ผู้เขียน หัวข้อ: **//เปิดรอบ 5 เอากรองแอร์ดีๆมาแบ่งบัน (ส่งของครบแล้ว) //**  (อ่าน 39543 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ติ๊ก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอรับ 1 ชิ้นครับ  :sd23:

ออฟไลน์ เอก เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอจอง 1 ชิ้นครับผม

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ขอเป็น  4 ชิ้น ครับพี่ทศ ปาปอร์ตที่บ้านเริ่มมีหลายคัน

แต่ถ้ามากไป 2 หรือ 1ชิ้น ก็ได้ครับ    ..... :L2758: พี

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
1ชิ้น ครับพี่ทศ เป็นครั้งแรก ที่มีโอกาสได้จองของพี่ทศ

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ขอ 2 ครับพี่ทศ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
รอมานาน 1ชิ้นครับพี่ทศ

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ของเก่าดำเเล้ว ขอ1ชิ้นคับพี่ทศ
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
2 ชิ้นครับ ขอบคุณครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ผมขอรับ 2ชิ้นครับ

tod

• บุคคลทั่วไป
สรุปยอดถึงวันนี้ เวลา 08:30  ตามนี้ ใครอยากเปลี่ยนแปลงยอด หรือลงชื่อเพิ่มเติมได้ถึงวันที่ 20 มค. นี้นะครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่กบนครปฐม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
รบกวนขอ 2  อัน ครับพี่ทศ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่ต้น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • " ความสุข" มีความหมาย..ก็ต่อเมื่อได้..."แบ่งปัน"
เคยสั่งกรองแอร์พี่ทศมาใช้ เมื่อเปิดลมแรงหน่อย จะมีเสียงหวีด ทีแรกนึกว่า ชุดพัดลมมีปัญหา ไปเครมที่ศูนย์ แต่ที่ศูนย์ได้เปลื่ยนกรองใหม่ทดสอบดู เสียงเงียบเลยครับ ของผมเป็นตั้งแต่แรกๆที่ใส่เลยครับ แต่ปกติก้อไม่ได้เปิดแรงมากขนาดนั้น เผื่อ สมช.ท่านใดเป็นเหมือนผมจะได้ทราบครับ คิดว่ากรองเคลือบคาร์บอนแล้วทำให้พัดลมทำงานหนักหรือป่าวครับ ขอบคุณครับ  :sd23:

ออฟไลน์ ข้าวโอ๊ต@จันทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ผมขอรับ 1 ชิ้นด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
พี่ปรี ขอ 2 ครับพี่ทศ

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
....... :sd23:....ผมขอสองชิ้นครับ. คนบ้านไกลครับรับ 2 ชิ้นไว้ก่อน (รุ่น 2013 มันใส่เหมือยเพื่อนไหมครับ)
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

tod

• บุคคลทั่วไป
เคยสั่งกรองแอร์พี่ทศมาใช้ เมื่อเปิดลมแรงหน่อย จะมีเสียงหวีด ทีแรกนึกว่า ชุดพัดลมมีปัญหา ไปเครมที่ศูนย์ แต่ที่ศูนย์ได้เปลื่ยนกรองใหม่ทดสอบดู เสียงเงียบเลยครับ ของผมเป็นตั้งแต่แรกๆที่ใส่เลยครับ แต่ปกติก้อไม่ได้เปิดแรงมากขนาดนั้น เผื่อ สมช.ท่านใดเป็นเหมือนผมจะได้ทราบครับ คิดว่ากรองเคลือบคาร์บอนแล้วทำให้พัดลมทำงานหนักหรือป่าวครับ ขอบคุณครับ  :sd23:
ใช้อยู่ยังไม่เจอครับแร่งแรงสุดๆแล้วก็ไม่ได้ยินเสียง  เปลี่ยนมา 3 รอบแล้วครับ  ของพี่เป็นรุ่นฝาปิดหน้ามัยครับหรือเป็นรุ่นที่ไม่มีฝาปิด
ถ้าเป็นรุ่นที่ไม่มีฝาปิดน่าจะเป็นไปได้ครับมีเทคนิกส์การใส่นิดหน่อยคือดันอย่าให้สุดแผ่นมันจะสั้นกว่ารุ่นมีฝาปิดนิดหนึ่ง (แต่ผมไม่สั่งมาแล้วครับรุ่นนั้นเป็นรุ่นสั่งมาทดสอบ)
 :sd23:
....... :sd23:....ผมขอสองชิ้นครับ. คนบ้านไกลครับรับ 2 ชิ้นไว้ก่อน (รุ่น 2013 มันใส่เหมือยเพื่อนไหมครับ)
คิดว่าไม่น่าจะเปลี่ยนในจุดนี้ในรุ่น 2013 ครับ (ส่วนตัวไม่เคยถอดรุ่นนี้ครับที่เคยถอด 2009-2012) คิดว่าใส่กันได้ครับ (ถ้าไม่แน่ใจลองเปิดมาดูก่อนครับ หรือเอาไปแล้วใช้ไม่ได้ส่งคืนมาได้ครับ)

ออฟไลน์ เก๋ ธรรมศาสตร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
เอาด้วยคนครับพี่ทศ 2 ชิ้นครับจัดไป  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่สุนทรรุ่น2013 ก็ใส่ได้ครับ ผมใส่แล้ว  :L2904:

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
พี่สุนทรรุ่น2013 ก็ใส่ได้ครับ ผมใส่แล้ว  :L2904:

พี่นฤพนธ์ :L4399:  สอบถามต้นยังไม่เคยใส่เลยคับ พี่นฤพนธ์ใส่เองมั้ยคับยากมั้ยหรือให้ร้านทำให้ดีกว่าคับ :L2761:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
อ้างจาก: น้องต้น_White860 link=topic2681.msg85794#msg85794 date=1389518546

พี่นฤพนธ์ :L4399:  สอบถามต้นยังไม่เคยใส่เลยคับ พี่นฤพนธ์ใส่เองมั้ยคับยากมั้ยหรือให้ร้านทำให้ดีกว่าคับ :L2761:

ใส่เองไม่ยากครับพี่ต้น รถผมก็ปี 2013ครับดูวิธีการในห้อง DIY ได้เลยครับผม :L6419: