ผู้เขียน หัวข้อ: **//เปิดรอบ 5 เอากรองแอร์ดีๆมาแบ่งบัน (ส่งของครบแล้ว) //**  (อ่าน 39558 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
ใส่เองไม่ยากครับพี่ต้น รถผมก็ปี 2013ครับดูวิธีการในห้อง DIY ได้เลยครับผม :L6419:

ต้องกรีดช่องพลาสติกที่ปิดอยู่ก่อนใช่มั้ยพี่โบ๊ท น๊อตยึดมีอยู่แล้วป่าว :L2761:

tod

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเคยใส่ใส้กรองมาแล้วไม่ยาก ดูจากรีวิวพี่นะก็ได้ครับ กระทู้นี้ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=1035.0

ส่วนถ้าใครยังไม่เคยติดมาเลย ก้ให้หาคั๊ดเตอร์มากรีดตามรองได้เลย แล้วเอาส่วนที่ปิดช่องออกมา จะได้ช่องใส่ตัวฟิลเตอร์ตามกระทู้ด้านบนครับ

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย

ต้องกรีดช่องพลาสติกที่ปิดอยู่ก่อนใช่มั้ยพี่โบ๊ท น๊อตยึดมีอยู่แล้วป่าว :L2761:

ใช่ครับพี่ต้นต้องกรีดพลาสติกออกก่อน ส่วนน๊อตยึดไม่มีมานะครับ ต้องหาซื้อเอา ของผมก่อนหน้าสั่งของพี่ทศ ไปสั่งที่อื่นพร้อมฝาปิดมีน๊อตมาให้พร้อม เลยไม่ต้องหาครับ  :L2736:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ใช่ครับพี่ต้นต้องกรีดพลาสติกออกก่อน ส่วนน๊อตยึดไม่มีมานะครับ ต้องหาซื้อเอา ของผมก่อนหน้าสั่งของพี่ทศ ไปสั่งที่อื่นพร้อมฝาปิดมีน๊อตมาให้พร้อม เลยไม่ต้องหาครับ  :L2736:
พี่น้องต้น ตามพี่โบ๊ทเลยครับ น๊อตเกลียวปล่อย 4มิลไปซื้อโฮมโปรก็ได้ครับ  :L2736:

• Pa Mania
  • *
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
:sd23:  ขอบคุณพี่ทศ พี่โบ๊ท พี่นฤพนธ์คับผมเด๋วได้ของมาต้องลองดูคับ  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มกราคม 2014, 17:38:28 โดย น้องต้น_White860 »

surut jantorn

:sd23:  ขอบคุณพี่ทศ พี่โบ๊ท พี่นฤพนธ์คับผมเด๋วได้ของมาต้องลองดูคับ  :sd23:
เจอกันครั้งหน้าเดี๋ยวจัดการให้  :L2736:

ขาวเข้ม

:L2736: สั่ง 2 ชิ้นครับพี่ทศ ขอบคุณมากครับ :sd23:
             ++++++++++++     

พี่น้องเอกไปไหน พลาดได้ไง  :L2739:

• Pa Mania
  • *
เจอกันครั้งหน้าเดี๋ยวจัดการให้  :L2736:

ขอบคุณล่วงหน้าเลยคับพี่อ้วน ไม่รู้ใส่ฟิลเตอร์แอร์จะเสร็จตีอะไรนะคับ ::)

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
จองด้วยครับ 2 ชิ้น  :sd23:

ออฟไลน์ อา์ร์ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
จัดด้วยคับ พี่ ทศ

2ชิ้นคับ

พร้อมโอน

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
พี่สุนทรรุ่น2013 ก็ใส่ได้ครับ ผมใส่แล้ว  :L2904:
.......ขอบคุณครับ...ท่านพี่...... :sd23:..... :sd01:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
2 ชิ้นครับพี่ทศ

tod

อัพข้อมูลล่าสุดตามนี้ครับ (13/1/2014 17:28)
 :sd23:

ออฟไลน์ เก๋ ธรรมศาสตร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
พี่ทศครับเหมือนชื่อผมจะตกกระดานครับ  :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ พี่ทวีศักดิ์ บางเสาธง [Gray Horse]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ก้าวไปช้า ๆ แต่มั่นคง
ขอจอง 1 ชิ้นครับผม

ออฟไลน์ พี่ปริญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
พี่ทศ  4 ชิ้น  รวมแล้ว เท่าไรครับ   :sd10:  รวม  ค่าส่ง  อ่ะครับ

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Love me love my dog
ขอ 3 ชิ้นครับ มีน้องตั้นมาเพิ่ม ต้องเก็บเผื่อครับ  :sd23:

tod

พี่ทศครับเหมือนชื่อผมจะตกกระดานครับ  :sd21: :sd21:
เพิ่มให้แล้วครับ ขอโทษด้วยครับ

พี่ทศ  4 ชิ้น  รวมแล้ว เท่าไรครับ   :sd10:  รวม  ค่าส่ง  อ่ะครับ
4 ชิ้นคิด 1300 ครับ (ค่าของ 1200 ค่าส่งคิด 100 ครับ)
ข้อมูลล่าสุดตามนี้  ปิดจอง 20 มค.นี้ครับ

ออฟไลน์ เก๋ ธรรมศาสตร์

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่ทศ  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Love me love my dog
ขอ 3 ชิ้นครับ มีน้องตั้นมาเพิ่ม ต้องเก็บเผื่อครับ  :sd23:

เพิ่มให้แล้วครับ ขอโทษด้วยครับ
4 ชิ้นคิด 1300 ครับ (ค่าของ 1200 ค่าส่งคิด 100 ครับ)
ข้อมูลล่าสุดตามนี้  ปิดจอง 20 มค.นี้ครับ

พี่ทศ ของผม 3 ชิ้นนะครับ ในตารางลงแค่ 2 ชิ้นครับ  :sd23: