ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วม Midnight Meeting " รอบเก็บตก ติดตั้งบันใดสู่ปี2557 " ค่ำคืนศุกร์ 10  (อ่าน 16315 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ๋. สาย1

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
อ้าวว ผมพลาดไปอีกแล้วซิเนี่ย
ออกต่างจังหวัดหลายวัน เพิ่งมาเห็นกระทู้นี้อ่ะครับ
เหลือผมคนเดียวแล้วป่ะเนี่ย ที่ยังไม่ได้ติดบันได

:L4386:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
โทษทีคับพี่ลีโจ :L4399: เพิ่งตื่นเลยคับ เมื่อคืนไปถึงประมาณสามทุ่มครึ่ง-แยกย้ายประมาณตีสามแก่ๆมั้งคับ :L4400: หลับยาวเลยคับ ขอบคุณพี่ลีโจด้วยคับเป็นธุระแบกไปให้ถึงที่เลย ขอบคุณพี่ๆทุกท่านเลยคับติดตั้งเรียบร้อยถูกใจมากคับ รอD1จากพี่Yoอยู่คับอยากเป็นคนดีแย้ววว :sd01:

ลืม

confirmed รับเงินค่าบันไดจากพี่ต้นแล้ว 5,500 บาท เข้าเวปครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
:sd23:  ขอบคุณคร้าบพี่สุภัทร  :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
พลาดไปไม่กี่วัน คุยกับเค้าไม่รู้เรื่องเลยคับ.  ขอโทษคร้าบบบ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เอาเป็นว่าผัดไทยกุ้งสดนะครับ  อยากกิน 55555

ไอ้นี่ก็อยากกินของหายาก

ไว้แวะมาโซน 9 สนามหลวง 2 ซิพี่นะเดี๋ยวผมเลี้ยงเอาปะแถม
ทับทิมกรอบ ข้าวแช่ด้วย

ขอบคุณครับพี่หม่อง   วันนั้นอยากมากแวะฟู๊ดที่ซีคอน  เจอแต่แบบกลมๆหุ้มแป้ง   อยากกินแบบเหลี่ยมๆแบบเนี่ย  อิ  อิ

**แล้วพี่หม่องไปทำอะไรแถวสนามหลวง2ละครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ไว้แวะมาโซน 9 สนามหลวง 2 ซิพี่นะเดี๋ยวผมเลี้ยงเอาปะแถม
ทับทิมกรอบ ข้าวแช่ด้วย

ขอบคุณครับพี่หม่อง   วันนั้นอยากมากแวะฟู๊ดที่ซีคอน  เจอแต่แบบกลมๆหุ้มแป้ง   อยากกินแบบเหลี่ยมๆแบบเนี่ย  อิ  อิ

**แล้วพี่หม่องไปทำอะไรแถวสนามหลวง2ละครับ

เปิดขายข้าวแช่ ทับทิมกอบ ลูกเดือยทรงเครื่องอยู่โซน 9 เฉพาะเสาร์ - อาทิตย์ครับพี่นะ
หาค่าเรียนพิเศาลูกสาวครับ  :sd42: พอดีของที่พี่อยากกินติดกับร้านผมรสชาติดีแป้งนุ่ม ผักเยอะ เขามาเฉพาะวันอาทิตย์
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เพิ่มเติมครับ

พี่เหน่ง น้องปา V6 รับมอบบันไดต่อจากพี่ก้อง ธนขวัญ เรียบร้อยแล้วครับ

โดย พี่ก้อง ธนขวัญ ร่วมบริจาคเงินเข้าเวป 1,500 บาท
และ พี่เหน่ง น้องปา V6 ร่วมบริจาคเงินเข้าเวปอีก 500 บาท ครับ

ขอบคุณครับ :sd23: :sd23: :sd23:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก