ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มนับถอยหลัง พี่กิต sound stage  (อ่าน 29934 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
Re: เริ่มนับถอยหลัง พี่กิต sound stage
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 18:44:41 »
 :L2900: ครับ งานปรับปรุงขึ้นเทพอีกคัน มีโอกาสขอทดสอบฟังด้วยนะครับพี่กิตติ นึกถึงตอนเล่นซับ image dynamic ใหม่ เสียงนุ่มๆ ฟังสบายดีครับ แต่ตอนนี้รัก ScanSpeak หมดใจแล้วครับ  :L2753:

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
Re: เริ่มนับถอยหลัง พี่กิต sound stage
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2014, 13:37:03 »

ภาพรวมๆของลำโพงทุกดอกในรถ
ยังไม่เคยได้คนที่ชอบเครื่องเสียง แล้วมีโอกาสฟังรถที่ผมออกแบบ+ติดตั้ง+จูน...แล้วบอกว่าไม่ชอบเสียงของ scan speak

ยิ่งขยับเข้าใกล้ความเป็นเซียนเท่าไร ยิ่งชอบขึ้นเรื่อยๆ
ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ