่อมาถึงโรงแรมด้วยรถPajero sport ก็ได้ที่จอดด้านหน้าสำหรับกลุ่มเราที่มากันแค่แค่ 4 คัน  กับสัญลักษณ์เหยี่ยวเวหา วิถีอินเดียแดง  2 ตัวบนกำแพงนั้น

พอได้เข้าสัมผัสรีสอร์ท วิญานเหยี่ยวเวหาทั้ง 2 ตัวเข้าสิงสถิตทันที ....... ฮู๊วววววววววววววววววววว

ตัวที่ 2 ไม่รอช้า  เหินเวหา ตามกันไป

แหม๋แต่ถ้าลงของเหยี่ยวทั้ง 2 ต้องยอมรับว่าเยี่ยม 555555

ดูท่าลงของเหยี่ยวตัวนี้ 55555

มาถึงแล้วก็ขอเข้าห้องพักกันก่อนเลย  มาชมกันได้คราบบบ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พร้อมหรือยังครับ  ถ้าพร้อมก็ตามพี่โยมาชมภาพกัน

อ้าวปายยยยยยยย  ........ ฮึ๊บบบบบบ

มาถึงหน้าเค้าเตอร์ก็ทำการอ่านแผนที่และเตรียมวางแผนลุยกันเลย

บัตรชุดมีมาเพียบ

ปีนี้ปีม้าก็เลยขึ้นขี่หลังม้าจาหน่อย   ขำ  ขำ

คนชอบรถมาถึงแล้วก็ต้องเล่นรถกันก่อนเลย

ส่วนเด็กๆไม่รอผู้ใหญ่แล้ว  Start ติดบิดกันทันที

มันส์กันกระทั่งเหล่า ผบ.และเด็กๆ

แล้วก็ไปต่อด้วยรถโกคาร์ทแนวครอสสส

พอเริ่มคล่องจับทางรถได้ใส่กันไม่ยั้ง

ยังไม่พอหน่ำใจ เอาบักกี้กันอีกชุดใหญ่  เหมารอบกันไปเลย

พอเริ่มคล่องรถก็เริ่มวาดลวดลายกันไป  เพื่อนสอนเพื่อน>>>> พ่อสอนลูก >>> ลูกสอนแม่>>>แม่มันส์ๆ

ช็อตน่ารักๆ มันส์ในอารมณ์ของหญิงลี..........วู๊วววววว     ว๊าววววววว

ปามาเนียมีทางออกเสมอสำหรับที่ไม่สามารถนั่งขับในเบาะแบบปกติได้  เราจัดให้พิเศษ  เลย......มันส์เช่นกัน

อ้าวไป.....

เฮ้ยยย.......พี่นะ.......โดดดดดอ่ะ   มันส์

พอเริ่มคล่องกันหลายๆรอบ  คาวนี้บิดกันฝุ่นตลบ   ล้อกระดกกันเลย

ความมันส์ขนาดไหน ต้องดูจากภาพ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
เสร็จจากรถในสนาม  มาไล่ยิงกันในป่าต่อเลย กับเพ้นท์บอลแบบเนเวอร์ดายยยย.....เอามันส์

เหยี่ยว 2 ตัวนั้นที่แท้ก็คือ ร้อยตำรวจเอกปลอมตัวมา 5555

ฝากกล้องให้ถ่ายรูปในสนามดันเอามาถ่ายตัวเองซ่ะ

เป้าสังหารของเราในวันนี้......ซ้ายมือสุด 55555

เตรียมเคลียอาวุธ

ลุยยยยยยยย    ท่าลูกๆหลานๆวิ่งเข้าบังเกอร์ใช่ได้เลย

บุกเข้าไปหาเป้าหมายทันที

เสียดายที่ไม่มีคนตามไปถ่ายรูป  ได้ภาพน้อยไปนิดเพราะไปเล่นกันหมดเลยฝั่งละ 5 คน อิ  อิ

ดูลีลาของ 2 เหยี่ยวนั้นซิ   ลีลาหมอบและลุกขึ้นยิงลุงโย 55555

• Pa Mania
  • *
หลังจากหายเหนื่อยก็ไปต่อกับกิจกรรมเบาๆ เสียวๆ กันอีก

อ้าวลงไปเลยยยยยย

และมาต่อกันอีกที่กระดานสไลท์

ธนูอีกสักหน่อย ก่อนหมดแรง

และมาต่อด้วยเกมส์ทดสอบความแม่น

มาด่านสุดท้ายของวันเพราะหมดแรงกันแล้ว

วิธีขอซื้อ Iphone ใตหม่  ของนาจา   จับจุ่มน้ำซ่ะ

ความสามัคคีของเด็กๆ

เอาแค่นี้ก่อนนะคราบบบ  แล้วพบกันใหม่ ( กิจกรรมหน้า)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
น่ามันส์นะครับ ขอบคุณสำหรับความสุขที่มาแบ่งปันกันครับผม  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
 :L2888: บรรยากาศน่าสนุกมากเลยครับ ถ้าเจ้าตัวเล็กผมโตอีกหน่อยแจมได้สบายเลยครับ  :L2900:

มีพี่ๆช่วยเล่นด้วยเต็มเลย :sd10:

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
:L2900:  กิจกรรมเยอะมาก น่าสนุกคับเด๋วต้องหาโอกาสพาเจ้าตัวเล็กไปบ้าง  :sd23: ขอบคุณที่แนะนำสถานที่ดีๆคับ. 

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ดูจากบรรยากาศบอกได้เลยว่า โหด มัน ฮา ต้องหาโอกาสไปบ้างแล้ว ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีครับ  :L2900:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd23: ว้าว สนุก สนานเบิกบานกันทุกครอบครัวดีจังครับ  :sd24: :sd24: :sd24:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
บรรยากาศ สนุกสนานมากมาย
ขอบคุณพี่นะ และพี่ ๆ ร่วมทริป ที่เก็บภาพมาฝากครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

• Pa Mania
  • *
ไม่ได้มาแนะนำ  แต่จะตั้งกระทู้เพื่อจะบอกเพื่อนๆสมาชิกว่าให้รีบมีลูกและเร่งโตเร็วๆ  เราจะได้มาเที่ยวแนว Family meeting ด้วยกันครับ

ความสนุกควรได้ครบทั้งครอบครัวและความสัมพันธ์ที่เกิดของกลุ่มพ่อ หากสามารถเชื่อมได้ในกลุ่มลูกและกลุ่มแม่แล้วจะเป็นความสำเร็จของปามาเนียอย่างแน่นอน

ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกในครั้งต่อๆไป ส่วนท่านใดยังไม่มีบุตรก็มาได้นะครับเดี๋ยวเราจะช่วยลุ้นข้างห้องและช่วยเชียร์หากจะทำกันจริงๆ  :L2732:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365: ขอบคุณพี่นะที่นำความสุขมาแบ่งปัน มอบ  :L6428: ที่188 ให้ครับ  :L2900:  :L2734:  :L2758:  :sd23:  :L2894:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ไปไม่ชวนเลยอะเค้าอยู่บ้านเหงาตั้งหลายวัน  :sd21:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
........  :L2753: :L2753: :L2753:  สนุกไปกับการอ่าน เหมือนได้ไปเอง ขอ :L6428: ที่189 ให้อาจารย์ ขอบคุณครับ..... :L4384: :L4384: :L4384:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
เลยวัยไปแล้ว ลูกๆโตหมดแล้ว ตอนนี้ หาแต่กีฬา ปิดตาตี ไห ครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :L4384: :L4384: เพลินเลย น่าสนุกมากๆ
อยากแรงแบบพอเพียง

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
แจ่มวะพี่นะ  :L2900: :L2900:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
กองกำลังฝ่ายไหน อะ ใช่ที่ปะทะกัน แถว หลัก.... หรือเปล่า นี่!!!!! :L2739: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

ออฟไลน์ เต้ย ณ บางมด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • เต้ย ปาสีบรอนซ์ ณ บางมด
 :L2888: :L2900: น่าสนุกจังเลยยยย

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:  สงสัยพอเด็กๆขึ้นรถนี่หลับสนิทเลยมั่งคับ เล่นกัยชุดใหญ่เลยคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อั๋น ราชบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
กิจกรรมเยอะดีครับ เด็กๆสนุกแน่

ออฟไลน์ Aon Lumlukka (อ้น)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
 :sd10: :sd10: ท่าจะมันน่าดู ถ้ามีรอบต่อไปก็อย่าลืมชวนกันนะครับ

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
พาครอบครัวไปซะน่อย.....ชอบมาก  :L2900:
Pajero sport .... by titanium.

• Pa Mania
  • *
กองกำลังฝ่ายไหน อะ ใช่ที่ปะทะกัน แถว หลัก.... หรือเปล่า นี่!!!!! :L2739: :L2901: :L2901:

ที่รู้ๆในนี้มีแตงโมปะปนอยู่ (เขียวนอกแต่แดงใน) วันนั้นเลยโดนรุมซ่ะยับ 5555

ขณะที่ผม save กระสุนไว้เต็มลำ   เพื่อเป้าหมายที่บังเกอร์หน้า  แต่ไปที่ 13นาฬิกาของผมมีพี่เอิรธอยู่ เลยต้องยิงล่อจนพี่เอริธกระสุนหมด

หลังจากนั้นผมให้ลูกชายลุกขึ้นยิงเปิดทางร่วมกับจัสมินลูกพี่กิตเพื่อให้บังเกอร์หน้าหมอบลง (ดังภาพ)

*ทันใดนั้นผมพร้อมแลก พุงตัวออกขวาตีโอบหลังต้นไม้กระหน่ำยิงเป้าหมายตัวใหญ่ที่เป็นแตงโม  ซ้ายที ขวาที  และขณะที่ลูกกระสุนเพ้นท์บอลกำลังละเลงร่างกายพี่โยอยู่นั้น   แนน(แฟนพี่เอริธ)ยกปืนขึ้นหมายจะยิงมาที่ผม  แต่ด้วยการดิ้นของพี่โยที่เจ๊บโอดโอยยอยู่นั้นไปขวางทางปืนของแนนเลยโดนยิงสวนตูดเข้าไปอีกนัดถึงกับแอ่นตัวขึ้นเลยโดนผมเสยเข้าไปอีก    พอพี่โยรู้ว่าไม่ไหวแล้วเลยหนีออกไปด้านหลัง  แต่ดันหนีมาในฝั่งผม  เจอลูกสาวผมยิงกางหน้ากากไปอีกนัด 5555    ต้องขอบอกว่ามันส์และซ่ะใจมากๆ

• Pa Mania
  • *
ทริปต่อไปก็นี่ไงครับ  ปามาเนียมี Surprise ให้เสมอกับกิจกรรมแนวครอบครัวหรรษา  ที่นี่เลยรีบมาจับจองกันนะครับ(คืนที่ 2)จะเปลี่ยนสถานที่กางเต้นท์ไปที่มีกิจกรรมแอดเวนเจอร์แนวครอบครัวกันอีก

กระทู้นี้เลย >>>>  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2713.0.html

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ทริปต่อไปก็นี่ไงครับ  ปามาเนียมี Surprise ให้เสมอกับกิจกรรมแนวครอบครัวหรรษา  ที่นี่เลยรีบมาจับจองกันนะครับ(คืนที่ 2)จะเปลี่ยนสถานที่กางเต้นท์ไปที่มีกิจกรรมแอดเวนเจอร์แนวครอบครัวกันอีก

กระทู้นี้เลย >>>>  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2713.0.html

คืนที่สองน่าจะเข้าไปนอนที่บ้านโป่งลึก กิจกรรมน่าสนใจการล่องแพไม้ไผ่
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ไม่ได้มาแนะนำ  แต่จะตั้งกระทู้เพื่อจะบอกเพื่อนๆสมาชิกว่าให้รีบมีลูกและเร่งโตเร็วๆ  เราจะได้มาเที่ยวแนว Family meeting ด้วยกันครับ

ความสนุกควรได้ครบทั้งครอบครัวและความสัมพันธ์ที่เกิดของกลุ่มพ่อ หากสามารถเชื่อมได้ในกลุ่มลูกและกลุ่มแม่แล้วจะเป็นความสำเร็จของปามาเนียอย่างแน่นอน

ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกในครั้งต่อๆไป ส่วนท่านใดยังไม่มีบุตรก็มาได้นะครับเดี๋ยวเราจะช่วยลุ้นข้างห้องและช่วยเชียร์หากจะทำกันจริงๆ  :L2732:

ไม่ทันซ๊ะแล๊ะ ยังไม่มีอะไรกะเค้าเลย ขอ :L4365: เป็นผู้ชมทางบ้านไปก่อน  :L2901:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 ปามาเนียส่งเสริมกิจกรรมครอบครัวให้ขยันทำลูก   :L2754: :L2754: :L2754:

สงสัยผมยังขยันไม่พอ   :sd42: :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ อู๊ด (aoodyy)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ลูกโตไม่ทัน พวกพี่ๆ เค้า  :sd42:  :L2901:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

เหมือนกันเลยครับพี่กอป  :L4386:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขออนุญาตนำรูปในกล้องผมมาลงบ้างนะครับ  :L4384:

เบื้องหลังการถ่ายทำ

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
 :sd42: น่าสนุกกันจัง ช่วงนี้ผลุบๆโผล่ๆ นะคะ งานเข้า  :L2901:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
ภาพชุดATV

ไล่กวดกันฝุ่นตลบ

รอผมด้วย......

• Pa Mania
  • *
Go Kart ไส้ขย่น (ทำไมไม่ใช้EMUวะ)

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
เขาเรียกว่า Jet Rider

Are you ready?

Let's go!

One more round!!!

ไหวหรือป่าวยาซิน

อูย รอดแล้วเรา

ไปก่อนนะ นาจา

รอด้วยสิ.....

ตูเหนื่อยแทน  :L4387:

• Pa Mania
  • *
Water Challange  :L2734:

เย้ ได้ซื้อเครื่องใหม่แล้ว

• Pa Mania
  • *
มาชมรูป water chanllange กันต่อนะคะ

ตามมาเร็ว

มาแย้ว

ตามมาแล้วจร้า

สบายมาก

อึบ.....

ไหวมั๊ยนั่น

เขาป่าวล้มนะ แค่เสียการทรงตัวอะ

รอด้วยสิ กำลังจะจม.....

• Pa Mania
  • *
เกม ขึ้นบนห่วงยางได้ทั้งหมด รับไปคนละร้อย :L6419:

พร้อมนะนาจา

เปลี่ยนวิธีใหม่ดูสิ

เปลี่ยนคนดีกว่า

สรุปว่าอด  :L2754:

• Pa Mania
  • *
จับคู่ขับ Buggy

• Pa Mania
  • *
แล้วพบกันใหม่โอกาสหน้านะครับ PaMania Happy Family Meeting  :L4384: :L2900: :L2897: :L2888:

• Pa Mania
  • *
ภาพพี่กิตแต่ละภาพ ได้อารมณ์ภาพมากมายดีจัง

ความสามัคคีและการอยากจะช่วยเหลือเพื่อน
เปลี่ยนคนดีกว่า

ภาพนี้บ่งบอกถึงครอบครัวสุขสันต์จริงๆครับ  ว่าแต่พ่อลูกแซวอะไรกันขณะที่กำลังซิ่งรถกันอยู่  ชอบมากๆครับ

มุมนี้ถ่ายรถได้สวยมากๆเลย  ได้ระดับเหมือนจับเรียง
แล้วพบกันใหม่โอกาสหน้านะครับ PaMania Happy Family Meeting  :L4384: :L2900: :L2897: :L2888:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22