ผู้เขียน หัวข้อ: Sun 2/3/57 ที่ขอรวบรวมรายชื่อเพื่อนัดเคลมสินค้า STuffit จากเจ้าของผลิตภณฑ์  (อ่าน 59373 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมงาน  :sd21:  :sd21:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.
.

แล้วมันหนึบ มันอึ๊บ มันเงียบ มันกริ๊ป ขนาดใหน … ?
.

:sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
.
.

แล้วมันหนึบ มันอึ๊บ มันเงียบ มันกริ๊ป ขนาดใหน … ?
.

ขนาดที่พี่เจมส์ต้องไปลองเองในมิตติ้งครับ.......... :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
.
.

.

ขนาดที่พี่เจมส์ จะร้องต่อว่า....เออว่ะ!
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ขนาดที่พี่เจมส์ต้องไปลองเองในมิตติ้งครับ.......... :L2905: :L2901:

ขนาดที่พี่เจมส์ จะร้องต่อว่า....เออว่ะ!

.
:sd27:  :sd27:  :sd27:  :sd42:  :sd42:  :sd42:
.

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขออภัยสำหรับพี่โบ๊ทและพี่ดิษ  เลยยังไม่ได้นั่งแมวป่าผมเลย   ขอติดไว้งานหน้าเลยครับ

พอดีกิจกรรมเสริมเยอะไปหน่อย
 :L4399:

วันติดตั้ง ปิ่นโต ค่อยว่ากัน เจอกันเป็นทางการ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
กลับถึงอุดรแล้วครับ  :L4398:  สนุกมาก

แต่น่าเสียดายผมไม่ค่อยสบายมึนๆหัว สรุปไม่ได้ลองรถใครเลย

ขอบคุณแผนกติดตั้งบันได พี่ใหม่ พี่หนู พี่น้องต้น พี่ม่อน ครับ ขอบคุณพี่ภัทร ที่ให้ฟังเครื่องเสียงครับ และขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านในวันนั้นด้วยครับที่คอยให้คำแนะนำ :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
กลับถึงอุดรแล้วครับ  :L4398:  สนุกมาก

แต่น่าเสียดายผมไม่ค่อยสบายมึนๆหัว สรุปไม่ได้ลองรถใครเลย

ขอบคุณแผนกติดตั้งบันได พี่ใหม่ พี่หนู พี่น้องต้น พี่ม่อน ครับ ขอบคุณพี่ภัทร ที่ให้ฟังเครื่องเสียงครับ และขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านในวันนั้นด้วยครับที่คอยให้คำแนะนำ :sd23: :sd23:

สวัสดี พี่เหน่ง คลื่นลูกใหม่ไฟแรง :L6415: :L6415: :L6415: ;D ;D ;D

ยินดีครับ ถ้าอยากลองช่วงล่าง EMU full set เข้ากทม. แล้ว มาลองรถผมก็ได้ครับ บ้านอยู่ใกล้ๆ กัน ไปลองที่บางขุนเทียน-ชายทะเล ได้ครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
เพิ่งรู้นะว่าชาวปามาเนียชอบนอนคุยกันใต้ท้องรถ  :sd42: :sd42: :sd42:
บรรยากาศสนุกสนานทุกทริปจริง ๆ ครับ
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
เพิ่งรู้นะว่าชาวปามาเนียชอบนอนคุยกันใต้ท้องรถ  :sd42: :sd42: :sd42:
บรรยากาศสนุกสนานทุกทริปจริง ๆ ครับ

น้องใหม่อยากรู้ว่าว่าพี่ๆ เค้าคุยอะไรกันเลยขอมุดๆ กับพวกพี่ๆ เค้าด้วย...ครับพี่หม่อง :sd42: :sd42: :sd42:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
เห็นภาพเเล้วเสียดายจิงเบย.... :sd21:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป