ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วม Midnight Meeting " รอบเก็บตก ติดตั้งบันใดสู่ปี2557 " ค่ำคืนศุกร์ 10  (อ่าน 16300 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ปามาเนียเต็มซอยอีกแล้ว  :L2888:

แล้วมามั้ย   :L2901:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ยังอยู่ระยองเลยพี่โย ขับรถก็ไม่ได้เครื่องมันเตือนตลอดเลยข้างหน้ามีกล้อง  :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยังอยู่ระยองเลยพี่โย ขับรถก็ไม่ได้เครื่องมันเตือนตลอดเลยข้างหน้ามีกล้อง  :L2901:
ก็ปิดเครื่องซ่ะแล้วเอาถุงโลตัสไปเกี่ยวบังป้ายไว้    หากโดนเรียกก็บอกสงสัยปิดมาติด

(เทปกาว2หนาลายสก็อต แปะที่ถูงแล้วปิดทับป้ายแนวแบบไม่ตั้งใจให้โผล่เลขหน้าหรือหลังพอครับ)ทางด่วนพิเศษไม่มีตำรวจระหว่างทางพอก่อนถึงทางออกก็แกล้งลงมาเอาถูงออกแล้วอย่าลืมเกาหัว  พร้อมบ่นด้วยว่า " นึกว่าเสียงอะไรดังมาตลอดทาง (เผื่อกล้องจับตาดูอยู่)5555
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ก็ปิดเครื่องซ่ะแล้วเอาถุงโลตัสไปเกี่ยวบังป้ายไว้    หากโดนเรียกก็บอกสงสัยปิดมาติด

(เทปกาว2หนาลายสก็อต แปะที่ถูงแล้วปิดทับป้ายแนวแบบไม่ตั้งใจให้โผล่เลขหน้าหรือหลังพอครับ)ทางด่วนพิเศษไม่มีตำรวจระหว่างทางพอก่อนถึงทางออกก็แกล้งลงมาเอาถูงออกแล้วอย่าลืมเกาหัว  พร้อมบ่นด้วยว่า " นึกว่าเสียงอะไรดังมาตลอดทาง (เผื่อกล้องจับตาดูอยู่)5555
เอางั้นเลยหรือครับพี่  :L2900:

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

[/quote]

Idea สุดยอด  :L2736: ถุงโลตัส  :L4396:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
พี่น้องต้นครับพี่ๆยังรออยู่นะครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48

ถุง Bic C ใช้ได้ไหม?
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
คาดว่า ณ เวลานี้ บรรดาพี่ๆคงนั่งซดข้าวโต้มอยู่เป็นแน่แท้  :L4365:
   เสียดายไม่ได้ไป รพ.โทรมาแจ้งเตือนนัดตรวจหัวใจวันเสาร์ ไอ้เราก็ลืม กะไปเต็มที่ อดเยย...  :L4386:
ว่าจะเข้าไปรับเจ้าเครื่องชาร์จด้วย อดเลย  :L4387:
  ไม่ทราบเครื่องชาร์จอยู่ที่พี่นะหรือใครครับ เพื่อบ่ายๆตรวจเสร็จ จะแว๊ปไปรับของพร้อมชำระเงิน ไม่ทราบสะดวกหรือเปล่า

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
 :L4365:  :L4365:  :L4365: . . . . . . . . . . . . . . . . .  :L4365: มารอชมรูปปาร์ตี้บันได

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
พี่น้องต้นครับพี่ๆยังรออยู่นะครับ

โทษทีคับพี่ลีโจ :L4399: เพิ่งตื่นเลยคับ เมื่อคืนไปถึงประมาณสามทุ่มครึ่ง-แยกย้ายประมาณตีสามแก่ๆมั้งคับ :L4400: หลับยาวเลยคับ ขอบคุณพี่ลีโจด้วยคับเป็นธุระแบกไปให้ถึงที่เลย ขอบคุณพี่ๆทุกท่านเลยคับติดตั้งเรียบร้อยถูกใจมากคับ รอD1จากพี่Yoอยู่คับอยากเป็นคนดีแย้ววว :sd01:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม 2014, 11:17:45 โดย น้องต้น_White860 »

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่อ้วนเข้านอนตีสี่เลยเหรอเนี่ย สงสัยเหนื่อยกับเรื่องรูๆ   :L2754: พี่อ้วนสุดยอดจริงๆเลย นับถือๆ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 แยกย้ายตีสามแก่ ๆ ถึงบ้านกันก็ตี 4 กว่าๆ มีทั้งติดตั้งบันได ผ่าหม้อน้ำ แถมเซอร์ไพร์สุดมีช่างมือดีเจาะรูหลังคาอีกอู่ Y&N ไม่ธรรมดาจริงๆ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
แยกย้ายตีสามแก่ ๆ ถึงบ้านกันก็ตี 4 กว่าๆ มีทั้งติดตั้งบันได ผ่าหม้อน้ำ แถมเซอร์ไพร์สุดมีช่างมือดีเจาะรูหลังคาอีกอู่ Y&N ไม่ธรรมดาจริงๆ  :L2734:

ตี4  :L2739: นอนในรถเลยหรือป่าวครับพี่อิฐ  :L2754:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ผมพลาดอะไรไปหรือเปล่าครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พึ่งนึกออกว่าลืมอะไร...ลืมสูตร ผีรถบรรทุกจากพี่นะ  :sd10:
มัวแต่ทึ่งฝีมือช่างที่อู่   :L2906:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ผมว่าเจ้าของสูตรก็คงลืมเหมือนกันละครับ  :sd42:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ตี4  :L2739: นอนในรถเลยหรือป่าวครับพี่อิฐ  :L2754:

นอนในรถคือผมครับพี่ม่อน หลับที่ Jeffy บางประอินทร์ ตี่สี่กว่าๆ ถึงตี่5.45 ก่อนไปชัยนาทต่อ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ไม่ไหวก็จอดรถนอน ดีแล้วครับพี่ทูต ปลอดภัยไว้ก่อน  :L2900:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ